Shirin Skype, kamar sauran kayan aiki masu tasowa, ana sabuntawa kullum. Duk da haka, sababbin sababbin ba sa kalli yaushe kuma suna aiki mafi kyau fiye da waɗanda suka gabata. A wannan yanayin, za ku iya yin amfani da shi don shigar da shirin da ba a dadewa ba, wanda zamu bayyana a cikin daki-daki a baya.
Shigar da samfurin Skype
Tunda kwanan wata, mai ƙaddamarwa ya ƙare gaba ɗaya don tallafawa samfurori na Skype ta haramta izini ta amfani da shiga da kalmar wucewa. Ba koyaushe yana yiwuwa a keta wannan ƙuntatawa ba, amma hanyar har yanzu yana samuwa.
Lura: Ba'a yiwu a shigar da wani tsohuwar fasalin aikace-aikacen Skype da aka sauke daga ɗakin yanar gizo na Windows ba. Saboda haka, akwai matsaloli a kan Windows 10, inda Skype ta haɓaka ta hanyar tsoho.
Mataki na 1: Saukewa
Sauke wani samfurin Skype da aka saki a kan shafin yanar gizon mara izini a mahada a ƙasa. Dukkanin tallace-tallace sun tabbatar da dacewa da wasu dandamali masu tallafi da shirin.
Je zuwa shafin Skype
- Bude da takamaiman shafi kuma danna mahaɗin tare da lambar ɓangaren shirin da kake buƙata.
- A bude shafin, gano wuri. Skype don Windows kuma danna "Download".
- Hakanan zaka iya fahimtar jerin jerin canje-canje a cikin zaɓin da aka zaɓa, misali, idan akwai buƙatar samun dama ga wani aikin.
Lura: Don kauce wa matsaloli tare da goyan baya, kada kayi amfani da tsoho tsoho na software.
- Zaɓi wurin don ceton fayil ɗin shigarwa akan kwamfutar kuma danna maballin. "Ajiye". Idan ya cancanta, zaka iya fara saukewa ta amfani da mahada "Danna nan".
An kammala wannan umarni kuma zaka iya ci gaba zuwa mataki na gaba.
Mataki na 2: Shigarwa
Kafin ka ci gaba da shigarwa da shirin, dole ne ka shigar da sabuwar version of Skype don Windows da izni ta hanyar ta. Sai kawai bayan haka zai yiwu a shiga cikin asusun ta hanyar shirin da ba a dade ba.
Sauke Skype don Windows
Shigar da sabon fasalin
A cikin cikakkun bayanai, dukkanin shigarwa ko tsari na haɓakawa sun sake dubawa ta hanyar mu a cikin wani labarin dabam a kan shafin. Kuna iya fahimtar kanka tare da kayan a cikin mahaɗin da ke ƙasa. A lokaci guda, ayyukan da aka yi suna da mahimmanci ga kowane OS.
Kara karantawa: Yadda za a shigar da sabunta Skype
- Gudura kuma shiga cikin shirin, ta amfani da bayanan daga asusun.
- Bayan duba kayan aiki, danna kan gunkin tare da alamar rajistan.
- Danna-dama a kan samfurin Skype a kan taskbar Windows kuma zaɓi "Cire Skype".
Cire sabon fasalin
- Bude taga "Hanyar sarrafawa" kuma je zuwa sashe "Shirye-shiryen da Shafuka".
Duba kuma: Yadda za a bude "Control Panel"
- Nemo jere a jerin. "Skype" kuma danna kan shi tare da maɓallin linzamin linzamin dama. Don saukakawa, zaka iya samo asali ta ranar shigarwa.
- Tabbatar da shirin cirewa ta hanyar mahallin mahallin.
Za ku koyi game da kammala nasarar da aka share ta hanyar sanarwar da aka dace.
Duba Har ila yau: Cire cikakken cire Skype daga kwamfutarka
Shigar da tsohon version
- Tsarin shigar da wani ɓangaren da aka ƙayyade yana da 'yan bambance-bambance ne kawai daga wanda yake a yanzu, yana da ƙananan sauƙi don canzawa a cikin dubawa. In ba haka ba, kana buƙatar yin daidai da matakai kamar yadda.
- Lokacin da shigarwa ya cika, ƙila ka buƙaci shiga. Duk da haka, idan kun yi amfani da wannan halin yanzu, wannan matsala za a rasa.
- Idan saboda kowane dalili da ka fita daga asusunka akan tsohuwar ɗaba'ar shirin, dole ka share shi kuma sake shiga ta amfani da Skype mafiya. Wannan shi ne saboda kuskure "An rabu da haɗin".
Ana shigar da shigarwa mafi kyau tare da Intanit kashe don rage girman shigarwa na sabuwar version. Yanzu zaka iya amfani da samfurin na Skype.
Mataki na 3: Saita
Don kauce wa matsaloli masu wuya tare da shigarwa ta atomatik na sabon version of Skype ba tare da yardarka ba, kana buƙatar saita madaidaicin sabuntawa. Ana iya yin wannan ta hanyar sashin da ya dace tare da saitunan cikin shirin. Mun yi magana game da wannan a cikin wani takarda mai mahimmanci akan shafin.
Lura: Ayyukan da aka gyara a cikin sababbin sigogi na shirin bazai aiki ba. Misali, za a katange ikon aika saƙonnin.
Kara karantawa: Yadda za a soke musayar atomatik a Skype
Saituna su ne mafi muhimmanci mataki, kamar yadda Skype wani version an shigar da tsoho tare da m updates.
Kammalawa
Ayyukan da muka yi la'akari za su ba ka damar yin shigarwa da izini a cikin samfurin Skype. Idan har yanzu kana da tambayoyi game da wannan batu, tabbatar da imel da mu a cikin maganganun.