Windows 7 Clock Gadget


Sauya bayanan asali yana ɗaya daga cikin ayyukan da aka fi yawanci a masu gyara hotuna. Idan kana buƙatar yin wannan hanya, za ka iya amfani da editan hoto mai kama da kamar Adobe Photoshop ko Gimp.

Idan babu irin waɗannan kayan aikin da aka yi, za a iya yin aiki na maye gurbin bayanan. Duk abin da kake buƙatar shine mai bincike da intanet.

Gaba, zamu dubi yadda za mu canza baya a kan hotuna a kan layi kuma abin da ya kamata a yi amfani dashi.

Canja bayanan akan hotunan kan layi

A al'ada, mai bincike baya iya gyara hoton. Akwai adadin ayyukan layi don wannan: masu gyara hotuna daban-daban da kuma kama da kayan aikin Photoshop. Za mu tattauna game da mafita mafi kyau da mafi dacewa ga aikin da yake hannunsa.

Duba kuma: Analogs Adobe Photoshop

Hanyar 1: piZap

Mai sauƙi mai zane mai zane mai ladabi ta yanar gizo wanda ya sa ya zama mai sauƙi don yanke abin da muke buƙatar a cikin hoton da kuma manna shi a kan sabon bayanan.

Sabis na kan layi na PiZap

  1. Don zuwa zane mai zane, danna "Shirya hoto" a tsakiyar babban shafin.

  2. A cikin taga pop-up, zaɓi hanyar HTML5 na editan layi - "New piZap".
  3. Yanzu saka hotunan da kake so ka yi amfani dashi a matsayin sabon bidiyon a cikin hoto.

    Don yin wannan, danna kan abu "Kwamfuta"don shigo da fayil daga ƙwaƙwalwar PC. Ko amfani da ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan saukar hotuna.
  4. Sa'an nan kuma danna gunkin "Yanke" a cikin kayan aiki a gefen hagu don ɗaukar hoton tare da abin da kake so a manna a kan sabon bayanan.
  5. Danna sau biyu-dai-dai "Gaba" a cikin windows pop-up, za a kai ku zuwa jerin da aka saba don shigo da hoton.
  6. Bayan loda hoto, amfanin gona, barin yankin kawai tare da abun da ake so.

    Sa'an nan kuma danna "Aiwatar".
  7. Yin amfani da kayan aiki na zaɓi, kewaya zane na abu, saitin maki a kowane wuri na tanƙwara.

    Lokacin da aka gama zaɓar, tsaftace gefuna kamar yadda ya yiwu, kuma danna "FINISH".
  8. Yanzu ya rage kawai don sanya yankakke a yankin da ake so akan hoto, daidaita shi zuwa girman kuma danna maballin tare da "tsuntsu".
  9. Ajiye hoton da aka gama zuwa kwamfutar ta amfani da abu "Ajiye hoto kamar yadda ...".

Wannan ita ce hanya gaba don maye gurbin bayanan a cikin sabis na piZap.

Hanyar 2: FotoFlexer

Mai aiki da sauƙi don yin amfani da editan hoto na kan layi. Saboda kasancewar samfurori na samfurin ci gaba da kuma iyawar aiki tare da yadudduka, PhotoFlexer cikakke ne don cire bayanan a hoto.

Sabis ɗin Intanit na FotoFlexer

Nan da nan, mun lura cewa don wannan editan hoto ya yi aiki, Adobe Flash Player dole ne a shigar a kan tsarinka kuma, bisa ga haka, ana bukatar buƙatar mai bincike.

  1. Sabili da haka, bude shafin sabis, fara danna maballin Shiga Photo.
  2. Zai ɗauki lokaci don kaddamar da aikace-aikacen kan layi, bayan haka za ku ga menu mai shigo da image.

    Da farko ɗaura hoton da kake son yin amfani da shi azaman sabuwar bidiyon. Danna maballin "Shiga" kuma saka hanyar zuwa hoton a cikin ƙwaƙwalwar PC.
  3. Hoton yana buɗewa a cikin edita.

