Shirya kuskure 0x80070005 a Windows 10

Ana sauke fayiloli ta hanyar tashoshin tashar jiragen ruwa shi ne mafi yawan abin da aka fi so. Wannan shi ne saboda daidaitattun sauki na wannan hanya da kuma saukewar saukewar sauƙi wanda ke faruwa ta hanyar shirye-shirye na musamman - torrent abokan ciniki.

Mene ne mafi kyawun abokin ciniki don sauke ruwan? Babu amsar rashin daidaituwa ga wannan tambaya, tun da yake kowannensu yana da nasarorin da ba shi da amfani. Kowane mai amfani ya tsara shirin mafi dacewa a gare shi, bisa ga bukatun su. Bari mu dubi manyan siffofi na hanyoyin da aka fi sani don saukewa.

uTorrent

A halin yanzu, mashawarcin mashahuriyar duniyar duniya don saukewa raƙuman ruwa shine uTorrent (ko μTorrent). Wannan aikace-aikacen ya sami karɓuwa, musamman domin yana ƙaddamar ma'auni na aiki, sauƙi na gudanarwa da kuma gudun.

Wannan shirin yana da kusan dukkanin damar da za a iya sarrafa fayiloli na fayiloli ta hanyar tashoshin tashar jiragen ruwa, ciki harda daidaita yanayin da sauri da kowane ɗayan fayil. Har ila yau, yana bayar da cikakkun bayanai akan kowane saukewa. Taimakawa ta aika ta hanyar fayil na torrent, ta hanyar hanyar haɗi zuwa gare ta, da kuma yin amfani da hanyoyin haɓaka. Zaka iya ƙirƙirar fayil don rarraba abun ciki wanda yake a kan rumbun kwamfutar. Shirin ya bada dukkanin fasahar da ke amfani da BitTorrent-yarjejeniya. Wannan yana samar da ƙarin ayyuka tare da matsakaicin nauyin abokin ciniki.

A lokaci guda, ga masu amfani waɗanda suke buƙatar haɗakar da wannan goyon bayan ba kawai hanyar raba fayil ta hanyar yarjejeniyar BitTorrent ba, amma kuma wasu hanyoyi na sauke fayiloli, wannan aikace-aikacen bazai aiki ba, saboda yana da ƙwarewa kawai a aiki tare da rafi. Har ila yau, daga cikin rashin kuskuren aikace-aikacen ya kamata kasancewar tallar.

Sauke uTorrent

Darasi: Yadda ake amfani da uTorrent

Darasi: Yadda za a kashe musayar a cikin uTorrent

Darasi: Yadda zaka cire uTorrent

Bittorrent

Sunan wannan aikace-aikacen ya zama daidai da sunan dukan yarjejeniyar raba fayil da shirye-shiryen da muke nazarin goyon baya. Wannan shi ne saboda gaskiyar cewa BitTorrent shi ne mai kula da kundin tsarin yanar gizo. Wannan samfurin ya samo shi ne ta hanyar haɗin linzamin linzamin kwamfuta na Bram Cohen, kuma haka ne farkon aikace-aikacen farko a cikin tarihin rabawa a cikin binciken.

Tun 2007, lambar aikace-aikacen BitTorrent ya zama ainihin kwafin μTorrent. Wadannan abokan ciniki suna kusan m, kamar yadda ke dubawa da kuma aiki. Sabili da haka, duk abubuwan amfani (gudunmawar aiki tare da ƙananan nauyin a kan tsarin) da rashin amfani (talla), wadannan aikace-aikace sun kasance daidai ɗaya. Za mu iya cewa babu wani bambanci tsakanin shirye-shirye a wannan lokacin.

Sauke BitTorrent

Darasi: Yadda za a yi amfani dashi a cikin BitTorrent

Darasi: Yaya za a iya kwatanta perehashirovat a BitTorrent?

qBittorrent

Ayyukan qBittorrent yana da dukkan ayyuka kamar mafita da aka bayyana a sama: sauke fayiloli ta hanyar yarjejeniyar BitTorrent, rarraba, ƙirƙirar ragowar, sarrafawa na raba fayil. Amma banda wannan, wannan shirin yana da dama inganta. Wannan shi ne, na farko, kasancewar samfurori na bincike don masu waƙa.

Babban, kuma kusan kawai, rashin daidaito na aikace-aikacen Qubittorent shi ne cewa wasu masu tuƙagi suna yin aiki tare da shi.

Sauke qBittorrent

Darasi: Yadda ake yin fayil din torrent a qBittorrent

Vuze

Shirin don saukewa na ragowar Vuze ya bambanta da sauran aikace-aikacen da suka dace kamar yadda aka fi sani da anonymity. An samo wannan ta hanyar amfani da I2P, Tor da Nodezilla masu bin layiyar bayanai. Bugu da ƙari, akwai matakan bincike-bincike na ilimi mai zurfi don masu bi, da kuma samar da labaran labarai ga sababbin fina-finai da shirye-shiryen talabijin.

Bugu da ƙari, aikin wannan aikace-aikacen ya haifar da nauyin da ba dole ba a tsarin tsarin, kuma canja wuri da sauke abun ciki ta amfani da ladabi mara kyau ba shi da hankali fiye da yanayin al'ada.

Download Vuze

Ana aikawa

Ba kamar shirin da ya gabata ba, masu samar da aikace-aikacen watsa shirye-shiryen sun dogara kan minimalism. Wannan abokin ciniki yana da kyakkyawan tsari, amma, a lokaci guda, yana da ƙananan nauyi, kuma wannan abokin ciniki yana ƙirƙira ƙananan nauyin a kan tsarin aiki da kuma mai sarrafawa. Wannan yana ba ka damar amfani da wannan matsala har ma akan na'urori masu kwakwalwa masu rauni.

