Cika adireshin bayarwa akan AlIExpress

Kowane mutum ya san kida da bambanci, kwatanta sautuna, yayi la'akari da abubuwan da ya dace da rashin amfani. Da ikon yin wannan da kyau yana ba ka damar samun nasara a cikin wani filin wasa mai mahimmanci. Duk da haka, yadda za a gano yadda ake cigaba da kunne? A yau muna ba da damar fahimtar gwaje-gwaje akan ayyukan layi na musamman, wanda zai amsa tambaya mai ban sha'awa.

Binciken kunnen ku don kiɗa a kan layi

Ana gwada gwajin kunne ta hanyar wuce gwaje-gwaje masu dacewa. Kowannensu yana da nau'i daban-daban kuma yana taimakawa wajen ƙayyade ikon iya rarrabe ƙananan tonalities, don ƙayyade bayanin kula da kwatanta abubuwan da ke cikin kansu. Bayan haka zamu dubi irin wadannan albarkatun yanar gizo tare da ƙididdiga daban-daban.

Karanta kuma: Mun duba sauraron layi

Hanyar 1: DJsensor

A kan shafukan yanar gizo na DJsensor yana da yawan bayanai da ke da alaka da jigogi na musika, amma yanzu muna buƙatar guda ɗaya kawai, inda akwai kayan aiki na gwaji. Yin aikin duka yana kama da wannan:

Je zuwa shafin yanar gizon DJsensor

  1. Yi amfani da haɗin da ke sama don zuwa shafin gwaji na DJsensor. Karanta bayanin aikace-aikacen, sannan ka danna mahaɗin "A nan".
  2. Za a gaya maka ma'anar gwaji. Bayan karantawa, danna hagu a kan taken "Gaba".
  3. Zaɓi matakin da ake bukata na wuyar. Mafi wuya shi ne, yawancin zaɓuɓɓuka don zato ya zama ya fi girma. Danna mahadar "A nan", idan ba ka taba samun irin wannan ra'ayi ba a matsayin bayanin kula da octave.
  4. Don gudanar da jarraba, danna kan rubutun "Farawa".
  5. Fara sauraron bayanin kula ta danna kan "Gargadi! Sauraron bayanin jarrabawa". Sa'an nan kuma saka maɓallin da ka yi tunani daidai da bayanin da ka ji.
  6. Gwaje-gwaje biyar suna jiran ku, a cikin kowannensu alamar rubutu zai canza, octave zai kasance ɗaya.
  7. Bayan kammala gwajin, za ku sami sakamako mai sauƙi kuma ku iya gano yadda za a bunkasa ikon ku na gane bayanan kunne.

Irin wannan jarabawar ba ta dace da kowa ba, tun da yake ya tilasta musu su mallaki akalla mahimman bayanai na labaru. Sabili da haka, je zuwa nazari na wani hanya na kan layi.

Hanyar 2: AllForChildren

Sunan shafin yanar-gizon AllForChildren ya fassara "Abubuwa ga yara." Duk da haka, jarrabawar da muka zaɓa ta dace ga mutanen da suke da shekaru da jinsin, tun da yake yana da duniya kuma ba a tsara musamman don yaro ba. Tana gwada kunne a kan wannan shafin yanar gizo kamar haka:

Je zuwa shafin yanar gizon AllForChildren

  1. Bude da shafin AllForChildren kuma fadada fannin. "Scrabble"wanda aka zaɓa abu "Tests".
  2. Gungura kan shafin kuma je zuwa "Gwanayen Kiɗa".
  3. Zaɓi jarrabawarku.
  4. Fara da gwada ƙara, sannan kuma ku gwada gwajin.
  5. Yi sauraron abin da aka tsara na biyu, sa'an nan kuma danna maballin da ya dace, zaɓan ko ɓangaren sun bambanta ko kuma sun kasance daidai. Duk waɗannan kwatancen zasu kasance 36.
  6. Idan ƙarar ba ta ishe ba, yi amfani da zanen na musamman don daidaita shi.
  7. Bayan kammala gwajin, cika bayanin game da kanka - wannan zai bada izinin sakamakon ya zama mafi daidai.
  8. Danna maballin "Ci gaba".
  9. Duba bayanan da aka gabatar - a ciki za ku sami bayani game da yadda za ku iya rarrabe abubuwan kirkiro daga juna.

Ina kuma so in lura cewa wasu lokuta ma wasu wurare suna da rikitarwa - sun bambanta ne kawai a cikin wasu bayanan kula - sabili da haka, ba shakka ba wanda zai iya cewa manya za ta iya amfani da wannan jarraba ta amfani da ita.

A sama, munyi magana game da ayyukan layin layi biyu waɗanda ke samar da gwaje-gwaje daban-daban don duba jimillar muryata. Muna fata umarninmu sun taimake ka ka kammala kammala hanya kuma ka sami amsar wannan tambayar.

Duba kuma:
Piano kan layi tare da waƙoƙi
Rubuta da kuma gyara rubutu na kiɗa a ayyukan layi