Shigar da VNC uwar garke a Ubuntu

Wani lokaci mai amfani yana da buƙatar gano kalmar sirrin imel. Ba za a iya yin wannan ba idan an ajiye shi a cikin mai bincike ko an kunna siffar auto-complete. Hanyoyin da aka ba a cikin labarin su ne duniya da kuma dace da masu mallakar akwatin a kowane, har ma da mafi yawan sabis na marasa rinjaye. Bari mu dubi su sosai.

Mun koyi kalmar sirri ta imel

A cikakke akwai hanyoyi guda biyu da zaka iya gano kalmarka ta sirri daga akwatin imel. Bugu da kari, zamu tattauna game da na uku, madadin bambancin, wanda ya dace idan ba a saita ka don ajiye bayanin shiga ba a cikin burauzarka.

Hanyar 1: Duba adana kalmomin shiga a browser

Yanzu yawanci masu bincike na yanar gizo suna bawa mai amfani don adana sunayen masu amfani da lambobi, don haka duk lokacin da suka shiga, kar ka sake shigar da su. A cikin saituna suna samuwa don kallon cikakken bayanin da aka nuna, ciki harda bayanin imel. Ka yi la'akari da hanyar gano kalmomin shiga akan misalin Google Chrome:

  1. Kaddamar da burauzarka, danna kan icon a cikin nau'i uku a tsaye a saman dama kuma je zuwa sashe "Saitunan".
  2. Gungura zuwa shafuka kuma fadada zaɓuɓɓukan ci gaba.
  3. A cikin rukunin "Kalmar wucewa da siffofin" danna kan "Shigar da kalmomin shiga".
  4. A nan, ba da damar bincika don samun adireshin imel da sauri.
  5. Ya rage kawai don danna kan gunkin a cikin nau'i na ido, saboda haka ana nuna layin a cikin nau'i na haruffa, ba maki ba.

Yanzu kuna san lambarku daga asusun da ake bukata. Kuna iya kwafa shi ko tuna da shi don amfani da baya. Don cikakkun bayanai game da yadda za a sami bayanan da aka adana a wasu masu bincike masu yawa, duba abubuwan da ke ƙasa.

Duba Har ila yau kallon kalmomin shiga na Yandex, Mozilla Firefox, Opera, Internet Explorer

Hanyar 2: Duba lambar abu

Yawancin lokaci, idan an adana bayanin a cikin burauzar yanar gizon, lokacin da aka nuna hanyar shiga, an yi aiki na atomatik, inda aka nuna kalmar sirri a matsayin dige ko alamomi. Saboda wasu canje-canje a cikin lambar ƙira, wannan layin za a iya nunawa a cikin sakon rubutu. Dole ne kuyi haka:

  1. A cikin kowane mai amfani mai dacewa, je zuwa asusun imel naka kuma ka fita daga gare ta.
  2. Yanzu za ku ga siffar shiga cikin asusunku. Riƙe maɓallin linzamin hagu kuma zaɓi layi, sannan danna dama a kan shi kuma zaɓi "View Code" ko "Binciken Ƙasar".
  3. A cikin bude na'ura mai ɓoyewa, za a nuna wani ɓangaren ɓangaren na cikin blue. Sunan zai kasance kalmar sirri, kuma darajar za ta nuna nau'in rubutun kalmar sirri idan an kunna siffar auto-complete.
  4. Don nuna kalmar wucewa a matsayin haruffa a cikin layin rubutun, canza darajar nau'in tare da kalmar sirri a kan rubutu.

Yanzu kun san bayanan da suka dace daga imel. Bugu da ƙari, wannan hanya ce ta duniya don dukan ayyukan da masu bincike, don haka algorithm na ayyuka a ko'ina zai zama kusan m.

Hanyar 3: Saukewa ta Sabuntawa

Abin takaici, ba duk masu amfani suna da aikin ajiye kalmomin sirri da kuma cikakku ba. Bugu da ƙari, akwai yanayi idan kana buƙatar sanin bayanan da za a shigar, yayin aiki a wani kwamfutar ta wani. Idan wannan ya faru, za ku iya bege don ƙwaƙwalwar ajiyarku, kuna ƙoƙarin tuna abin da haɗin haruffa kuka kasance kunã amfani. Duk da haka, zaku iya jewa maidawa kuma saita sabon kalmar sirri.

Akwai hanyoyi da yawa don mayar da kowace sabis, misali, tabbatarwa zuwa wayar, aika da lambar zuwa akwatin ajiya ko amsa ga tambaya ta sirri. Zaɓi zaɓi mafi dace kuma bi umarnin da aka bayar. Don ƙarin bayani game da sake dawo da kalmar sirri a cikin ayyukan gidan waya masu sanannen, duba sauran kayanmu a haɗin da ke ƙasa.

Ƙarin bayani: Karɓar da kalmar sirri daga imel

A sama, mun dubi hanyoyi guda biyu, yadda zaka iya gano kalmarka ta sirri daga akwatin imel, kuma kuma yayi magana game da wani zaɓi wanda zai dace a wasu lokuta. Muna fatan cewa labarinmu ya taimaka maka wajen magance wannan tambayar da ya faru da kuma cewa yanzu kin san bayanan shiga ku.