Ɗaya daga cikin shahararrun siffofin Steam shine musayar abubuwa tsakanin masu amfani. Zaka iya musanya wasanni, abubuwa daga wasanni (tufafi don haruffa, makamai, da dai sauransu), katunan, bayanan da sauran abubuwa masu yawa. Yawancin masu amfani da Steam ko da kusan ba su wasa ba, amma suna cikin musayar kayayyaki a cikin Sauti. Don sauƙi musayar musayar wasu ƙarin fasali. Ɗaya daga cikin waɗannan siffofi shine haɗin zuwa kasuwancin. Lokacin da wani ya bi wannan haɗin, wata musayar musayar atomatik ta buɗe tare da mutumin da wannan maƙillan mahaɗin yake. Karanta don koya game da cinikinka a Steam don inganta musayar abubuwa tare da sauran masu amfani.
Jirgin zuwa cinikayya yana ba ka damar raba tare da mai amfani ba tare da ƙara shi zuwa aboki ba. Wannan yana da matukar dacewa idan kun yi niyyar rabawa tare da mutane da yawa a cikin ƙarfafawa. Ya isa ya sanya hanyar haɗi zuwa kowane taro ko yan kasuwa tare da kuma baƙi za su iya fara raba tare da ku ta hanyar latsa wannan mahaɗin. Amma kana bukatar ka san wannan haɗin. Yadda za a yi?
Samun kasuwanni
Da farko kana buƙatar bude kaya na abubuwa. Wannan wajibi ne don masu amfani waɗanda suke so su musanya tare da ku bazai ƙara ku a matsayin aboki don kunna musayar ba. Don yin wannan, gudanar da Steam kuma je shafin shafin yanar gizon ku. Danna maɓallin bayanin martaba.
Kana buƙatar saitunan sirri. Danna maɓallin da ya dace don zuwa ɓangaren waɗannan saitunan.
Yanzu duba kullun tsari. A nan ne saitunan don buɗewar kaya na abubuwa. Suna buƙatar canzawa ta hanyar zabar zabin abin da aka bude.
Tabbatar da aikinka ta danna maballin "Ajiye Canje-canje" a kasa na tsari. Yanzu kowane mai amfani da Steam zai iya ganin abin da ke cikin kaya na abubuwa. Za ka, bi da bi, za su iya ƙirƙirar haɗi don ƙirƙirar ƙirƙirar kasuwanci ta atomatik.
Nan gaba kana buƙatar bude shafin na kaya. Don yin wannan, danna kan sunan marubuta a saman menu kuma zaɓi abu "Inventory".
Sa'an nan kuma akwai buƙatar ku je zuwa shafi na musayar tallace-tallace ta danna maballin "Offers na Tallace-tallace".
Na gaba, gungura shafi da kuma a cikin hagu na dama, sami abu "Wane ne zai iya aika mani musayar musayar". Danna kan shi.
A ƙarshe ka buga shafin da ke daidai. Ya rage don gungurawa ƙasa. A nan ne haɗin haɗin da za ku iya fara aikin kasuwanci tare da ku ta atomatik.
Kwafi wannan mahadar kuma sanya a kan dandamali wanda masu amfani za ku so su fara kasuwanci a Steam. Zaka kuma iya raba wannan mahaɗi tare da abokanka don rage lokaci don fara kasuwanci. Abokai zasu shiga mahada kuma musayar zata fara nan da nan.
Idan, bayan lokaci, kun gaji da karɓar kyauta don cinikayya, sannan danna danna "Create new link" button, wanda yake tsaye a ƙasa da mahada. Wannan aikin zai haifar da sabon haɗin zuwa cinikayya, kuma tsohon zai ƙare.
Yanzu zaku san yadda za ku ƙirƙiri hanyar haɗi zuwa cinikayya a Steam. Sa'a mai kyau ga musayar ku!