Canja wurin alamun shafi daga ɗayan Opera zuwa wani

Zuwa kwanan wata, ya ƙirƙiri babban adadin masu gyara masallacin daban. Wasu daga cikinsu suna ba ka izinin gyara da shirya rikodin sauti kadan. A wasu zaka iya tsara waƙarka.

Don datsa waƙar yafi kyau don amfani da masu gyara sauro mai sauƙi. Sun fi sauƙi don gane yadda za suyi aiki tare da su. Ɗaya daga cikin waɗannan masu sauƙi, amma masu dacewa masu dacewa don ƙaddamar waƙa shine shirin Wavosaur.

Bugu da ƙari, irin fasalin da aka fitar daga waƙar, Wavosaur yana samuwa da wasu ƙarin yiwuwar canjawa da inganta sauti na rikodin. Kusan duk ayyukan wannan shirin an tattara a kan allo ɗaya, don haka ba dole ba ne ka nemo maɓallin da ake so a cikin manyan menus da ƙarin windows. Wavosaur yana ƙunshi lokaci na gani wanda aka sanya waƙoƙi da kara da sauran fayilolin kiɗa.

Mun bada shawara don ganin: Wasu shirye-shirye don ƙaddamar da kiɗa

Yankan fashe daga waƙa

A Wavosaur, zaka iya sauke waƙa, ajiye ɓangaren da aka zaɓa zuwa fayil ɗin raba. Fahimtar ɓangaren da ake so daga waƙa a kan lokaci, sannan kuma danna maɓallin ajiyewa.

Abinda ke damuwa shi ne cewa zaka iya ajiye hanyar da aka zaɓa kawai a cikin tsarin WAV. Amma zaka iya ƙara kusan kowane tsarin mai zuwa ga shirin: MP3, WAV, OGG, da dai sauransu.

Yi rikodin sauti daga makirufo

Zaka iya haɗi da makirufo zuwa PC ɗin ku kuma yin rikodin ku tare da Wavosaur. Bayan ƙarshen rikodi, shirin zai haifar da waƙoƙin da aka raba da sauti da aka yi rikodi.

Daidaitawar rikodin sauti, tsaftacewa daga hayaniya da shiru

Wavosaur zai iya inganta darajar sauti na rikodin rubuce-rubuce ko rikitaccen rikodi na waƙoƙi. Zaka iya daidaita yawan ƙararrawar, don cire wucewar rikicewa da ɓangarori na shiru daga rikodi. Hakanan zaka iya canja ƙarar waƙar.

Duk waɗannan ayyuka za a iya yi tare da dukan waƙa ko tare da sassanta.

Canja sauti na waƙa

Zaka iya canja sauti na kiɗan ta ƙara ƙarami mai karɓuwa ko rage girman, ta yin amfani da maimaita sauƙi, ko ta juyawa da waƙa.

Abũbuwan amfãni daga Wavosaur

1. Gudanar da shirin shirin;
2. Gabatar da ƙarin fasali don inganta sauti na rikodi na low-quality;
3. Shirin na kyauta ne;
4. Wavosaur ba ya buƙatar shigarwa. Zaka iya fara aiki tare da shirin nan da nan bayan saukarwa.

Disadvantages na Wavosaur

1. Shirin ba ya goyi bayan harshen Rasha;
2. Wavosaur zai iya ajiye ɓaɗar ɓoye na waƙa kawai a cikin tsarin WAV.

Wavosaur wani shiri mai sauƙi ne mai sauƙi. Ko da yake ba a fassara ta cikin harshen Rashanci ba, ƙirar sauƙi na shirin zai ba ka damar samun nasarar amfani da shi har ma da sanin ɗan Turanci.

Sauke Wavosaur Free

Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon

Edita mai saukewa kyauta Shirye-shiryen don waƙoƙin da za a rage Editan Wave mp3DirectCut

Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa:
Wavosaur shi ne mai rikodin mai rikodi mai jiwuwa, wanda zaka iya yin bincike, fassarar, rikodi da sarrafa fayiloli a cikin shafukan WAV, MP3, AIF, AIFF, Ogg Vorbis.
Tsarin: Windows 7, 8, 8.1, 10, XP, Vista
Category: Masu gyara Audio don Windows
Developer: Wavosaur
Kudin: Free
Girman: 1 MB
Harshe: Turanci
Shafin: 1.3.0.0