Hanyoyi don ganowa da shigar da direbobi don A4Tech Bloody V7

Yanzu kasuwa yana samar da yawan adadin wasan kwaikwayo. Kamfanin A4Tech yana da matsayi na gaba, samar da na'urori na farashin farashin farashi. A cikin lissafin kiɗa na wasan kwaikwayo akwai samfurin Bloody V7. A cikin labarin, zamu rubuta dalla-dalla ga dukan masu wannan na'urar duk hanyoyin da za a iya ganowa da kuma shigar da direba.

Sauke direba don motar mai suna A4Tech Bloody V7

Da farko, muna ba da shawara don duba cikin akwatin da wannan na'urar ta fada a hannunka. Yaɗa yawanci karami tare da dukan shirye-shirye da fayilolin da suka dace. Idan ya ɓace ko ba ka da drive, muna bada shawara ta amfani da ɗaya daga cikin hanyoyin shigarwa na software da aka bayyana a kasa don wannan linzamin kwamfuta.

Hanyar 1: Customizer daga masu sana'a

Idan kawai ka ɗauki Bloody V7 kuma ka haɗa shi zuwa kwamfuta, zai yi aiki daidai, amma cikakken damarsa zai buɗe bayan shigar da software na A4Tech. Ba wai kawai ba ka damar canja tsarin sanyi na na'urar ba, amma kuma ta atomatik shigar da sabon tsarin mai direba mai dacewa. Sauke kuma shigar da wannan shirin kamar haka:

Je zuwa shafin yanar gizon shafin yanar gizon

  1. Bi hanyar haɗin sama a sama ko ta hanyar adireshin adireshin yanar gizo, je zuwa babban shafin yanar gizon Bloody.
  2. Akwai menu a gefen hagu. Nemo layin a ciki. "Download" kuma danna kan shi.
  3. Shafin shafi na software zai buɗe. Nemo software tare da sunan "Bloody 6" kuma danna maɓallin dace don fara saukewa.
  4. Jira dashi na atomatik na fayiloli da ake bukata don shigarwa.
  5. Gudun mai sakawa kuma saka harshen da ake buƙata, sa'annan je zuwa mataki na gaba.
  6. Muna ba ku shawara ku karanta yarjejeniyar lasisi don haka daga baya babu tambayoyi game da amfani da wannan software. Karɓa shi kuma fara tsarin shigarwa.
  7. Jira har sai an sauke software zuwa ɓangaren tsarin kwamfyuta.
  8. Yanzu Bloody 6 zai buɗe ta atomatik kuma zaka iya fara sauya saitunan na'urar. An shigar da direba a kan kwamfutar.

Software shigarwa ta atomatik farawa tare da tsarin aiki, da kuma adana saitunan cikin ƙwaƙwalwar ajiyar ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa, don haka babu matsaloli tare da aikin ya kamata ya tashi.

Hanyar 2: Ƙarin Software

Yanzu shirye-shiryen da ke ba da damar mai amfani don sauƙaƙa aikin a kwamfutar. Misali shi ne software don sabunta direbobi. Kuna buƙatar sauke shi da kuma gudanar da shi, zaiyi duk wasu ayyuka da kansa, ciki har da dubawa da PC da kuma zaɓar ainihin fayiloli. Tare da mafi kyawun wakilan karanta alamar da ke ƙasa.

Kara karantawa: Mafi kyau shirye-shirye don shigar da direbobi

Dokar DriverPack zai zama shawarwarinmu. Muna da cikakkun umarnin don amfani da wannan shirin a kan shafin yanar gizonmu, wanda zai ba ka damar shigar da software na A4Tech Bloody V7 ba tare da wata wahala ba.

Kara karantawa: Yadda za a sabunta direbobi a kwamfutarka ta amfani da Dokar DriverPack

Hanyar 3: Jirgin Mouse ID

Muna ba ku shawara ku dubi hidimomin kan layi na musamman, wanda babban aikinku shine don bincika direbobi ta hanyar musamman na na'urar. Don yin wannan hanya, kawai kuna buƙatar gano wannan ganowa kuma saka shi cikin akwatin bincike a shafin. Karanta game da wannan hanya a cikin wani labarinmu a mahaɗin da ke ƙasa. Akwai kuma jagora game da yadda za a ƙayyade lambar musamman ta kayan aiki.

Kara karantawa: Bincika direbobi ta ID ta hardware

Hanyar 4: Masu kwakwalwa

Wani lokaci yana faruwa cewa linzamin kwamfuta mai haɗawa da kwamfutar ba ya aiki ba. Yawanci sau da yawa matsala ta ta'allaka ne a cikin mahaɗan direbobi masu ɓata. Don ƙarin ƙarin software ɗin daga mai ƙaddamar da A4Tech Bloody V7, zaka buƙaci farko don bincika fayiloli a kan haɗin USB wanda suke a cikin mahaifiyar. Za a iya samun cikakken bayani game da wannan batu a kasa.

Kara karantawa: Shigar da direbobi don motherboard

Wannan shine inda aka gama labarin mu. Mun yi magana da yawa game da hanyoyi guda hudu don bincika da kuma shigar da direba don motsi na A4Tech Bloody V7 na wasan kwaikwayo. Za ka iya fahimtar kanka da kowane umurni, sannan sai ka zaɓi mafi dacewa kuma ka biyo baya, saboda abin da babu matsala tare da shigarwar software da aiki na na'urar.