Yawancin masu amfani da kwanan nan suna sha'awar yiwuwar yin rikodin bidiyo daga allon kwamfuta. Kuma don kammala wannan aiki, kana buƙatar shigar da shirin na musamman akan kwamfutarka, misali, Movavi Screen Capture.
Movavi Screen Capture wani bayani ne na aiki don kama bidiyo daga allon kwamfuta. Wannan kayan aiki yana da dukkan ayyukan da za a buƙata don ƙirƙirar bidiyon horo, gabatarwar bidiyo, da dai sauransu.
Muna bada shawara don ganin: Wasu shirye-shiryen yin rikodin bidiyon daga allon kwamfuta
Ƙaddamar da yanki
Domin ku sami damar kama yankin da ake buƙata na allon kwamfuta. Ga waɗannan dalilai, akwai hanyoyi iri-iri: yanki kyauta, duk allo, da saitin allo.
Kunna sauti
Ana rikodin rikodin sauti a cikin Movavi Screen Capture za a iya aikata duka daga tsarin kwamfutar ta sauti kuma daga ƙirar ka. Idan ya cancanta, za'a iya kashe wadannan kafofin.
Saita lokacin
Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi dacewa da suka rage yawancin maganganun irin wannan. Wannan shirin zai ba ka izinin saita rikodin bidiyo mai rikodin lokaci ko saita jinkirin farawa, i.e. Yawan bidiyon zai fara ta atomatik a lokacin da aka ƙayyade.
Taswirar Keystroke
Yanayi mai amfani, musamman idan kana rikodin hoton bidiyo. Ta hanyar kunna alamar keystroke, bidiyon zai nuna wani maɓalli akan keyboard wanda aka matsa a wannan lokacin.
Kafa siginan kwamfuta na linzamin kwamfuta
Bugu da ƙari ga ƙyale / ɓatar da sigin na linzamin linzamin kwamfuta, shirin Movavi Screen Capture ya ba ka dama gyara madaidaicin hasken maɓalli, danna sauti, danna alama, da dai sauransu.
Ɗauki Hoton allo
Sau da yawa, ana buƙatar masu yin amfani da bidiyon bidiyon don ɗauka da ɓoye daga allon. Wannan aikin za a iya sauƙaƙe ta amfani da maɓallin maɓallin shigarwa don ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta.
Shigar da manyan fayiloli
Ga kowane nau'in fayil da aka tsara a cikin shirin, an samar da babban fayil na karshe akan kwamfutar, wanda za'a ajiye fayil din. Ana iya sake sake yin rajista idan ya cancanta.
Tsarin tsarin hotunan hoto
Ta hanyar tsoho, duk hotunan kariyar kwamfuta da aka yi a Movavi Screen Capture ana ajiye su a tsarin PNG. Idan ya cancanta, za'a iya canza wannan tsarin zuwa JPG ko BMP.
Gyara gudunmawar kama
Ta hanyar saita fasalin da ake son FPS (yawan lambobi a kowace na biyu), zaka iya tabbatar da mafi kyawun kunnawa a kan na'urori daban-daban.
Abũbuwan amfãni:
1. Sauƙaƙe da zamani na yin nazari tare da goyon bayan harshen Rasha;
2. Kayan cikakken fasali wanda mai amfani zai iya buƙatar ƙirƙirar bidiyon daga allon.
Abubuwa mara kyau:
1. Idan ba a bar shi ba a lokacin, a lokacin shigarwa, za a shigar da ƙarin kayan Yandex;
2. An rarraba shi don kudin, amma mai amfani yana da kwanaki 7 don gwada siffofinsa kyauta.
Movavi Screen Capture yana iya zama ɗaya daga cikin mafi kyawun mafita don magance bidiyo daga allon. An shirya wannan shirin tare da kyakkyawar dubawa, duk kayan aikin da ake bukata don karɓar bidiyon hoto masu kyau da kuma hotunan kariyar kwamfuta, da kuma goyon baya mai gudana daga masu haɓakawa, wanda ke samar da sabuntawa ta yau da kullum tare da sababbin fasali da sauran kayan haɓaka.
Sauke Dokar Movavi Screen Capture Trial
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: