Snapseed Photo Edita

Snapseed shine asali ne na ɗan littafin hoto na Google da Google ya samu. Ta aiwatar da layi ta yanar gizon kuma tana ba da damar shirya hotunan hotunan zuwa sabis na Google Photos tare da taimakonsa.

Ayyukan mai yin edita ya rage sosai, idan aka kwatanta da wayar hannu, kuma kawai kaɗan daga cikin ayyukan da suka fi dacewa ya rage. Babu wani zaɓi na musamman, da ke raba ɗakin yanar gizo. Don amfani da Snapseed, kuna buƙatar upload da hoto zuwa asusunku na Google.

Je zuwa edita na Snapseed

Hanyoyin

A cikin wannan shafin, zaka iya zaɓar zaɓin da aka gabatar a kan hoto. Yawancin su an zaba musamman don kawar da kuskuren lokacin da harbi. Sun canza sautunan da ake buƙatar gyara, misali - mai yawa kore, ko kuma jan ja. Tare da taimakon waɗannan maɓuɓɓuka za ka iya zaɓar zabi mai kyau donka. Har ila yau, yana da siffofi na gyaran kai-tsaye.

Kowace tace yana da tsarin kansa, wanda zaka iya saita matsayi na aikace-aikace. Zaka iya kallon ganin canje-canje kafin da kuma bayan tasiri.

Saitunan hoto

Wannan shi ne babban ɓangaren edita. An sanye shi da saitunan kamar haske, launi da saturation.

Haske da launi suna da ƙarin saituna: zazzabi, watsawa, vignetting, canza launin fata kuma da yawa. Ya kamata a lura cewa mai edita zai iya aiki tare da launi daban.

Pruning

A nan za ku iya amfanin hoto. Babu wani abu mai mahimmanci, ana gudanar da hanya, kamar yadda ya saba, a duk masu gyara mai sauƙi. Abinda za a iya lura shi ne yiwuwar tsaftacewa bisa ga alamomin da aka ba su - 16: 9, 4: 3, da sauransu.

Twist

Wannan sashe yana baka damar canza hoto, yayin da za ka iya saita digiri a fili, kamar yadda ka so. Yawancin waɗannan ayyuka ba su da wannan fasalin, wanda yake da mahimmanci ga Snapseed.

Bayanan fayil

Yin amfani da wannan aikin, an saka bayanin zuwa hoto naka, kwanan wata da lokacin da aka dauka an saita. Zaka kuma iya duba bayani game da nisa, tsawo da girman girman fayil.

Share aiki

Amfani da wannan fasalin, zaka iya aika hoto ta hanyar imel ko shigar da shi bayan an gyara zuwa ɗaya daga cikin sadarwar zamantakewa: Facebook, Google+ da Twitter. Sabis ɗin nan yana ba da jerin sunayen lambobinka da aka yi amfani dasu don sauƙi na aikawa.

Kwayoyin cuta

    Rasha da ke dubawa;

  • Mai sauƙin amfani;
  • Ayyukan ba tare da bata lokaci ba;
  • Gaban aikin aikin juyawa;
  • Amfani da kyauta.

Abubuwa marasa amfani

  • Ayyukan aikin da aka ƙaddara;
  • Da rashin iyawa don sake girman hoto.

A gaskiya, wannan shi ne duk yiwuwar Snapseed. Ba shi da tasirinsa da saitunan aiki a cikin arsenal, amma tun da editan ya yi aiki ba tare da jinkirin ba, zai zama dacewa don aiwatar da ayyuka masu sauki. Kuma ikon iya juya hoto zuwa wani mataki za a iya ɗauka a matsayin aiki mai mahimmanci. Hakanan zaka iya amfani da editan hoto akan wayarka. Siffofin don Android da IOS suna samuwa, waɗanda suke da fasali mafi yawa.