Canja da mayar da asirin asiri a cikin Asalin

WebZIP shi ne mai bincike na intanet da ke ba ka damar dubawa ta hanyar shafukan yanar gizo daban-daban ba tare da an haɗa su da intanet ba. Da farko kana buƙatar sauke bayanan da ake buƙata, sa'an nan kuma za ka iya duba su duka ta hanyar bincike mai ginannen yanar gizon, da kuma ta kowane irin abin da aka shigar a kwamfutar.

Samar da sabon aikin

A mafi yawan software ɗin akwai masanin ƙirƙirar aiki, amma an rasa daga WebZIP. Amma wannan ba karamin ba ne ko rashin masu ci gaba, tun da yake duk abin da aka yi ne kawai kuma a fili ga masu amfani. Ana rarraba sigogi daban-daban ta shafuka, inda aka saita su. Ga wasu ayyukan, ya isa ya yi amfani da babban shafin don nuna hanyar haɗi zuwa shafin da kuma wurin da za a ajiye fayiloli.

Dole ne a biya hankali sosai ga tace fayil ɗin. Idan ana buƙatar rubutu kawai daga shafin, shirin zai samar da zarafi don saukewa kawai, ba tare da datti ba. Domin wannan akwai shafin musamman inda kake buƙatar saka nau'in takardun da za a ɗora su. Hakanan zaka iya tace URL.

Sauke da bayanai

Bayan zaɓar duk saitunan aikin, yana da daraja a saukewa. Yana da ɗan gajeren lokaci, sai dai idan shafin ba shi da bidiyo da fayilolin mai jiwuwa. Bayanai na saukewa suna cikin sashe guda ɗaya a babban taga. Yana nuna saurin saukewa, yawan fayilolin, shafuka da girman aikin. A nan za ku ga wurin da aka kare aikin, idan don wasu dalilai da aka rasa wannan bayanin.

Duba shafukan

Kowace shafin da aka sauke za a iya duba su daban. An nuna su a sashen musamman a cikin babban taga, wanda aka kunna lokacin da ka danna kan "Shafuka" a kan kayan aiki. Waɗannan su ne duk haɗin da aka buga akan shafin. Kewayawa ta hanyar shafukan yana yiwuwa ne daga ɓangaren raba, da kuma lokacin da aka kaddamar da aikin a cikin mai bincike.

Sauke takardun

Idan shafuka suna dacewa kawai don dubawa da bugu, to, tare da takardun da aka adana zaka iya yin ayyuka daban-daban, alal misali, ɗauka hoto daban kuma aiki tare da shi. Duk fayiloli suna cikin shafin. "Bincika". Bayani game da nau'in, girman, kwanan nan na ƙarshe da aka sabunta da kuma wurin wurin fayil a kan shafin yana nunawa. Har ila yau, daga wannan taga yana buɗe fayil wanda aka ajiye wannan takardun.

Mai bincike da aka gina

Matsayin yanar gizo na kanta a matsayin mai bincike na intanet, saboda haka, akwai mai bincike na Intanit. Har ila yau yana aiki tare da haɗin Intanit kuma an haɗa shi zuwa Internet Explorer, daga inda yake canja wurin alamun shafi, shafukan da aka fi so da kuma shafin farawa. Za ka iya bude taga tare da shafuka da gefe ta hanyar bincike ta gefe, kuma lokacin da ka zaɓi shafi, za a nuna shi a cikin taga a daidai tsari. Sai kawai shafukan bincike biyu suna buɗewa yanzu.

Kwayoyin cuta

  • Ƙaramar mai sauƙi da ƙira;
  • Abubuwan da za a iya gyara girman girman taga;
  • Mai bincike da aka gina.

Abubuwa marasa amfani

  • Ana rarraba shirin don kudin;
  • Rashin harshen Rasha.

Wannan shi ne abin da zan so in yi magana game da WebZIP. Wannan shirin ya dace wa masu amfani da suke so su sauke da dama ko ɗaya babban shafin intanet zuwa kwamfutar su kuma ba su bude kowace shafi a cikin wani ɓangare na HTML ba, amma yana dacewa don aiki a cikin browser mai sakawa. Zaka iya sauke wata jarrabawa kyauta don sanin kanka tare da aikin shirin.

Sauke fitinar yanar gizo na yanar gizo

Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon

Yanar gizo mai ƙwaƙwalwa Shafin yanar gizo Calrendar Shirye-shiryen don sauke shafin

Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa:
WebZIP shirin ne wanda ke ba ka damar sauke shafukan intanet ko ma duk yanar gizo a kwamfutarka. Sakamakonsa shine mai bincike na intanet wanda ya dace da ka damar duba bayanan da aka sauke.
Tsarin: Windows 7, 8, 8.1, 10, XP, Vista
Category: Shirin Bayani
Developer: SpiderSoft
Kudin: $ 40
Girman: 1.5 MB
Harshe: Turanci
Shafin: 7.1