Sake shigar da direbobi na katunan bidiyo

Masu mallakan hoto na Epson Stylus Photo T50 na iya buƙatar direba idan na'urar, alal misali, ta haɗa zuwa PC bayan sake shigar da tsarin aiki ko sabon kwamfuta. A cikin labarin za ku koyi inda za ku sami software don wannan na'urar bugawa.

Software don Epson Stylus Photo T50

Idan ba ku da direba CD ko kuma idan babu kullun a kwamfutar, amfani da Intanit don sauke software. Duk da cewa Epson kansa ya tsara tsarin T50 zuwa tsarin tsarin ajiya, direbobi suna samuwa a kan hanyar aikin kamfanin, amma wannan ba ita ce kadai hanyar da za a bincika software ba.

Hanyar 1: Kamfanin Yanar Gizo

Zaɓin mafi yawan abin dogara shine shafin yanar gizon mai sana'a. A nan za ka iya sauke fayiloli masu dacewa ta masu amfani da MacOS da dukkan nau'ikan Windows amma 10. Domin wannan jujjuya, zaka iya gwada shigar da direba a cikin yanayin dacewa tare da Windows 8 ko mafaka ga wasu hanyoyi, tattauna dasu.

Bude Yanar Gizo Epson

  1. Bude shafin yanar gizon ta hanyar amfani da mahada a sama. Anan nan da nan danna kan "Drivers da goyon baya".
  2. A cikin filin bincike, shigar da sunan hoton hoto - T50. Daga jerin abubuwan da aka saukar tare da sakamakon, zaɓi na farko.
  3. Za a miƙa ku zuwa shafin na'ura. Da sauka, za ku ga wani ɓangare tare da goyan bayan gogewa inda kake buƙatar fadada shafin "Drivers, Utilities" da kuma saka tsarin OS tare da zurfin zurfinsa.
  4. Jerin samfurori da ake samowa zai bayyana, yana kunshe a cikin yanayinmu na wani mai sakawa. Sauke shi kuma ya kaddamar da tarihin.
  5. Gungura fayil ɗin exe kuma danna "Saita".
  6. Wata taga ta bayyana tare da nau'i uku na na'urorin Epson, tun da wannan direba ya dace da dukansu. Zaɓi maɓallin linzamin hagu danna T50 kuma danna "Ok". Idan kana da wani nau'in wallafe-wallafen da aka haɗa da kake amfani dashi a matsayin babban, kar ka manta da shi don cire wani zaɓi "Yi amfani da Default".
  7. Canja harshe na mai sakawa ko barin shi ta hanyar tsohuwa kuma latsa "Ok".
  8. A cikin taga tare da yarjejeniyar lasisi, danna "Karɓa".
  9. Za a fara shigarwa.
  10. Zai nuna saƙon tsaro na Windows yana neman izini don shigarwa. Yarda da maɓallin dace.

Jira har sai tsari ya cika, bayan haka zaku karbi sanarwar kuma ku iya fara amfani da firintar.

Hanyar 2: Epson Software Updater

Mai sana'a yana da mai amfani na asali wanda ya ba ka damar shigar da software daban-daban a kwamfutarka, ciki har da direba. Ainihin, ba ya bambanta da hanyar farko, tun da ana amfani da sabobin iri don saukewa. Bambanci ya ta'allaka ne a cikin ƙarin siffofin mai amfani, wanda zai iya zama da amfani ga masu amfani na Epson.

