PerfectFrame - wani shirin kyauta mai sauki don samar da haɗin gwiwar

Yawancin masu amfani masu amfani da ƙwarewa suna da wuyar lokaci idan kana buƙatar samun wasu kayan aiki na farko a kan Intanit - bidiyon bidiyo, hanya don yanke waƙa ko shirin don yin jeri. Sau da yawa binciken bai haifar da shafuka masu amintacce ba, shirye-shiryen kyauta yana shigar da kowane datti da sauransu.

Gaba ɗaya, yana da wašannan masu amfani da na yi kokarin zaɓar waɗannan ayyukan layi da shirye-shiryen da za a iya sauke su kyauta, ba zasu haifar da matsaloli tare da kwamfutar ba, kuma, baya, ana amfani dasu ga kowa. UPD: Wani shirin kyauta don yin jeri (har ma mafi kyau wannan).

Ba haka ba da dadewa, na rubuta wata kasida a kan yadda za a yi jiglashin yanar gizo, amma a yau zan tattauna game da shirin mafi sauƙi don wannan dalili - TweakNow PerfectFrame.

Abinda nake da shi a cikin PerfectFrame

Hanyar ƙirƙirar haɗin gwiwar a cikin shirin Tsarin Dama

Bayan saukewa da kuma shigar da Ƙarshen Tsarin, gudanar da shi. Shirin ba a cikin Rashanci ba ne, amma komai yana da sauƙi a ciki, kuma zan yi kokarin nuna hotuna abin da ke.

Zaɓi yawan hotuna da samfurin

A cikin babban taga wanda ya buɗe, zaka iya zabar yawan hotuna da kake so ka yi aiki a cikin aikinka: zaka iya yin jeri na 5, 6 hotuna: a gaba ɗaya, daga kowane lamba daga 1 zuwa 10 (duk da yake ba a bayyana ba wani hotunan hoto ɗaya). Bayan zaɓar yawan hotuna, zaɓi wurin su a kan takardar daga jerin a hagu.

Bayan an gama wannan, Ina bada shawarar canzawa zuwa shafin "Janar", inda duk sigogi na haɗin gizon da ka ƙirƙiri za a iya saita shi da ƙari sosai.

A cikin sashe Girma, Tsarin za ka iya ƙayyade ƙuduri na hoto na ƙarshe, misali, sa shi ya dace da ƙuduri na saka idanu, ko kuma, idan ka shirya ɗaukar hotuna daga baya, saita dabi'u don ma'auni.

A cikin sashe Bayani Zaka iya siffanta saitunan bayanan da aka nuna a bayan hotuna. Bayanan zai iya zama m ko mai saurin (Launi), cike da kowane rubutun (Tsarin) ko zaka iya saita hoton azaman baya.

A cikin sashe Hotuna (hoto) Zaka iya daidaita zaɓuɓɓukan nuni don hotunan mutum - ƙuƙwalwa a tsakanin hotuna (Tsarin ciki) da kuma daga iyakoki na haɗin gwiwar (Yanki), da kuma saita radius na kusurwa na gefe (Gidan Kusa). Bugu da ƙari, a nan za ka iya saita bayanan ga hotuna (idan ba su cika dukkan yanki a cikin haɗin gwiwar ba) kuma ba da damar ko musayar gyare-gyaren inuwa.

Sashi Bayani yana da alhakin kafa bayanin da ake yi don haɗin gwiwar: za ka iya zaɓar nau'in, launi, daidaitacce, yawan lambobin bayanin, launi na inuwa. Domin a nuna sa hannu, dole ne a saita saitin Nuna Fitar "Ee".

Domin ƙara hoto zuwa haɗin gwiwar, za ka iya danna sau biyu a kan yanki kyauta don hoto, za a bude taga inda zaka buƙaci saka hanyar zuwa hoto. Wata hanyar da za a yi daidai da wancan shine danna-dama a yanki kyauta kuma zaɓi "Saita Hotuna".

Har ila yau, a dama dama, zaka iya yin wasu ayyuka akan hoto: sake girman kai, juya hoto, ko ta atomatik shiga cikin sarari kyauta.

Domin adana haɗin gwiwar, a cikin babban menu na shirin, zaɓi Fayil - Ajiye Hotuna kuma zaɓi hanyar da aka dace. Har ila yau, idan ba a kammala aikin a kan haɗin gwiwar ba, za ka iya zaɓar abin da za a yi na Ajiye Tasirin don ci gaba da aiki a kai a nan gaba.

Sauke shirin kyauta don ƙirƙirar haɗin gine-gine ta hanyar haɗin gwiwar jami'a a yanar gizo http://www.tweaknow.com/perfectframe.php