Kuskure 4013 lokacin aiki tare da iTunes: mafita


Yin aiki a cikin iTunes, mai amfani a kowane lokaci na iya saduwa da ɗaya daga cikin kurakurai da yawa, kowannensu yana da lambar kansa. Yau zamu magana game da hanyoyi da zasu kawar da kuskuren 4013.

Kuskuren 4013 sau da yawa sukan fuskanta yayin da suke kokarin sake dawowa ko sabunta na'urar Apple. A matsayinka na mai mulki, kuskure ya nuna cewa haɗin ya karya lokacin da aka sake dawo da na'urar ta hanyar iTunes, kuma abubuwa masu yawa zasu iya jawo shi.

Yadda za a warware matsalar kuskure 4013

Hanyar 1: Ɗaukaka iTunes

Wani ɓangaren iTunes na kwamfutarka wanda ba ya wucewa zai iya haifar da mafi yawan kurakurai, ciki har da 4013. Duk abin da kake buƙata shine duba iTunes don ɗaukakawa kuma, idan ya cancanta, shigar da su.

Duba kuma: Yadda zaka sabunta iTunes

Bayan ya gama kammala sabuntawar, ana bada shawarar da zata sake farawa kwamfutar.

Hanyar 2: Sake kunna na'urar aiki

Mene ne akan kwamfutar da akan na'ura ta apple zai iya zama kasawar tsarin, wanda shine dalilin matsalar mara kyau.

Yi kokarin sake kunna kwamfutar a cikin yanayi na al'ada, kuma a cikin yanayin na'urar Apple, yi wani sake tilasta - kawai ka riƙe ikon da Buttons na gida na 10 seconds har sai na'urar ta kashe ba zato ba tsammani.

Hanyar 3: Haɗa zuwa tashar USB daban

A cikin wannan hanya, kawai kuna buƙatar haɗi kwamfutar zuwa madadin tashar USB. Alal misali, don kwamfutar mai kwakwalwa, ana bada shawara don amfani da tashar USB a bayan ɗayan tsarin, kuma kada ku haɗi zuwa USB 3.0.

Hanyar 4: Sauya Kebul na USB

Gwada amfani da kebul na USB daban don haɗa na'urarka zuwa kwamfuta: dole ne ya zama na ainihi na USB ba tare da wata alamar lalacewar (ƙugiya ba, kinks, oxyidation, da dai sauransu).

Hanyar 5: dawo da na'urar ta hanyar DFU

DFU shine yanayin mahimmanci na musamman na iPhone wanda ya kamata a yi amfani da ita kawai a cikin yanayi na gaggawa.

Don mayar da iPhone ta hanyar DFU, haɗa shi zuwa kwamfutarka tare da kebul kuma kaddamar da iTunes. Na gaba, kana buƙatar ka kashe na'urar (daɗa danna maɓallin wutar lantarki, sannan a allon, sa swipe dama).

Lokacin da na'urar ta kashe, zai buƙaci shigar da yanayin DFU, i.e. aiwatar da wasu hade: riƙe ƙasa da maɓallin ikon don 3 seconds. Bayan haka, ba tare da saki wannan maɓallin ba, ka riƙe maɓallin "Home" kuma ka riƙe maɓallin biyu don 10 seconds. Bayan wannan lokaci, saki maɓallin ikon da kuma riƙe "Home" har sai allon da ke gaba ya bayyana a kan allon iTunes:

Za ku ga button a cikin iTunes. "Bugawa iPhone". Danna kan shi kuma ka yi ƙoƙarin kammala aikin sake dawowa. Idan maidawa ya ci nasara, zaka iya mayar da bayanin akan na'urar daga madadin.

Hanyar 6: OS Update

Kwanan baya na Windows zai iya kasancewa da alaka da bayyanar kuskuren 4013 yayin aiki tare da iTunes.

Don Windows 7, bincika sabuntawa a menu. "Tsarin kulawa" - "Windows Update", da kuma Windows 10, danna maɓallin haɗin Win + Idon bude taga saituna, sannan ka danna abu "Sabuntawa da Tsaro".

Idan an samo updates don kwamfutarka, gwada shigar da su duka.

Hanyar 7: Yi amfani da wani kwamfuta

Lokacin da ba a warware matsalar da kuskure ba 4013, yana da darajar ƙoƙarin mayar ko sabunta na'urarka ta hanyar iTunes a kan wani kwamfuta. Idan hanya ta ci nasara, dole ne a bincika matsalar a kwamfutarka.

Hanyar 8: Ƙaddamarwa ta Ƙarshe na cikakke

A cikin wannan hanya, muna bada shawara cewa ka sake shigar da iTunes, bayan cire gaba ɗaya daga shirin kwamfutarka.

Duba kuma: Yadda za'a cire iTunes daga kwamfutarka

Bayan ka gama cirewa iTunes, sake farawa da tsarin aiki, sannan ka sauke kuma shigar da sababbin layin kafofin watsa labaran a kwamfutarka.

Download iTunes

Hanyar 9: Amfani da Cold

Wannan hanya, kamar yadda masu amfani suka ce, sau da yawa yana taimakawa wajen kawar da kuskuren 4013, lokacin da sauran hanyoyi don taimakawa ba su da iko.

Don yin wannan, kana buƙatar kunna kayan apple a cikin akwati da aka sanya a cikin akwati da kuma sanya shi a cikin injin daskarewa na mintina 15. Babu buƙatar ci gaba da ƙarawa!

Bayan lokacin da aka ƙayyade, cire na'urar daga firiza, sa'annan ka yi kokarin sake haɗawa zuwa iTunes sannan ka duba kuskure.

Kuma a ƙarshe. Idan matsalar tare da kuskure 4013 ya kasance mai dacewa a gare ku, ƙila kuna buƙatar ɗaukar na'urarku zuwa cibiyar sabis don masana su iya gane shi.