Yana da daraja tunawa cewa duk bayananka a Odnoklassniki za a iya ganin kowane mai amfani har sai kun share waɗannan posts. Kowane mutum wanda ke jagorantar shafi a kan Odnoklassniki don yada wasu bayanai ana iya yin la'akari da shi a wasu lokuta "Rubin" daga ginshiƙan posts ko posts waɗanda ba su dace da batun ba.
Share "Note" a Odnoklassniki
Share tsohon "Lura" Kuna iya danna sau ɗaya. Je zuwa ku "Rubin" kuma sami sakon da kake so ka share. Matsar da siginan linzamin kwamfuta a kan shi kuma danna kan gicciye wanda ya bayyana a kusurwar dama na toshe tare da sakon.
Duba kuma: Yadda zaka duba "Tape" a Odnoklassniki
Idan ka share rikodin ta kuskure, zaka iya mayar da ita ta amfani da maballin wannan sunan.
Ana cire "Bayanan kula" a cikin wayar hannu
A cikin aikace-aikacen hannu ta Odnoklassniki don wayoyin Android, sharewar bayanin da ba a so ba shi ma hanya ce mai sauƙi. Don yin wannan, kuna buƙatar ku je ku "Rubin" kuma sami rikodin da kake so ka share. A cikin ɓangaren dama na ɓangaren tare da rikodin za'a sami gunki tare da dige uku, bayan danna kan shi, abun zai bayyana "Ɓoye taron". Amfani da shi.
Kamar yadda kake gani, a nesa "Bayanan kula" Tare da taimakon kayan aikin Odnoklassniki da kansu, babu wani abu mai wuya, saboda haka kada ku amince da ayyuka da wasu shirye-shiryen ɓangare na uku da suke ba da damar share adireshin ku. Yawanci wannan baya haifar da wani abu mai kyau.