Gudanarwa ga Android


iPhone ne mai iko da kuma aiki mai iya aiki mai yawa ayyuka masu amfani. Musamman, a yau za ku koyi yadda za a iya shirya fim akan shi.

Crop video on iPhone

Cire ƙididdiga marasa mahimmanci daga bidiyo za su iya kasancewa na matsayin iPhone, kuma tare da taimakon kayan aiki na musamman, masu gyara bidiyo, wanda a cikin App Store a yau mai yawa.

Karanta kuma: Aikace-aikace don yin bidiyo a kan iPhone

Hanyar 1: InShot

Yin amfani da sauƙi mai sauƙi kuma mai dadi, wanda abin da yake ɓoye bidiyo bai ɗauki lokaci mai yawa ba.

Saukewa daga Siffar Yanar Gizo

  1. Shigar da aikace-aikacen a kan wayar ka kuma gudanar da shi. A kan babban allo, zaɓi maɓallin "Bidiyo"sannan kuma samar da dama ga fim din.
  2. Zaɓi bidiyon da za'a kara aiki.
  3. Danna maballin "Shuka". Na gaba, mai edita zai bayyana, a ƙasa inda zaka buƙatar saita sabon farawa da ƙarshen bidiyo ta amfani da kibiyoyi. Kada ka manta ka hada kunna bidiyo don kimanta canje-canje. A lokacin da ƙusa ya cika, zaɓi alamar alama.
  4. Bidiyo an ƙusa. Ya kasance don ajiye sakamakon sakamakon cikin ƙwaƙwalwar ajiyar wayar. Don yin wannan, danna maɓallin fitarwa a kusurwar dama na dama, sannan ka zaɓa"Ajiye".
  5. Tsarin aiki zai fara. Yayin da wannan tsari ke gudana, kada ka toshe allon wayar, kuma kada ka canza zuwa wasu aikace-aikace, in ba haka ba za'a iya katse fitarwa na bidiyo.
  6. Anyi, an ajiye fim din a ƙwaƙwalwar ajiyar wayar. Idan ya cancanta, za ka iya raba sakamakon a wasu aikace-aikacen kai tsaye daga InShot - don yin wannan, zaɓi ɗaya daga cikin ayyukan sadarwar da aka ba da kyauta ko danna maballin "Sauran".

Hanyar 2: Hoto

Zaka iya jimre wa kwarewar bidiyo ba tare da kayan aikin ɓangare na uku - duk tsari zai faru a aikace-aikacen Ɗaukar hoto ba.

  1. Bude aikace-aikacen Hotuna, sannan kuma bi bidiyo da za ku yi aiki tare da.
  2. A cikin kusurwar dama dama zaɓi maɓallin "Shirya". Za a bayyana taga edita a allon, a ƙasa, ta amfani da kibiyoyi biyu, zaka buƙatar rage tsawon lokacin bidiyon.
  3. Kafin ka yi canje-canje, yi amfani da maɓallin wasa don kimanta sakamakon.
  4. Latsa maɓallin "Anyi", sannan ka zaɓa abu "Ajiye a matsayin sabon".
  5. Bayan wani ɗan lokaci, na biyu, wanda aka riga ya rigaya, fasalin bidiyon zai bayyana a cikin fim. Hanya, sarrafawa da adana bidiyo mai bidiyo a nan yafi sauri fiye da yin amfani da aikace-aikace na ɓangare na uku.

Kamar yadda kake gani, gyara bidiyo a kan iPhone bata wahala. Bugu da ƙari, ta wannan hanya za ku yi aiki tare da kusan dukkanin editocin bidiyon da aka sauke daga shafin yanar gizo.