Yayin da aka rubuta rubutun rubutu a kan kwamfutar, akwai lokuta da yawa na yin nau'o'in kurakurai daban-daban. Babu wani abu da zai faru idan ya kasance wani ɗan ƙaramin hoto, amma idan kana buƙatar ƙirƙirar takardun aiki, waɗannan kuskuren basu yarda ba. Saboda irin waɗannan lokuta, akwai shirye-shiryen da ke gyara kuskure a cikin rubutu. Ɗaya daga cikin su shine Key Switcher, wanda za a tattauna dalla-dalla a cikin wannan labarin.
Harshen atomatik canji
Key Switcher ta atomatik canza harshen rubutu na rubutu yayin bugu. Lokacin da mai amfani ya manta ya canza layout kuma a maimakon jumlar da aka buƙata, an samu jerin haruffa marasa fahimta, Kay Switcher kansa ya san abin da mutumin yake so ya buga, kuma ya gyara kuskuren da aka yi. Kuma ko da shirin bai ƙayyade kalma ɗaya ba, mai amfani zai iya ƙara kansa a cikin taga "Autoswitch".
Tsarin magunguna ta atomatik
Mai sauya maɓalli na hanzari ya gano ƙetare a cikin rubutu kuma ya gyara su a kansa. A nan akwai cikakkiyar jerin kalmomin da irin waɗannan kuskuren da aka fi yarda da su sau da yawa. Idan mai amfani yana sa typo a wasu kalmomi da ba a cikin wannan jerin ba, zaka iya ƙara shi a cikin taga "Autocorrection".
Sauyawa atomatik na raguwa
Yanzu, raguwa da kalmomin da ya dace sun zama masu ban sha'awa, alal misali, maimakon "na gode" sun rubuta "ATP", kuma "P.S." an maye gurbin da "Зы". Key Switcher yana ba da damar masu amfani don kada su damu tare da cikakkun rubutun waɗannan kalmomin, domin yana iya yin maye gurbin irin waɗannan alamu kuma ya ba da sakamakon daidai. Kuma idan, sake, an yi amfani da shi ga kalmomin da ba a cikin jerin jerin ba, zaka iya ƙara su da kanka a cikin taga "Daidaitawar Kai".
Kalmomin sirri
Wasu masu amfani, don tsaro mafi girma, ƙirƙirar kalmomin shiga da ke amfani da kalmomin Rasha da aka rubuta tare da layout wani harshe ya kunna. Kuma idan an shigar da Key Switcher akan komfuta, yanayin da zai iya faruwa: shirin zai rubuta wannan kalma daidai kuma shigar da kalmar sirri ba daidai ba.
Don kauce wa irin waɗannan lokuta a nan. "Shagon Kalmomi"wanda mai amfani zai iya adana bayanan izinin su. Bugu da ƙari, saboda dalilai na tsaro, shirin bai tuna da kalmar sirrin kansa ba, amma ya sanya shi a cikin takamaiman lambobi, wanda ya gane cewa an hade shi, don haka ba a yin musayarwa ba.
Kwayoyin cuta
- Raba ta kyauta;
- A gaban harshen Rasha;
- Sauyawa da harshen mutum;
- Gyara ta atomatik na rikici;
- Sanya kalmomin da aka rage;
- Taimako don fiye da 80 shimfidu na harshe na harshen;
- Da ikon tunawa da kalmomin shiga.
Abubuwa marasa amfani
- Lokacin canza layout, wata alama ta nuna cewa wasu lokuta yana rufe ɓangaren da ake so a allon.
Idan ka shigar da Key Switcher akan kwamfuta, baza ka damu da kurakurai da za a iya yi ba a lokacin rubuta rubutu. Wannan shirin yana adana lokaci mai yawa da za a kashe a sake karantawa. Bugu da ƙari, mai amfani zai iya sake cika fayilolin da aka gina a ciki, don haka ya kara yawan aiki.
Sauke maɓallin mai sauƙi don kyauta
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: