Adblock Plus don Mozilla Firefox browser


Mozilla Firefox yana ɗaya daga cikin masu bincike masu aiki da aka tsara don Windows. Amma da rashin alheri, ba duk muhimmancin ayyuka ba a cikin browser. Alal misali, ba tare da ƙarin Adblock Plus ba, ba za ka iya toshe tallace-tallace a browser ba.

Adblock Plus shi ne ƙara-kan don Mozilla Firefox browser wanda ke da tasiri mai mahimmanci don kusan kowane irin talla da aka nuna a browser: banners, pop-ups, tallace-tallace a cikin bidiyo, da dai sauransu.

Yadda za a shigar Adblock Plus don Mozilla Firefox

Za ka iya shigar da addinin mai bincike kamar yadda nan take bi link a ƙarshen labarin, sa'annan ka samo kansa. Don yin wannan, danna kan maballin menu a hannun dama da kusurwa da aka nuna a cikin ɓangaren. "Ƙara-kan".

A cikin hagu na hagu, je zuwa shafin "Get karin-kan", kuma a hannun dama a cikin mashigin bincike, rubuta sunan da ake so - Adblock da.

A cikin sakamakon binciken, wanda ya fara a jerin zai nuna buƙatar da ake bukata. A hannun dama, danna kan maballin. "Shigar".

Da zarar an shigar da tsawo, gunkin tsawo zai bayyana a cikin kusurwar dama na mai bincike. A wannan yanayin, sake farawa Mozilla Firefox bai buƙata ba.

Yadda za a yi amfani da Adblock Plus?

Da zarar an shigar da Adblock Plus domin Mazila aka shigar, zai fara aiki na gaba - tallafawa talla.

Alal misali, bari mu kwatanta wannan shafin - a cikin akwati na farko, ba mu da talla, kuma a cikin Adblock Plus na biyu an riga an shigar.

Amma ayyukan ad talla ba su ƙare a can ba. Danna gunkin Adblock Plus a kusurwar dama don buɗe maɓallin tsawo.

Kula da maki "An kashe a [URL]" kuma "A kashe kawai a wannan shafin".

Gaskiyar ita ce, wasu kundin yanar gizo suna kariya daga adams. Alal misali, bidiyo za a buga ne kawai a cikin ƙananan ƙananan ko za a sami damar yin amfani da abun ciki har sai kun daina adana ad.

A wannan yanayin, ba wajibi ne a cire ko cire gaba ɗaya gaba ba, saboda za ka iya musaki aikinsa na shafi na yanzu ko yankin.

Idan kana buƙatar dakatar da aikin ƙwaƙwalwa gaba ɗaya, sa'an nan kuma don wannan, an ba da adireshin Adblock Plus "A kashe a ko'ina".

Idan kun fuskanci gaskiyar cewa a kan hanyar yanar gizon da kuka bude, tallan ya ci gaba da bayyana, danna maɓallin a cikin Adblock Plus menu "Bayyana matsala akan wannan shafin", wanda zai sanar da masu ci gaba game da wasu matsalolin da ke cikin aikin.

ABP don Mazily shine mafi mahimmanci bayani don kare tallace-tallace a Mozilla Firefox browser. Tare da shi, Intanit yana da haɓaka sosai kuma yana da amfani, saboda Ba za a dame ku ba da haske, mai dadi da kuma, a wasu lokuta, baza kuɗi ba.

Sauke Adblock Plus don kyauta

Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon