Canza labarin tushen a Yandex Browser

A cikin mai bincike daga Yandex akwai damar da ke haɗuwa da canza ƙirar. Mai amfani zai iya saita wani tsari ko yanayin rayuwa daga gidan tallan da aka tsara, wanda ya bambanta wannan mahadar yanar gizo daga sauran. Za mu gaya muku yadda za ku yi haka a yanzu.

Shigar da taken a Yandex Browser

Ba duk masu amfani da ƙwaƙwalwar ba sun san yadda za a kafa bayanan Yandex Browser. A halin yanzu, wannan hanya ce mai sauƙin sauƙi wanda baya buƙatar dogon lokaci da cin mutunci. Shirin yana da kundin kansa na kyawawan masarufi, yana ba ka damar maɓallin shafin. "Sakamako" (wannan shine sunan sabon shafin a Yandex Browser). Don dandano, kowane mai amfani zai iya zaɓar hoto na al'ada da kuma rayarwa.

Muna so muyi bayani game da hotuna masu rai:

  • Saukewa na jin dadi yana amfani da wasu na'urori na kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka, sabili da haka, a kan tsofaffi da masu rauni na'urorin, yana yiwuwa a rataye lokacin buɗewa "Sakamako".
  • Bayan mintuna mintuna na rashin aiki, motsi ya dakatar da motsawa ta atomatik don neman adana kayan aiki. Wannan yana faruwa, misali, lokacin da aka buɗe "Sakamako" kuma ba ku yi wani abu ba don PC, ko maɓallin burauzan yana ƙaddara, amma yana aiki, kuma kuna amfani da wani shirin. Sake kunnawa akai-akai yana farawa lokacin da kake motsa linzamin kwamfuta ko canza daga wani aikace-aikace zuwa mashigin yanar gizo.
  • Kuna iya sarrafa rikodi na sirri kuma dakatar da rawarwa ta hanyar saitunan "Sakamako". Da farko, wannan gaskiya ne ga masu kwamfutar tafi-da-gidanka waɗanda ke aiki lokaci-lokaci kan ikon baturi.

Hanyar 1: Shigar da Shirya Bayanan

Na dogon lokaci, Yandex bai sabunta kansa ba, amma yanzu mai binciken yanar gizon ya kusan kawar da tsohon hotuna kuma ya sami sabon sabbin. Kusan kowane mai amfani za su iya zabar wa kansu ban sha'awa masu ban sha'awa da za su yi ado da sabon shafin. Bari mu kwatanta irin yadda za mu sanya hotuna masu ban sha'awa da kuma hotunan.

  1. Bude sabon shafin kuma sami maɓallin. Bayanan Bayani.
  2. Na farko, ana nuna sabon ko mashahuran suna, kamar yadda keɓaɓɓun ƙananan suna samuwa a cikin nau'i na tags. A cikin su duka suna hotunan hotuna.
  3. Don hotuna masu haɗari akwai sashe daban. "Bidiyo".

  4. Je zuwa ɓangaren tare da hotuna, karbi wanda kake so. Idan kana son komai (ko kusan dukkanin), nan da nan danna maballin "Maɓallin waɗannan sassa". Bayan haka, kowace rana a kan sabon shafin zai nuna nau'i daban-daban. Lokacin da lissafin ya ƙare, zai fara sakewa daga hoton farko. Hoton da ba ku so ba za a iya juyo ta hanyar. Za mu gaya game da shi a kasa.
  5. Idan kun tafi yankin tare da "Bidiyo", babu bambancin bambanci daban-daban daga sama. Abinda kawai shine shine zaka iya hoye motarka a kan wani tayal tare da daskare don ganin hanzarin ganin cikakken fasalin.

  6. Zaɓi fayil mai dacewa, danna shi tare da maballin hagu na hagu kuma danna kan "Aiwatar da Bayani".
  7. Domin kada a rasa sabuntawa, ana nuna sabbin masarufi a ƙasa, a cikin "Duk bayanan". Animated yana da tasirin camcorder don haka zaka iya rarrabe su da sauri.

Saitunan bayanan

Saboda haka, babu saituna don bayanan da za'a shigar, amma akwai wasu matakan da zasu iya amfani da ku.

Bude "Sakamako" kuma danna maballin tare da ɗigogi na tsaye guda uku kusa da Bayanan Bayanisabõda haka, menu na farfadowa ya bayyana tare da saituna.

  • Yi amfani da hagu na hagu da dama don canzawa zuwa baya da fuskar bangon waya gaba ɗaya. Idan kun kunna madaidaicin hotuna na wani batu (alal misali, "Tekun"), hotunan zasu sake canzawa zuwa wannan jerin. Kuma idan ka yi zabi daga sashe "Duk bayanan", kibiyoyi za su canza zuwa hotuna da waɗanda masu gabatarwa suka saki a baya ko baya daga baya.

    Alamar "Matsayi a kowace rana" yayi magana akan kanta. Sharuɗɗa don sauya hotuna suna kama da abin da ke sama tare da sauyawa na manual.

    Yanayi "Shayarwa ta Farko" Ana bayyana ne kawai a lokacin shigar da bayanan raye-raye. Zaka iya kashe motsi, alal misali, idan ana buƙatar albarkatun kwamfuta don wasu shirye-shirye ko don haka animation ba zai fitar da kwamfutar tafi-da-gidanka ba. Lokacin da sauyawa mai canzawa ya canza launi daga rawaya zuwa baki, sake kunnawa zai tsaya. Zaka iya taimakawa ta hanya ɗaya a kowane lokaci.

Hanyar 2: Saita kanka

Bugu da ƙari, ga misali na al'ada na al'ada, shigarwa da bayanan sirri suna samuwa, kuma ana iya aikata wannan a hanyoyi biyu a yanzu.

Sauke daga kwamfuta

Ana ajiye fayilolin da aka adana a kan kwamfutarka na kwamfutarka a matsayin tushen binciken. Don yin wannan, hotunan dole ne a cikin JPG ko PNG, zai fi dacewa tare da babban ƙuduri (ba ƙananan fiye da ƙudurin allonku ba, in ba haka ba zai yi kama da mummunan lokacin da aka miƙa) da kuma inganci mai kyau.

  1. Bude "Sakamako", danna kan ellipsis kusa da Bayanan Bayani kuma zaɓi abu "Sauke daga kwamfuta".
  2. Amfani da Windows Explorer, sami fayil da ake buƙata kuma danna kan shi.
  3. Bayanin Yandex Browser zai canza canjin ta atomatik zuwa wanda aka zaba.

Ta hanyar menu mahallin

Ɗaukaka aikin shigarwa na musamman daga shafin yana goyan bayan Yandex Browser. Ba ma buƙatar sauke hoton a kan PC ba, to sai ka shigar ta ta amfani da hanyar da aka bayyana a sama. Sabili da haka, idan ka sami wani kyakkyawan hoto, shigar da shi a bango a cikin dannawa.

A cikin wani labarinmu, mun bayyana dalla-dalla dukan shawarwari da shawarwari game da wannan tsari. Danna mahaɗin da ke ƙasa kuma karanta bayanin daga "Hanyar 2".

Kara karantawa: Yadda za a canza baya a Yandex Browser

Yanzu kun san yadda za ku iya sauya sauƙi da sauƙi baya baya a Yandex. A ƙarshe, mun lura cewa shigarwar taken a cikin ma'anar kalmar kalmar ba zai yiwu ba - shirin ne kawai yana tallafawa shigarwa na hotunan hoto ko na sirri.