Shigar da AutoCAD akan kwamfutarka

Kafin ka fara amfani da Samsung ML-1210, kana buƙatar sauke direba mai dacewa a kwamfutarka. Ana iya yin hakan a hanyoyi daban-daban. A cikin labarin zamu bincika dalla-dalla dukkan zaɓuɓɓukan da za a iya saukewa don saukewa da shigar fayiloli zuwa wannan kayan aiki.

Sauke da kuma shigar da direba don na'urar bugawa Samsung ML-1210

Shirin shigarwar ba abu mai rikitarwa ba, yana da mahimmancin samun samfurin da ya dace da sabo. Ko da mai amfani ba tare da fahimta zai jimre wannan aikin ta hanyar fassara hanyar da bin jagoran da aka bayar ba.

Nan da nan muna so mu lura cewa mai sana'a ya dakatar da goyon bayan na'urar ML-1210, saboda haka shafin yanar gizon bai kunshi duk wani bayani game da wannan firftar ba, har da direbobi. Muna bada shawarar yin amfani da wasu zaɓuɓɓukan saukewar software.

Hanyar 1: Jami'ar HP Utility

Kamar yadda ka sani, HP ta karbi 'yancin wa duk masu bugawa da MFPs daga Samsung, an sauya bayanin samfur a shafin yanar gizon, daga inda aka ɗora software. Duk da haka, kamar yadda aka ambata a sama, ba a goyan bayan ML-1210 ba. Abinda zaka iya gwada shi ne tsarin aikin sabunta software ta HP, amma ba za mu iya tabbatar da cewa shigarwar direba zai ci nasara ba. Idan kana so ka yi kokarin yin wannan hanya, bi umarnin:

Sauke Mataimakin Taimakon HP

  1. Je zuwa shafin yanar gizon software kuma danna maɓallin da ya dace don ajiye shi zuwa kwamfutarka.
  2. Bude mai sakawa kuma je zuwa taga mai zuwa.
  3. Muna ba da shawara ka karanta sharuddan yarjejeniyar lasisi, yarda da su kuma danna kan "Gaba".
  4. Jira har sai an shigar da Mataimakin talla na HP a kan PC ɗin, sa'an nan kuma kaddamar da shi kuma nan da nan ya ci gaba da dubawa don ƙarin ɗaukakawa.
  5. Jira shirin don yin dubawa da kanka.
  6. A cikin ɓangaren tare da na'urarka, danna maballin. "Ɗaukakawa".
  7. Bincika jerin jerin fayilolin da aka samo kuma shigar da su.

Yanzu, idan ana ba da direbobi, zaka iya fara aiki tare da firintar. Ba ku buƙatar sake farawa da kwamfutar ba, kuna buƙatar kunna kayan aiki kuma ku haɗa shi.

Hanyar 2: Shirye-shiryen Musamman

A cikin yanayin idan hanyar da ta gabata ba ta kawo wani sakamako ba ko kuma kawai ba ta dace da kai ba, muna ba da shawarar ka fahimci kanka da shirye-shirye na musamman. Wannan software ta atomatik duba abubuwan da aka hade da kuma haɗin keɓaɓɓun kayan aiki, sa'annan kuma kayan aiki da kuma shigar da direbobi. Kuna buƙatar fara haɗin na'urar tare da PC, sa'an nan kuma amfani da ɗaya daga waɗannan software. Za ku sami jerin sunayen wakilan mafi kyau a wani labarin a shafin yanar gizon mu.

Kara karantawa: Mafi kyau shirye-shirye don shigar da direbobi

Idan kuna sha'awar wannan hanya, dubi shirye-shiryen DriverPack Solution da DriverMax. Shafukan da ke ƙasa suna da cikakken jagorancin aikin a cikin software na sama. Duba su don shigar da direba mai kwashewa ba tare da wata matsala ba.

Ƙarin bayani:
Yadda za a sabunta direbobi a kwamfutarka ta amfani da Dokar DriverPack
Bincika kuma shigar da direbobi a cikin shirin DriverMax

Hanyar 3: Samsung ML-1210 ID

Kowace kayan aiki a tsarin ci gaba na ɓangaren software an sanya shi nasa na musamman, saboda abin da aka yi daidai aikin tare da tsarin aiki. Bugu da ƙari, ta amfani da wannan mai ganewa, masu samfur suna iya samun direba mai dacewa ta hanyar ayyukan layi na musamman. ID Samsung ML-1210 kamar haka:

LABIN DA SamsungML-12108A2C

Don ƙarin bayani a kan wannan batu, ga wasu abubuwan daga marubucin mu a cikin mahaɗin da ke ƙasa.

Kara karantawa: Bincika direbobi ta ID ta hardware

Hanyar 4: Kayan aiki na Windows

Wani lokaci wasu na'urorin da aka haɗa ba a gano ta atomatik a cikin Windows OS ko suna aiki ba daidai ba. Musamman ma irin waɗannan lokuta akwai aikin sabuntawa wanda aka tsara wanda ya ba ka damar gyara matsalar. Duk da haka, ya kamata a lura cewa an buga sakonnin da aka yi a tambaya a lokaci mai tsawo, kuma wannan hanya bata aiki ko da yaushe ba, musamman idan ba a nuna na'urar ba a kowane lokaci "Mai sarrafa na'ura". Sabili da haka, wannan zaɓi shine mafi mahimmancin dukkanin aka bincika a cikin wannan labarin, muna bada shawarar yin amfani da shi kawai a cikin matsanancin lamari. Don cikakkun umarnin game da shigar da direba ta amfani da aikin Windows da aka gina, duba mahaɗin da ke biyowa.

Kara karantawa: Shigar da direbobi ta amfani da kayan aikin Windows

Yau mun kaddara duk hanyoyin da za a iya ganowa da kuma shigar da software ga takardun ML-1210 daga Samsung. Muna fatan cewa za ka sami wani zaɓi dace don kanka kuma tsarin shigarwa ya ci nasara.