Shigar da Google Chrome akan kwamfutarka


Samar da wallafe-wallafe mai ban sha'awa a kan Instagram, ya kamata a biya mahimmanci ba kawai ga ingancin rubutun ba, har ma da zane. Ɗaya daga cikin hanyoyin da za a daidaita bayanin zuwa bayanin martaba ko a ƙarƙashin takardun - shine a rubuta takardar shaidar.

Ƙirƙirar rubutu a kan Instagram

Idan ka bi shafukan yanar gizo mai daraja a kan Instagram, tabbas ka lura fiye da sau ɗaya da amfani da kwarewa, wanda za'a iya amfani dashi, misali, don kawo ma'ana a hankali. Rubuta a irin wannan hanya a kan Instagram za a iya yi a hanyoyi daban-daban.

Hanyar 1: Gagawa

Hanyar mafi sauki don cimma sakamakon da ake so shi ne ta hanyar ayyukan yanar gizon Sabuntawa, wanda zaka iya amfani dashi a kan kwamfutarka da kuma a wayar.

Je zuwa shafin yanar gizon Renotes

  1. Je zuwa shafin yanar gizon Sabuntawa a duk wani bincike. A cikin akwatin shigarwa, shigar da rubutu.
  2. Nan da nan a ƙarƙashinsa duk wannan rikodin zai bayyana, amma riga ya ketare. Zaɓi shi kuma kwafe zuwa allo.
  3. Duk abin da yanzu ya kasance a gare ku shi ne kaddamar da Instagram da kuma manna rubutun da aka kwashe a cikin bayanin don littafin, cikin sharhi ko a bayanin zuwa bayaninku.
  4. A cikin aikace-aikacen tafi-da-gidanka rikodin zai duba kamar haka:

Hanyar 2: Spectrox

Wani sabis na kan layi wanda ke ba ka damar ƙirƙirar rubutu da amfani da shi a kan Instagram.

Je zuwa shafin yanar gizo Spectrox

  1. Bi hanyar haɗi a sama. A cikin shafi a gefen hagu ya kamata ka shigar da lambar tushe, sannan ka danna maɓallin arrow.
  2. Lokaci na gaba a hannun dama za ku ga sakamakon da ya gama. Kwafi shi kuma amfani da shi a cikin cibiyar sadarwa.

Hanyar 3: Tashoshin Yanayi

Wannan hanya za ta ba ka damar yin rajistar rubutun da aka rubuta a kai tsaye zuwa Instagram a kwamfutarka. Abin da kuke buƙatar shi ne don kwafa wani hali na musamman kuma ya yi amfani da shi a kan Instagram lokacin rubuta wani sharhi ko bayanin.

Je zuwa shafin Instagram

  1. Da farko kana buƙatar bude wani tsari na nuna alama a kwamfutarka. Don samun shi, yi amfani da binciken Windows.
  2. Abinda ake so yana samuwa a ƙarƙashin lambar 0336. Bayan samun shi, zaɓi maɓallin linzamin kwamfuta, danna maballin "Zaɓi"sa'an nan kuma "Kwafi".
  3. Je zuwa shafin Instagram. Lokacin ƙirƙirar rubutun galibi, manna harafin daga allo, sa'an nan kuma rubuta wasika. Harafin za a ketare. Sa'an nan a daidai daidai wannan hanya, sake saka alama ta rubuta rubutun gaba. Don haka kammala rubuta kalmar da ake so.

Akwai wadata da sauran ayyukan layi da kuma aikace-aikacen da za ku iya ƙirƙirar rubutu ga Instagram. A cikin labarinmu, mafi mashahuri kuma mai dacewa don amfani.