Yandex Disk 3.0


Yandex Disk - sabis na girgije na jama'a don adanawa da raba fayiloli. Ana adana duk bayanai a lokaci ɗaya akan kwamfutar mai amfani da kuma a kan sabobin Yandex.

Yandex Disk yana ba ka damar raba fayilolinka tare da sauran masu amfani ta hanyoyi na jama'a. Ba za a iya samun damar jama'a ba kawai ga fayil ɗaya ba, amma har zuwa babban fayil.

Wannan sabis ya haɗa da masu rubutun hoto, takardun rubutu, ɗawainiya da gabatarwa. Akwai damar da za a iya ƙirƙirar takardu kan faifai. Kalmar MS, MS Excel, MS PowerPoint, da shirya shirya.

Ayyukan ƙirƙira da gyaran hotunan kariyar kwamfuta ma sun kasance.

Sauke fayil

Kayan lantarki yana samar da hanyoyi biyu don sauke fayiloli: kai tsaye zuwa shafin kuma ta hanyar babban fayil akan kwamfutar da ta bayyana a cikin tsarin bayan shigar da aikace-aikacen.


Fayilolin da aka samo ta kowane ɗayan hanyoyi sun bayyana a kan uwar garke ta atomatik (idan aka sauke shi ta hanyar babban fayil) kuma a kwamfutarka (idan aka sauke ta hanyar shafin). Yandex kanta tana kira shi Aiki tare.

Harkokin jama'a

Hanya na jama'a - hanyar haɗi da wanda wasu masu amfani zasu iya shiga fayil ko babban fayil. Hakanan zaka iya samun wannan hanyar haɗi a hanyoyi biyu: a kan shafin yanar gizon kuma a kan kwamfutar.


Screenshots

Ƙungiyar da aka shigar ya haɗa da hotunan kariyar tallace-tallace masu dacewa da sauƙi. Shirin ya haɗa kanta a cikin tsarin kuma yana aiki duka daga hanya ta hanya kuma ta latsa maɓallin. Prt scr.



Dukkan hotunan kariyar tallace-tallace ana ajiye su a atomatik akan komfuta da kan uwar garke. A hanyar, duk fuskokin wannan labarin an yi tare da taimakon Yandex Disk.

Edita hotuna

Editan edita ko Editan Edita yana aiki akan tushen Creative Cloud kuma ya ba ka damar canza haske, launi gamutun hotuna, ƙara abubuwa da kuma matakan, kawar da lahani (ciki har da idon ja) da yawa.


Rubutun, rubutu da rubutu da editan gabatarwar

Wannan edita yana ba ka damar aiki tare da takardu da gabatarwa. MS Office. An ƙirƙiri takardun shaida kuma a ajiye su duka a kan faifai da kan kwamfuta. Zaka iya shirya irin fayilolin ɗin nan a can kuma a can - cikakken haɗin kai.


Hotuna daga cibiyoyin sadarwa

Kawai ajiye duk hotuna daga hotunan kundi zuwa Yandex Disk. Ana kiran duk sababbin hotuna don bugawa a cikin sadarwar zamantakewa.



Fasaha ta WebDAV

Samun ta hanyar WebDAV ba ka damar ajiye kawai gajerun hanyoyi akan kwamfutarka, yayin da fayilolin kansu zasu kasance a kan uwar garke. Bugu da kari, duk samfurori na ajiya suna samuwa. Saurin aiwatar da ayyuka a wannan yanayin ya dogara ne akan gudun yanar gizo.

Wannan yana da amfani idan an ajiye adadin bayanai a kan faifai.

An gane wannan ta hanyar haɗin kullin cibiyar sadarwa.

Lokacin da kake haɗin kundin cibiyar sadarwa a filin "Jaka" Dole ne ku shigar da adireshin

//webdav.yandex.ru

Bayan haka zaka buƙaci sunan mai amfani da kalmar wucewa daga asusunka na Yandex.

Abubuwa:

1. Mai sauƙin amfani.
2. Ayyuka masu yawa.
3. Abun haɗi don haɗi azaman kullin cibiyar sadarwa.
4. Kullum kyauta.
5. Taimako ga tsarin tsarin aiki da na'urori masu hannu
6. Kullum a cikin Rasha.

Fursunoni:

1. Babu yiwuwar yin amfani da diski biyu fiye da ɗaya (wanda ta hanyar aikace-aikacen, na biyu - a matsayin kullin cibiyar sadarwa).

Yandex Disk - Ajiye hanyar sadarwar kyauta ta kyauta tare da samun dama daga ko'ina a duniya. Yana da wuya a yi la'akari da muhimmancinta, kawai buƙatar ɗaukar wannan kayan aikin.

A hankali, za'a fahimci dalilin da yasa za'a iya amfani da wannan girgije sabis. Wani yana riƙe da wani abu a can, wani yana amfani da shi don raba fayiloli tare da abokan aiki da ma'aikata, kuma wani ya raba hotuna, bidiyo da wasu fayiloli tare da abokai.

Sauke Yandex Disk don kyauta

Sauke samfurin sabuwar daga shafin yanar gizon

Yayax Disk yana aiki Yadda za a ƙirƙiri Yandex Disk Yadda za a mayar Yandex Disk Yadda za a haxa Yandex Disk a matsayin kundin cibiyar sadarwa

Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa:
Yandex Disk shi ne abokin ciniki mai kwakwalwa na kwamfuta wanda zaka iya adana fayiloli daban-daban, ajiye yanayin jiki a kan rumbun ka. Za a iya amfani dasu don adana bayanan.
Tsarin: Windows 7, 8, 8.1, 10, XP, Vista
Category: Shirin Bayani
Developer: Yandex
Kudin: Free
Girman: 2 MB
Harshe: Rashanci
Shafin: 3.0