Lambar kuskure 495 a cikin Play Store


Apple ID - asusun da aka buƙata ga kowane mai amfanin kamfanin Apple. Tare da taimakonsa, zai yiwu ya sauke abun jarida zuwa na'urorin kwakwalwa, sabis na haɗi, adana bayanai a cikin ajiyar girgije kuma da yawa. Tabbas, don shiga, kana buƙatar sanin Apple ID naka. Aikin yana da wahala idan kun manta da shi.

Ana amfani da Apple ID a matsayin adireshin imel ɗin mai shiga wanda mai amfani ya ƙayyade a lokacin tsari na rajista. Abin takaici, irin wannan bayanin yana da sauƙi a manta, kuma a lokacin mafi muhimmanci shine ba zai yiwu a tuna da shi ba. Yadda za a kasance?

Mun kusantar da hankalinka ga gaskiyar cewa a kan Intanit za ka iya samun ayyukan da ake zargin sun ba ka damar gano ID na Apple ta IMEI. Babu karfi da shawarar da za a yi amfani da su, saboda mafi kyau za ku ɓata wasu kuɗi, kuma a mafi mũnin, za ku iya toshe na'urarku ta atomatik (idan kun kunna "Nemi iPhone").

Gane Apple ID a kan iPhone, iPad ko iPod Touch, wanda aka shiga

Hanyar mafi sauki don gano Apple ID ɗinka, wanda zai taimaka idan kana da na'urar Apple da aka riga an sanya shi zuwa asusunka.

Zabi na 1: ta hanyar App Store

Zaku iya sayen aikace-aikace kuma shigar da sabuntawa akan su kawai idan kun shiga zuwa ID ɗinku na Apple. Idan waɗannan ayyuka suna samuwa a gare ku, to, login ya cika kuma, sabili da haka, za ku ga adireshin imel ɗinku.

  1. Kaddamar da App Store app.
  2. Jeka shafin "Hadawa"sannan kuma ka gangara zuwa ƙarshen shafin. Za ku ga abu "ID ID"wanda zai zama adireshin imel naka.

Zabin 2: via iTunes Store

Shafin iTunes yana aikace-aikacen daidaitattun na'urar da ke ba ka damar sayan kiɗa, sautunan ringi da fina-finai. Ta hanyar kwatanta da App Store, zaka iya ganin Apple Aidi a ciki.

  1. Kaddamar da iTunes Store.
  2. A cikin shafin "Kiɗa", "Movies" ko "Sauti" gungura zuwa kasan shafin inda Apple AiDi ya kamata a nuna.

Zabin 3: ta hanyar "Saituna"

  1. Bude aikace-aikace a na'urarka "Saitunan".
  2. Gungurawa ƙasa kamar tsakiyar cibiyar, gano abu iCloud. A ƙarƙashin shi a cikin ƙananan bugunan kuma adireshin imel ɗinka za a rijista, wanda ya shafi Apple ID.

Zaɓi 4: ta hanyar aikace-aikacen "Nemi iPhone"

Idan kun kasance a cikin app "Nemi iPhone" shiga cikin akalla sau ɗaya, to, adireshin imel na Apple zai nuna ta atomatik.

  1. Gudun aikace-aikacen "Nemi iPhone".
  2. A cikin hoto "ID ID" Za ku iya ganin adireshin imel naku.

Mun koyi Apple ID a kan kwamfutar ta hanyar iTunes

Yanzu bari mu dubi yadda za mu duba ID na Apple a kwamfuta.

Hanyar 1: ta hanyar shirin menu

Wannan hanyar za ta ba ka damar gano Apple ID a kwamfutarka, amma, kuma, idan an sanya ka shiga asusunka a cikin iTunes.

Kaddamar da iTunes, sannan danna shafin. "Asusun". A saman taga wanda ya bayyana, sunanka da adireshin imel zai kasance bayyane.

Hanyar 2: Ta hanyar iTunes Library

Idan akwai akalla fayil guda ɗaya a cikin ɗakin karatu na iTunes, to, za ka iya gano ta hanyar asusun da aka samu.

  1. Don yin wannan, buɗe sashi a shirin. "Media Library"sa'an nan kuma zaɓi shafin tare da irin bayanan da kake so ka nuna. Alal misali, muna so mu nuna ɗakin karatu na aikace-aikacen da aka adana.
  2. Danna-dama a kan aikace-aikacen ko wasu ɗakunan ajiya kuma zaɓi abu a cikin menu wanda ya bayyana. "Bayanai".
  3. Jeka shafin "Fayil". A nan, kusa da batun "Mai saye", adireshin imel ɗinku zai kasance bayyane.

Idan babu hanya ta taimaka

A yayin da babu iTunes ko na'urar Apple ɗinka na iya duba ikon mai amfani na IDi, zaka iya kokarin tunawa da shi akan shafin yanar gizon Apple.

  1. Don yin wannan, bi wannan mahadar zuwa shafin dawo da damar, sa'annan ka danna maballin. "An manta ID ID".
  2. A kan allon za ku buƙaci shigar da bayanin da zai ba ku damar samun asusunku - wannan shine sunan, sunan mahaifi da kuma adireshin imel na intanet.
  3. Kila kuyi ƙoƙari don neman Apple Aidie, yana nuna duk wani bayani mai yiwuwa, har sai tsarin zai nuna sakamako mai kyau.

A gaskiya, waɗannan su ne dukkan hanyoyin da za su gano alamar da aka manta Apple ID. Muna fatan wannan bayanin ya kasance da amfani a gare ku.