    A cikin menu na sama a sama danna maballin. "Load wani hoto" da kuma shigo da hoto tare da abu don sakawa cikin sabon bayanan.
  4. Danna editan shafin "Geek" kuma zaɓi kayan aiki "Smart Scissors".
  5. Yi amfani da kayan aiki kimanin kuma a hankali zaɓar gunɗan da ake bukata a cikin hoton.

    Sa'an nan kuma a datsa a gefen kwallin, danna "Ƙirƙiri Cutout".
  6. Riƙe maɓallin Canji, ƙaddara abin da aka yanke zuwa girman da ake so kuma ya motsa shi zuwa yankin da ake so a cikin hoton.

    Don ajiye hoton, danna kan maballin. "Ajiye" a cikin bar menu.
  7. Zaɓi tsarin hotunan karshe kuma danna "Ajiye zuwa KwamfutaNa".
  8. Sa'an nan kuma shigar da sunan fayil din da aka fitar kuma danna "Ajiye Yanzu".

Anyi! An maye gurbin baya a cikin hoton, kuma an adana hoton da aka tsara a ƙwaƙwalwar ajiyar kwamfuta.

Hanyar 3: Pixlr

Wannan sabis shine mafi kyawun kayan aiki mai mahimmanci don aiki tare da zane-zane akan layi. Pixlr - a gaskiya, wani nau'i mai sauƙi na Adobe Photoshop, wanda a wannan yanayin bai buƙata a shigar a kwamfutarka ba. Yana da nauyin ayyuka masu yawa, wannan bayani zai iya jimre wa ɗawainiyar ƙididdigar wuya, ba ma maganar batun canza wani ɓangaren hoto zuwa wani bayanan ba.

Sabis na kan layi Pixlr

  1. Don fara gyaran hoto, danna mahaɗin da ke sama da kuma a cikin maɓallin pop-up, zaɓi "Sanya hotuna daga kwamfuta".

    Shigo da hotunan biyu - hoton da kake son yin amfani dashi azaman bango da hoto tare da abu don sakawa.
  2. Je zuwa maɓallin hoto don maye gurbin bayanan kuma zaɓi a cikin toolbar a hagu "Lasso" - "Lasso Polygonal".
  3. A hankali zana zane na zabin tare da gefuna na abu.

    Don aminci, yi amfani da magunguna masu yawa kamar yadda zai yiwu, sa su a kowane aya na tanƙwara.
  4. Zaɓi guntu a cikin hoto, danna "Ctrl C"don kwafe shi a kan allo.

    Sa'an nan kuma zaɓi taga tare da bayanan baya kuma amfani da haɗin haɗin "Ctrl + V" don saka wani abu a kan sabon layin.
  5. Tare da kayan aiki "Shirya" - "Free canza ..." canza girman sabon layin da kuma matsayi kamar yadda ake so.
  6. Bayan gama aiki tare da hoton, je zuwa "Fayil" - "Ajiye" don sauke fayil ɗin da aka gama a kan PC.
  7. Saka sunan, tsarin, da kuma ingancin fayil ɗin da aka fitar, sannan ka danna "I"don ɗaukar hoto a cikin ƙwaƙwalwar ajiyar kwamfuta.

Ba kamar "Magnetic Lasso" a FotoFlexer, kayan aikin zaɓi ba su dace ba, amma mafi sauƙi don amfani. Idan aka kwatanta sakamakon karshe, ingancin sake sauyawa yana da kama.

Duba Har ila yau: Canja bango a kan hoto a Photoshop

A sakamakon haka, duk ayyukan da aka tattauna a cikin labarin ya ba ka izinin saurin sauya yanayin baya a cikin hoton. Game da kayan aikin da za a yi maka, duk yana dogara ne akan abubuwan da zaɓaɓɓiyar mutum.