Gyara Windows 10 Associations Fayil a cikin Fasahar Fayil din Gyara Kayan aiki

Ƙungiyoyin fayiloli marasa kyau a cikin Windows 10 na iya zama matsala, musamman ma idan yazo da tsarin fayiloli irin su .exe, .lnk da sauransu. Ƙididdigar ƙungiyoyi na waɗannan fayiloli na iya jagoranci, alal misali, cewa babu kullun da shirye-shiryen da aka kaddamar (ko bude a wasu shirye-shiryen da ba a haɗa da aikin ba), kuma ba sauƙin sauƙin mai amfani ba ne don gyara shi (Don ƙarin bayani game da jagorar littafin: Fayilolin Fayiloli Windows 10 - abin da yake da yadda za a gyara shi).

A cikin wannan taƙaitacciyar taƙaitaccen sauƙi na Fayil din Fayil din Ƙungiyar Zaɓuɓɓuka, yana ba ka damar raya ƙungiyoyin wasu muhimman fayilolin fayil a Windows 10 ta atomatik. Har ila yau, amfani: Software Error Correction Software.

Yi amfani da Ƙungiyar Fayil din Gyara Ƙira don dawo da ƙungiyoyin fayil

Wannan mai amfani yana ba ka damar mayar da ƙungiyoyi na wadannan fayiloli masu zuwa: BAT, CAB, CMD, COM, EXE, IMG, SAN, INI, ISO, LNK, MSC, MSI, MSP, MSU, REG, SCR, THEME, TXT, VBS, VHD, ZIP da kuma gyara bude fayiloli da diski a cikin mai binciken (idan matsalolin da aka haifar da ƙungiyoyi masu ɓarna).

Game da amfani da Ƙungiyar Fassara Ƙaddamar da Kayan aiki, duk da rashin harshe na harshen Rashanci, babu matsaloli.

  1. Gudun shirin (idan ba zato ba tsammani ba ku gudu da fayilolin .exe ba - ƙarin bayani). Tare da kulawar asusun mai amfani, tabbatar da kaddamarwa.
  2. Danna irin nau'in fayil wanda kungiyoyin da kuke so su gyara.
  3. Za ku sami sakon cewa an gyara matsala (daidai da bayanan ƙungiyoyi za a shiga cikin rajista na Windows 10).

A lokuta idan kana buƙatar gyara fayilolin fayiloli na .exe (kuma shirin na kanta shi ne fayil na .exe), sauƙaƙe sauya tsawo na Fayil din Fayil din Gyara fayil din da za a iya aiwatarwa daga .exe zuwa .com (duba yadda za a sake sauya fayil a Windows).

Sauke Ƙungiyar Fayil din Gyara kyauta kyauta daga shafin yanar gizo http://www.majorgeeks.com/files/details/file_association_fix_tool.html (kula, an sauke da sauke ta hanyar haɗin da ake alama a cikin hotunan da ke ƙasa).

Shirin ba ya buƙatar shigarwa akan komfuta - kawai cire dakin ajiya kuma ya gudana mai amfani don yin gyara.

Kamar dai dai, ina tunatar da ku: bincika waɗannan kayan aiki masu saukewa a kan virustotal.com kafin ƙaddamarwa. A wannan lokacin yana da tsabtatawa, amma ba koyaushe yana kasancewa a cikin lokaci ba.