Babbar Jagora 2 2.2.0

Zaɓaɓɓen zaɓi na kalmomi suna taka muhimmiyar rawa wajen inganta bidiyo naka tsakanin sauran masu amfani. Dangane da kasancewar shigarwar shigarwa yana motsa jerin binciken kuma ya shiga cikin sashe "Nagari" masu kallo kallon bidiyo na irin wannan hanya. Abubuwan da ke cikin mahimman bayanai suna da bambanci daban-daban, wato, yawan buƙatun da wata. Don sanin ƙwararrun makamai mafi dacewa zasu taimaka, wanda za'a tattauna a cikin labarinmu.

Top Tag Generators don YouTube

Akwai shafuka na musamman waɗanda suke aiki a kan wannan ka'ida - suna duba bayani game da shigar da tambayoyin da kuma nuna kalmomin da suka fi dacewa ko kuma dace da ku. Duk da haka, algorithms da ayyuka na irin waɗannan ayyuka suna da bambanci kaɗan, saboda haka ya kamata ku kula da dukan wakilan.

KeyWord Tool

Muna ba da shawara cewa kayi sanarda kanka da sabis na harshen Rashanci don zabin kalmomi KeyWord Tool. Yana da mafi mashahuri a RuNet kuma yana ba masu amfani da ayyuka masu yawa. Bari mu dubi yadda za a samar da tags don YouTube akan wannan shafin:

Je zuwa shafin KeyWord Tool

  1. Je zuwa shafin Babban Taswira na KeyWord kuma zaɓi shafin a cikin mashigin bincike. "YouTube".
  2. A cikin menu pop-up, zaɓi ƙasar da harshen da aka fi so. Wannan zabi ya danganta ba kawai a wurinka ba, amma kuma a kan hanyar sadarwar abokin tarayya, idan akwai ɗaya.
  3. Shigar da keyword a cikin kirtani kuma yi bincike.
  4. Yanzu za ku ga jerin sunayen mafi dacewa. Wasu bayanai za a katange, ana samuwa ne kawai idan ka biyan kuɗi zuwa Pro version.
  5. Don dama na "Binciken" akwai shafin "Tambayoyi". Danna kan shi don ganin tambayoyin da suka shafi tambayoyi da yawa da kuka shiga.

Bugu da ƙari, ya kamata ku kula da ikon yin kwafi ko fitarwa kalmomin da aka zaɓa. Har ila yau, akwai maɓuɓɓuka daban-daban da sakamakon jingina. Dangane da muhimmancin gaske, KeyWord Tool yana nuna yawancin buƙatun mai amfani da ƙwararren ɗan lokaci, kuma an sabunta bayanan kalmomi.

Kparser

Kparser mai hidima ne na multilingual multilingual keyword service. Har ila yau, ya dace da tagging bidiyo. Shirin samar da tags yana da sauƙi, kawai mai amfani yana buƙatar:

Je zuwa shafin yanar gizon Kparser

  1. Zaɓi wani dandali daga jerin "YouTube".
  2. Ƙayyade ƙasar da masu sauraro masu la'akari.
  3. Zaɓi harshen da aka fi so, ƙara tambayoyin kuma yi bincike.
  4. Yanzu mai amfani za ta bude jerin tare da mafi dacewa da shahararren tags a wannan lokacin.

Bayanai na bayanan zai bude ne kawai bayan mai amfani ya samo asalin sabis ɗin, duk da haka, kyauta kyauta yana nuna kimantawa da buƙatar da shafin ta kanta, wanda zai taimaka wajen kawo wasu ra'ayoyin game da shahararsa.

BetterWayToWeb

BetterWayToWeb shi ne sabis na cikakkiyar kyauta, amma ba kamar wakilan da suka gabata ba, bai nuna cikakken bayani game da wannan magana ba kuma bai ƙyale mai amfani ya ƙayyade ƙasar da harshe ba. Tsarin a kan wannan shafin yana kamar haka:

Je zuwa shafin yanar gizon BetterWayToWeb

  1. Rubuta a cikin kalmar da ake so ko magana da bincika.
  2. Yanzu za a nuna tarihin tambayoyin a ƙasa da layin, kuma karamin tebur tare da shahararren mashahuran za a nuna a kasa.

Abin takaici, kalmomin da aka zaɓa ta hanyar BetterWayToWeb sabis ba su saba da batun da ake bukata ba, duk da haka, mafi yawansu suna da kyau kuma suna da kyau a wannan lokacin. Kawai kada ku kwafa kome, amma yafi kyau kuyi shi da kyau kuma ku kula da kalmomi da aka yi amfani da su a wasu kasuwancin irin waɗannan batutuwa.

Duba Har ila yau: Gano Hotunan Bidiyo na YouTube

Free kayan aiki na kyauta

Sakamakon siffofi na Free Keyword Tool shine gaban rarraba cikin kundin, wanda ke ba ka damar zaɓar sunayen mafi dacewa a gare ka, bisa ga kalmomin da aka shigar a cikin binciken. Bari mu dubi tsari mai zurfi:

Je zuwa shafin yanar gizon kyauta na kyauta

  1. A cikin binciken bincike, bude menu na farfadowa tare da kategorien kuma zaɓi mafi dace.
  2. Shigar da ƙasarku ko ƙasar hanyar sadarwar ku ta tasharku.
  3. A cikin layi, shigar da buƙatar da aka nema da bincika.
  4. Za ku ga jerin sunayen tags da aka zaɓa, kamar yadda a cikin yawancin sabis, wasu bayanai game da su zasu kasance ne kawai bayan biyan biyan kuɗi zuwa cikakkiyar fasalin. Kwanan nan kyauta a nan yana nuna adadin buƙatun Google ga kowace kalma ko magana.

A yau za mu sake nazari da dama masu samar da bidiyo don YouTube. Mafi yawancin sabis suna da gwadawa kyauta, kuma duk ayyukan suna buɗewa bayan sayen cikakken version. Duk da haka, ba dole ba ne don yin wannan, kamar yadda yawanci ya isa ya san shahararrun tambayoyi.

Duba kuma: Ƙara lambobi zuwa bidiyo YouTube