Gidan yana da iyakanceccen aiki. A gaskiya, aikace-aikace na iya sauke fayiloli ta hanyar tashar tashoshi, rarraba su, da ƙirƙirar sababbin. Dokar tsari na saukewa da rarraba a cikin wannan aikace-aikacen ba ta samuwa ba, cikakkun bayani game da saukewa ya ɓace, babu ko da mafi mahimmancin injiniya don masu bi.

Sauke Saukewa

Darasi: Yadda za a saukewa ta hanyar tashar jiragen ruwa a Transmission

Deluge

Don magance rikitarwa a tsakanin aiki da abokin ciniki da kuma gudun daga cikin tsarin sun yi ƙoƙari ga masu haɓakawa na Deluge aikace-aikacen. Sun ba da dama ga mai amfani don zaɓar abin da yake bukata, kuma abin da za a iya jefar da shi don kada ya ɗauka tsarin. An samo wannan ta hanyar haɗuwa da ƙarin siffofi ta amfani da kayayyaki. Idan ba tare da su ba, shirin Deluge shi ne mafi yawan fayiloli na fayil, amma, tare da hada dukan add-ons, ya zama kayan aiki mai karfi don aiki tare da raƙuman ruwa.

Wannan abokin ciniki shine mafi dacewa da tsarin Linux. Yana tallafawa aiki tare da wasu dandamali, ciki har da Windows, amma ba a tabbatar da kwanciyar hankali na aiki ba.

Download Deluge

Bitcomet

Wani ɓangaren BitComet shi ne cewa kodayake wannan aikace-aikacen ya ƙware musamman a sauke fayiloli ta hanyar yarjejeniyar BitTorrent, amma a lokaci guda yana goyan bayan ƙayyadaddun ayyuka don raba abun ciki ta hanyar eDonkey, DC ƙungiyoyin sadarwar fayil, da via HTTP da FTP. Shirin zai iya aiki ta hanyar uwar garken wakili, kuma yana da damar sauke fayiloli fiye da ma'abota kariya, don godiya ga ingantaccen fasaha.

A lokaci guda, babban matsalar matsalar aikace-aikacen BitKomet shine cewa wasu masu waƙa suna toshe shi. Bugu da kari, wannan abokin ciniki ne quite wuya na tsarin da yana da yawan tsaro vulnerabilities.

Sauke BitComet

Darasi: Yadda ake saukewa ta hanyar bitComet torrent

Bitspirit

BitSpirit ya dogara da lambar da aikace-aikace na baya. Sabili da haka, yana da nauyin wannan aikin, ciki har da goyon baya don sauke abun ciki ta hanyar ladabi da raɗaɗin fayil. Amma, a cikin wannan abokin ciniki ya juya don magance babban matsalar matsalar wanda ya riga ya kasance - ƙuntatawa ta hanyar magunguna. Yana yiwuwa a ƙayyade wannan iyakancewa saboda maye gurbin darajar mai amfani.

Bugu da ƙari, BitSpirit ya kasance hukunci mai mahimmanci. Bugu da kari, sabuntawa ta karshe ta dawo a shekarar 2010.

Sauke BitSpirit

Darasi: Tsayar da torrent na BitSpirit

Shareaza

Shareaza gaskiya ne don sauke fayiloli. Amma, ba kamar aikace-aikace na baya ba, bai kula da yarjejeniyar BitTorrent ba, ko da yake yana goyon bayan shi daidai, amma a kan aiki tare da yarjejeniyar raba fayilolin kansa, Gnutella2. Bugu da ƙari, yana iya watsawa da karɓar abun ciki ta hanyar Gnutella, eDonkey, DC, HTTP da FTP ladabi. Babu wani shirin da ke da damar don aiki tare da cibiyoyin sadarwa na raba fayil. A lokaci guda, Shareza zai iya upload abun ciki ta amfani da ladabi daban-daban a lokaci guda, wanda zai iya ƙara yawan saukewar saukewa. Aikace-aikacen yana goyan bayan goge bayanan fayil, kuma yana da wasu ayyuka masu amfani.

A lokaci guda kuma, Shareaza yana da nauyin ɗaukar nauyi a tsarin tsarin aiki, wanda zai iya haifar da shi daskare. Ga mutanen da aka yi amfani da su don sauke fayiloli ta hanyar raƙuman ruwa, babu bukatar aikin wuce gona da iri.

Download Shareaza

Tixati

Aikace-aikacen Tixati shi ne ƙaramin ƙwararrun mashahuri. Masu kirkirarta sunyi ƙoƙarin la'akari da kuskuren waɗanda suka riga su. Sakamakon ya zama shirin da ke da kyakkyawar aiki, amma, a lokaci guda, ba nauyi ba ne akan tsarin. Gaskiya ne, aikace-aikacen yana goyan bayan aiki tare da BitTorrent, amma a cikin tsarin wannan daidaitattun kusan dukkanin abubuwan da ake bukata don gudanarwa saukewa an aiwatar.

Daga cikin abubuwan rashin fahimta ga masu amfani da gida za a iya kira su da rashin harshe na harshen Rashanci, amma muna fatan za a warware wannan matsalar tare da saki sababbin sassan aikace-aikacen.

Download Tixati

Kamar yadda kake gani, zabin shirye-shiryen don saukewa raguna yana da girma, saboda haka kowane mutum zai iya zaɓar abokin ciniki wanda yana da aiki kusa da bukatun mai amfani.