Ba koyaushe tsarin da aka saba don dubawa da gyaran hotunan zai iya cika dukkan buƙatun mai amfani ba. Don yin aiki mai kyau na hotuna masu kyau yana buƙatar ƙarin siffofi. Sai dai shirin da yake da su zai ba da damar mai amfani ya ji dadin kyau na hoto zuwa cikakken.
Ɗayan irin wannan aikace-aikace ne FastPictureViewer. Godiya ga yin amfani da matakan gaggawa, wannan shirin ya baka damar nuna hotuna a sama, yayin da kake aiki da sauri har ma da manyan fayiloli.
Muna bada shawara don ganin: wasu shirye-shirye don duba hotuna
Dubi snapshots
Sabanin sauran kayan hotunan zamani, FastPictureViewer ba aikace-aikacen multifunctional ba ne. Babbarsa, kuma kusan aikin kawai - duba hotuna. Amma, godiya ga ƙwararriyar ƙwarewa, FastPictureViewer ya haɗa tare da wannan aiki da yawa fiye da irin wannan maganin software. Don cimma wannan tasiri, baya ga haɓakar kayan haɓaka na adaftin bidiyo, ana amfani da wasu fasahar da aka ci gaba da amfani, ciki har da DirectX, da yiwuwar mai sarrafawa na tsakiya, idan akwai a kan kwamfutar. Tana goyon bayan sarrafa launi cikakke. Yana aiki daidai tare da babban ɓangaren masu lura da kyamarori.
Idan ana so, duk wani hoton za a iya daidaitawa tare da maɓalli guda na maɓallin linzamin kwamfuta. Haka kuma yana yiwuwa don duba hotuna launi a baki da fari.
Magnifier
FastPictureViewer yana ba masu amfani wani kayan aiki mai mahimmanci - mai girman gilashi. Tare da shi, ba za ku iya ƙara kawai ɓangaren ɓangaren allon ba, amma kuma ku ga darajar samfurin launi na shafin da yake a tsakiyar cibiyar gilashi mai girma, a cikin tsarin RGB.
Bayanan Hotuna
Ɗaya daga cikin ayyukan shirin FastPictureViewer shine don samar da ƙarin bayani game da hoton. Idan ana so, za ka iya nuna bayanin kamar bayanin wurin GPS, bayanin bayanai na XMP (ma'auni), EXIF, tarihin siffofin RGB.
Ƙari
Kodayake kewayon ayyukan shirin yana da iyakancewa, ana iya fadada su ta hanyar haɗuwa da wasu na'urori. Don haka, tare da taimakon plug-ins, za ka iya haɗa wani edita na waje, maida zuwa wani tsari, duba cikakkun bayanai na EXIF, ko ɓoye hoto.
Amfanin FastPictureViewer
- Kyakkyawan ɗaukar hoto na hotuna masu kyau;
- Babban gudun;
- Ƙaramar mai sauƙi da ƙira;
- Gishiri;
- Ƙarfin haɗi da haɗi da kuma matuka.
Abubuwa mara kyau na FastPictureViewer
- Babu mai edita na hoto;
- Taimako aikin kawai tare da tsarin tsarin Windows;
- Ƙayyadadden lokacin amfani da wannan shirin.
FastPictureViewer yana da kayan aiki na musamman mai duba hoto. Da farko, zai dace da masu amfani waɗanda suke yin nazarin hotuna masu yawa ko hotuna tare da babban fassarar.
Sauke Dokar FastPictureViewer
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: