Sauke kuma shigar da direbobi don na'urar bugawa Samsung ML 1660


Duk wani na'urorin da aka haɗa zuwa PC yana buƙatar shirye-shirye na musamman don aikin su. Za mu bada wannan labarin don nazarin umarnin shigarwa na software don samfurin Samsung ML 1660.

Sabuntawar Software don Samsung ML 1660

Don samun sakamakon da aka so a hanyoyi da dama. Babban aiki a gare mu shi ne bincika fayilolin da ake bukata a Intanit. Zaka iya yin wannan ta hannu a shafin talla ko amfani da ɗaya daga cikin shirye-shiryen don sabunta direbobi. Haka kuma software ɗin zai iya taimaka wajen shigarwa da kunshe, idan ba ka so ka yi da kanka. Akwai kuma cikakkiyar fassarar littafin.

Hanyar 1: Taimako na Mai amfani

Duk da cewa masana'antun na'urarmu ne Samsung, duk bayanai da takardun da ake bukata yanzu suna "kwance" akan shafukan yanar gizo na Hewlett-Packard. Wannan shi ne saboda gaskiyar cewa a farkon shekara ta 2017, duk masu goyon bayan abokan ciniki sun koma wurin HP.

Sashin goyon baya akan Hewlett-Packard

  1. Kafin zabar direbobi a kan shafin, kana buƙatar tabbatar da cewa sassan tsarin aiki da aka sanya akan PC ɗinmu an daidaita su. Wannan yana nufin fassarar da zurfin zurfi. Idan bayanin ba daidai bane, sannan danna mahadar da aka nuna a cikin screenshot.

    Jerin sunayen saukewa biyu zasu bayyana inda muke zaɓar abubuwan da suka dace da tsarinmu, bayan haka mun tabbatar da zabi tare da maballin "Canji".

  2. Bayan zaɓin tsarin, shafin zai nuna sakamakon binciken wanda muke sha'awar wani akwati tare da direbobi masu mahimmanci.

  3. Jerin zai iya kunshi matsayi da dama ko nau'in fayiloli. Akwai biyu daga cikinsu - software na duniya don Windows OS da fayiloli na musamman don takamaiman tsarin.

  4. Danna maɓallin saukewa kusa da zaɓaɓɓen wuri kuma jira don ƙarshen tsari.

Ƙarin ayyuka suna dogara ne akan irin direban da aka zaɓa.

Shirin bugu na duniya

  1. Bude kunshin da aka sauke kuma sanya canza a gaban abu tare da shigarwa.

  2. Mun sanya rajistan shiga a akwati, yarda tare da sharuddan yarjejeniyar lasisi, kuma ci gaba zuwa mataki na gaba.

  3. Na gaba, dangane da halin da muke ciki, mun zaɓi zaɓi na shigarwa - sabon saiti ko aiki tukuru ko shigarwa software na yau da kullum.

  4. Idan an shigar da sabon na'ura, sannan a cikin taga mai zuwa, zaɓi ɗaya daga cikin hanyoyin da aka tsara.

    Idan an buƙata, yi alama abin saitunan cibiyar sadarwa.

    A mataki na gaba, zamu yanke shawara ko an saita saitin rubutu na adireshin IP kuma danna "Gaba".

  5. Shirin zai bincika masu sintiri mai haɗawa. Idan muka zaɓa sabunta software don na'urar da ta kasance, kuma ba ta saita cibiyar sadarwa ba, wannan taga za ta bude na farko.

    Jira don gano na'urar, danna kan shi, danna maballin "Gaba", bayan da tsarin shigarwa zai fara.

  6. Zaɓin shigarwa ta uku shine mafi sauri kuma mafi sauki. Muna bukatar mu zaɓi ƙarin ayyuka kuma fara aikin.

  7. Kamar rufe karshe taga.

Kayan kwallun mutum

Irin waɗannan direbobi sun fi sauƙi a shigar, tun da ba su buƙatar zaɓi mai dacewa da hanyoyin haɗin kai da kuma saitunan mahimmanci.

  1. Bayan kaddamarwa, mai sakawa zai bada damar zaɓar wurin da za a cire ɓangaren. Saboda wannan, ya fi kyau ƙirƙirar babban fayil, tun da akwai fayiloli masu yawa. A nan za mu sanya akwati don fara shigarwa nan da nan bayan an gama.

  2. Tura "Shigar Yanzu".

  3. Mun karanta yarjejeniyar lasisi kuma mu yarda da sharuɗan ta ta duba akwati da aka nuna a cikin screenshot.

  4. A cikin taga na gaba za a miƙa mu don aika bayanai game da amfani da na'urar bugawa zuwa kamfanin. Zaɓi zaɓi mai dace kuma danna "Gaba".

  5. Idan an haɗa da takardun zuwa PC, sannan ka zaba shi cikin jerin kuma ci gaba zuwa shigarwa (duba sakin layi na 4 na sakin layi game da direba na duniya). In ba haka ba, duba akwatin kusa da abin da ya ba ka damar shigar kawai fayilolin direbobi, sa'annan ka latsa "Gaba".

  6. An shirya kome, an shigar da direba.

Hanyar 2: Shirye-shiryen Musamman

Aikin, wanda ake magana a yau, ba za'a iya yi ba tare da hannu ba, amma tare da taimakon software da aka tsara don bincika direbobi na atomatik ga na'urorin da ke cikin tsarin. Muna ba da shawara ka kula da DriverPack Solution, saboda shi ne kayan aiki mafi inganci.

Duba kuma: Software don sabunta direbobi

Ka'idar software ita ce bincika muhimmancin masu shigarwa a cikin tsarin da kuma samar da sakamakon, bayan da mai amfani ya ƙayyade wajibi ne a sauke shi kuma a shigar da shi.

Kara karantawa: Yadda za a sabunta direbobi a kwamfutarka ta amfani da Dokar DriverPack

Hanyar 3: ID Hardware

Ta hanyar ganowa (ID), mun fahimci lambar musamman da kowace na'urar ta haɗa zuwa tsarin. Wannan bayanai na musamman, don haka tare da taimako zasu iya samun direba don wannan na'urar. A cikin yanayinmu, muna da ID mai biyowa:

USBPRINT SAMSUNGML-1660_SERIE3555

Binciki kunshin don wannan lambar zai taimaka maka kawai DevID DriverPack.

Kara karantawa: Yadda za a sami direba ta ID

Hanyar 4: Windows OS Tools

Duk wani nau'i na Windows an sanye shi tare da saitin direbobi masu kyau don na'urori daban-daban, ciki har da masu bugawa. Don amfani da su, kana buƙatar kunna kunnawa a cikin sashin tsarin da ya dace.

Windows 10, 8, 7

  1. Muna tafiya cikin na'urori masu amfani da na'ura ta hanyar amfani da menu Gudunya sa ta hanyar gajeren hanya Windows + R. Ƙungiyar:

    sarrafa masu bugawa

  2. Je zuwa kafa sabon na'ura.

  3. Idan ka yi amfani da "goma" ko "takwas", sa'an nan a mataki na gaba, danna kan mahaɗin da aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa.

  4. A nan za mu zaɓin zaɓi tare da shigarwa na kwararru na gida da ƙuduri na manufofin sigogi.

  5. Next, saita tashar jiragen ruwa (nau'in haɗi) don na'urar.

  6. Nemo sunan mai sayarwa (Samsung) a gefen hagu na taga, kuma a dama ya zaɓa samfurin.

  7. Ƙayyade sunan mai bugawa. Babban abin da ba a daɗe ba. Idan babu tabbacin, to, bar abin da shirin ya ba.

  8. Mun gama shigarwa.

Windows xp

  1. Zaka iya shiga ƙungiyar tare da na'urori masu amfani kamar yadda a sabon OS - ta yin amfani da layin Gudun.

  2. A farkon taga "Masters" babu abin da ake buƙata, don haka kawai danna maballin "Gaba".

  3. Domin shirin bai fara fara nema don bugawa ba, cire akwati daidai kuma ya ci gaba zuwa mataki na gaba.

  4. Mun zabi tashar jiragen ruwa wanda muke tsara don haɗi da na'urar mu.

  5. A hagu, zaɓi Samsung, kuma a dama, bincika sunan samfurin.

  6. Sanya sunan tsoho ko rubuta naka.

  7. Canja zaɓi zabi ko don bada damar "Master" samar da gwajin gwaji.

  8. Rufe mai sakawa.

Kammalawa

Waɗannan su ne hanyoyi guda hudu don shigar da direbobi don samfurin Samsung ML 1660. Idan kana so ka "ci gaba da abreast" kuma ka yi duk abin da ka mallaka, sannan ka zaɓi zaɓi tare da ziyarar zuwa shafin yanar gizon. Idan ana buƙatar mafi yawan mai amfani, to, kula da software na musamman.