Mutane da yawa sun san abin da kogi yake da kuma abin da yake buƙatar saukewa. Duk da haka, ina tsammanin, idan yana da abokin ciniki, to, ƙananan mutane zasu iya suna fiye da ɗaya ko biyu. A matsayinka na mai mulki, mafi yawan amfani da uTorrent akan kwamfutar su. Wasu kuma suna da MediaGet don sauke ragowar - Ba zan bayar da shawara ga wannan abokin ciniki don shigar da kome ba, yana da nau'i na "m" kuma yana iya rinjayar da kwamfutarka da Intanit (Intanet yana ragu).
Har ila yau amfani: yadda za a shigar da wasan da aka sauke
Kasance cewa kamar yadda zai yiwu, wannan labarin zai mayar da hankalin jama'a ga abokan ciniki. Ya kamata a lura cewa duk shirye-shiryen da ke sama suna yin kyakkyawar aiki tare da ɗawainiyar da aka ba su - sauke fayiloli daga cibiyar sadarwa na Bittorrent.
Tixati
Tixati ƙananan ne kuma mai ɗaukar hoto na yau da kullum, wanda ya haɗa da duk ayyukan da mai amfani zai buƙaci. An rarraba wannan shirin ta hanyar babban gudunmawa da kwanciyar hankali na aiki, goyon baya ga .torrent da magnet links, amfani da hanzari na RAM da kuma lokacin sarrafawa kwamfuta.
Tixati torrent abokin ciniki taga
Abubuwan da ke amfani da Tixati: amfani mai yawa, mai amfani da sada zumunta, saurin aiki, tsabtace tsabta (wato, lokacin shigar da shirin, daban-daban Yandex. Bars da sauran kayan aiki na yau da kullum ba su daɗewa a lokaci guda). Windows suna goyan bayan, hada. Windows 8 da Linux.
Abubuwa masu ban sha'awa: kawai Ingilishi, a kowane hali ban sami samfurin Rasha na Tixati ba.
qBittorrent
Wannan shirin yana da kyakkyawan zabi ga mai amfani wanda kawai yana buƙatar sauke wata tasiri, ba kallon layin jadawalin kuɗi ba tare da biyan bayanan ƙarin bayani ba. A lokacin gwaje-gwajen, qBittorrent ya kasance da sauri sauri fiye da duk sauran shirye-shiryen da aka sake nazari a cikin wannan bita. Bugu da ƙari, ya bambanta kansa da kuma mafi amfani da RAM da ikon sarrafawa. Kamar yadda a cikin abokin ciniki na baya, akwai duk ayyukan da ake buƙata, amma waɗanda aka ambata daban-daban na zaɓuɓɓukan zaɓi sun ɓace, wanda, duk da haka, ba zai zama babban hasara ga mafi yawan masu amfani ba.
Amfani: tallafi ga harsuna daban, tsabtace tsabta, multiplatform (Windows, Mac OS X, Linux), rashin amfani da albarkatun kwamfuta.
Abokan ciniki na Torrent, suka tattauna a baya a cikin wannan labarin, kuma sun sanya ƙarin software a lokacin shigarwa - bangarori daban-daban masu bincike da sauran kayan aiki. A matsayinka na mulkin, amfanin amfanin irin wadannan kayan aiki kaɗan ne, ana iya bayyana cutar a cikin kwamfutarka ta lantarki ko a Intanit, kuma ina bayar da shawarar cewa ku mai da hankali ga shigarwar wadannan abokan ciniki.
Menene daidai nake nufin:
- A hankali karanta littafi a lokacin shigarwa (wannan, ba zato ba tsammani, ya shafi duk wani shirye-shiryen), kada ku yarda da atomatik "Shigar da duk abin da aka kunshe a cikin kit" - a mafi yawan masu samfurin zaku iya buƙata abubuwan da ba'a so.
- Idan bayan shigar da wannan ko wannan shirin, ka lura cewa wani sabon kwamitin ya bayyana a browser, ko kuma sabon shirin ya kunshe a cikin saukewa, kada ka yi jinkirin kuma share shi ta hanyar Control Panel.
Vuze
Babban abokin ciniki mai girma tare da yawancin masu amfani. Musamman dace da waɗanda suke so su sauke saukewa ta hanyar VPN ko alamu marar kyau - shirin yana ba da ikon haɓaka downloads a kan kowane tashoshi fiye da yadda ake bukata. Bugu da ƙari, Vuze shi ne abokin ciniki na Bittorrent na farko don aiwatar da damar duba kayyade bidiyo ko sauraron sauti kafin sauke fayil ɗin karshe. Wani ɓangaren shirin, wanda masu amfani da yawa ke ƙauna, shi ne ikon shigar da matakan da ke amfani da su masu amfani da yawa wanda ke ƙara yawan ayyukan da aka ba ta ta hanyar tsoho.
Shigar da Vuze mai damfi
Abubuwa masu ban sha'awa na wannan shirin sun haɗa da amfani da kayan aiki na zamani, da kuma shigar da panel don mai bincike da yin canje-canje a cikin saitunan shafi na gida da bincike mai bincike na asali.
uTorrent
Ina tsammanin cewa baza'a buƙatar wannan abokin ciniki mai sauƙi ba - mafi yawancin mutane suna amfani da shi kuma yana da wadatacce: ƙananan ƙananan, samun dukkan ayyuka masu dacewa, babban aiki na aiki da ƙananan bukatun ga albarkatun tsarin.
Kuskuren daidai yake a cikin shirin da aka ambata - lokacin amfani da saitunan tsoho, za ku kuma sami Yandex Bar, shafi na gida da aka gyara da software wanda ba ku buƙaci. Saboda haka, ina bayar da shawara a hankali a duba duk abubuwan a cikin maganganun shigarwa na uTorrent.
Wasu torrent abokan ciniki
A sama mun yi la'akari da mafi yawan ayyukan da ake amfani dasu akai-akai, duk da haka, akwai wasu shirye-shiryen da aka tsara don sauke saukowar, tsakanin su:
- BitTorrent - cikakkiyar analog ɗin na uTorrent, daga wannan kamfani da kuma irin injiniya
- Transmitting-QT wani mai sauƙi ne mai sauƙi ga Windows tare da kusan babu wani zaɓi, amma yin ayyukansa.
- Halite wani abokin ciniki ne mafi sauki, tare da yin amfani da RAM da ƙananan zaɓi.