Google ya ƙaddamar da sakon layi na manzonsa.

Yanzu ɗaya daga cikin manzannin nan da suka fi kowa a duniya shine WhatsApp. Duk da haka, shahararsa na iya ƙin cika fuska saboda dalilai da dama. Ɗaya daga cikinsu shi ne cewa Google ya tayar da sakon layi na manzonsa kuma ya kaddamar da shi don amfani da ita.

Abubuwan ciki

  • Tsohon manzo
  • WhatsApp Killer
  • Harkokin zumunci tare da whatsapp

Tsohon manzo

Yawancin masu amfani da Intanit sun dade suna magana ta hanyar amfani da Google kamfanin Google, wanda ake kira Saƙonnin Android. Kwanan nan, ya zama sanannun cewa kamfani yana shirin haɓaka shi kuma ya mayar da ita a matsayin dandamali mai sauƙi don sadarwa da aka kira Android Chat.

-

Wannan manzon zai sami komai na WhatsApp da Viber, amma ta hanyar shi zaka iya aika fayiloli kuma sadarwa ta hanyar sadarwa ta murya, da kuma yin wasu ayyuka da dubban mutane ke amfani dasu a kowace rana.

WhatsApp Killer

Ranar 18 ga watan Yuni, 2018, kamfanin ya gabatar da wani sabon abu a cikin Saƙonnin Android, wanda aka lakafta shi "mai kisan gilla." Yana ba kowane mai amfani damar buɗe saƙonni daga aikace-aikace kai tsaye a allon kwamfutarsa.

Don yin wannan, kawai bude shafin musamman tare da QR code a duk wani mai dacewa a kan kwamfutarka. Bayan haka, kana buƙatar kawo maka waya tareda kamara aka kunna kuma ɗauki hoto. Idan baza ku iya yin wannan ba, sabunta aikace-aikacen a kan wayarku zuwa sabuwar version kuma sake maimaita aiki. Idan ba ku da shi a kan wayar ku, shigar da Google Play.

-

Idan duk abin da ke da kyau, duk saƙonnin da ka aika daga wayarka za su bayyana a kan saka idanu. Irin wannan aiki zai kasance da matukar dacewa ga waɗanda suke da sau da yawa su aika da adadin bayanai.

A cikin 'yan watanni, Google yayi niyya don sabunta aikace-aikacen har sai ya sake fito da manzo gaba ɗaya da dukan ayyukan.

-

Harkokin zumunci tare da whatsapp

Ba shi yiwuwa a ce tabbatar da cewa sabon manzo zai tilasta wajan da aka sani da WhatsApp daga kasuwa. Ya zuwa yanzu, yana da kuskurensa. Alal misali, babu na'urorin boye-boye a cikin shirin don aika bayanai. Wannan yana nufin cewa duk bayanin sirrin mai amfani za a adana a kan sauti na kamfanin kuma za a iya canjawa zuwa ga hukumomi a kan buƙata. Bugu da ƙari, masu samarwa a kowane lokaci na iya tada tarho don watsa bayanai, kuma ta amfani da manzo zai zama mara amfani.

Google Play yana kokarin ƙoƙarin inganta tsarin sakonmu daga nesa. Amma idan ya samu nasara a kan samun WhatsApp a wannan, zamu gano a cikin 'yan watanni.