Je zuwa shafin saukewa don Epson Software Updater

  1. Nemo ɓangaren samfurin a shafin kuma sauke fayil ɗin don tsarin aiki.
  2. Gudun mai sakawa kuma yarda da sharuddan yarjejeniyar mai amfani "Amince".
  3. Jira har sai fayilolin shigarwa ba su da komai. A wannan lokaci, zaka iya haɗa na'urar zuwa PC.
  4. Bayan an gama shigarwa, Epson Software Updater zai fara. A nan, idan akwai na'urorin da aka haɗa da yawa, zaɓi T50.
  5. Za a sami sabuntawa masu muhimmanci a cikin sashe "Ɗaukaka Ayyuka na Musamman", a can kuma za ka iya samun hotunan firmware. Na biyu - a kasa, in "Sauran software masu amfani". Kashe abubuwan ba dole ba, danna "Shigar ... abu (s)".
  6. Ana shigar da direbobi da wasu software. Za a sake buƙatar ku karbi ka'idodi na Yarjejeniyar Lasisin.
  7. An kammala shigarwar direba tare da taga mai sanarwa. Masu amfani da suka hada da zaɓin madaidaicin firmware zasu haɗu da irin wannan taga inda suke buƙatar danna "Fara", bayan karanta duk shawarwarin don kauce wa aiki mara daidai na na'urar.
  8. A karshe, danna "Gama".
  9. Epson Software Updater window ya bayyana, yana sanar da ku cewa an shigar da duk software ɗin da aka zaɓa. Zaka iya rufe shi kuma fara bugu.

Hanyar 3: Sashe na Uku na Ƙungiyar

Idan ana buƙatar, mai amfani zai iya shigar da direba mai aiki ta hanyar shirye-shiryen da ke kwarewa a duba abubuwan hardware na PC da kuma neman su da kuma tsarin aiki na software mai dacewa. Yawancin su suna aiki tare da haɗin keɓaɓɓen haɗi, don haka kada a sami matsala a binciken. Idan kuna so, za ku iya shigar da wasu direbobi, kuma idan babu bukatar wannan, ya isa kawai don soke shigarwar su.

Kara karantawa: Mafi kyau shirye-shirye don shigar da direbobi

Zamu iya ba da shawarar DriverPack Solution da DriverMax a matsayin shirye-shirye tare da bayanan direbobi da masu sarrafawa masu sauki. Idan ba ku da kwarewa don yin aiki tare da irin wannan software, muna bada shawara cewa kuna iya kula da kanku da umarnin don amfani da su.

Ƙarin bayani:
Yadda za a sabunta direbobi a kwamfutarka ta amfani da Dokar DriverPack
Ɗaukaka direbobi ta amfani da DriverMax

Hanyar 4: ID na Hoton Hotuna

Misali na T50, kamar kowane ɓangaren jiki na kwamfutar, yana da lambar ƙira ta musamman. Yana samar da tsarin hardware ta tsarin kuma za a iya amfani da mu don bincika direba. An kwashe ID daga "Mai sarrafa na'ura"amma saboda sabuntawa za mu samar da shi a nan:

USBPRINT EPSONEpson_Stylus_Ph239E

Zaka iya ganin wani bayanin, alal misali, cewa wannan direba ne ga P50, amma babban abu shi ne kula da abin da yake nasa. Idan wannan shi ne T50, kamar yadda a cikin hotunan da ke ƙasa, to, ya dace da ku.

Hanyar shigar da direba ta ID an tattauna a cikin wani labarinmu.

Kara karantawa: Bincika direbobi ta ID ta hardware

Hanyar 5: Tabbacin Windows Tool

An ambata a sama "Mai sarrafa na'ura" zai iya samun jagorar kai tsaye. Wannan zaɓin yana da iyakancewa: ba kayan aiki mafi kwanan nan an adana a kan sabobin Microsoft, mai amfani ba ya karɓar ƙarin aikace-aikacen, wanda shine sau da yawa don aiki tare da hoton hoto. Saboda haka, ana iya amfani dashi idan akwai matsaloli ko bugun hotuna da hotuna.

Kara karantawa: Shigar da direbobi ta amfani da kayan aikin Windows

Saboda haka, yanzu ku san abin da hanyoyin da za a kafa direbobi don Epson Stylus Photo T50. Zaɓi abin da yafi dacewa da kai da kuma ƙarƙashin halin da ake ciki yanzu, kuma amfani da shi.