Adobe Flash Player shi ne matatar da mutane da dama ke sabawa, wanda ake buƙatar nuna nauyin abun ciki a kan yanar gizo. Domin tabbatar da ingancin aiki mai inganci, har ma don rage haɗari na daidaitawa tsaro na kwamfutar, dole ne a sabunta maɓallin a cikin lokaci dace.
Ƙaƙwalwar Flash Player ta kasance ɗaya daga cikin abin da ya fi dacewa da shi wanda yawancin masana'antun bincike ke son su daina a nan gaba. Babban matsalar wannan plugin ne ta vulnerabilities, wanda hackers ana nufin aiki tare da.
Idan plugin plugin Adobe Flash din ya ƙare, zai iya tasiri sosai game da tsaro na Intanet. A wannan batun, mafi mahimmanci bayani shine sabunta plugin.
Yadda za a sabunta plugin plugin Flash Flash?
Sabunta plugin don Google Chrome browser
Google Chrome Browser Flash Player an riga an samo shi ta hanyar tsoho, wanda ke nufin cewa an sabunta maɓallin yana tare da sabuntawa na browser kanta. Cibiyarmu ta riga ta bayyana yadda Google Chrome ke dubawa don sabuntawa, saboda haka za ka iya nazarin wannan tambaya ta amfani da mahaɗin da ke ƙasa.
Kara karantawa: Yadda za a sabunta burauzar Google Chrome akan kwamfutarka
Sabunta plugin don Mozilla Firefox da Opera browser
Ga waɗannan masu bincike, an shigar da plugin na Flash Player dabam, wanda ke nufin cewa za a sake sabuntawa a ɗan gajere.
Bude menu "Hanyar sarrafawa"sa'an nan kuma je yankin "Flash Player".
A cikin taga wanda ya buɗe, je zuwa shafin "Ɗaukakawa". Da kyau, ya kamata ka sami zaɓi da aka zaɓi. "Bada Adobe don shigar da updates (shawarar)". Idan kana da wani abu daban, ya fi kyau a canza shi, da farko danna maballin "Canji Saitunan Gyara" (Ana buƙatar haƙƙin mai gudanarwa) sa'an nan kuma ticking da zaɓin da ake bukata.
Idan ba ka so ko baza ka iya shigar da shigarwa ta atomatik na ɗaukakawa ga Flash Player ba, duba samfurin Flash Player na yanzu, wadda ke cikin ɓangaren ƙananan taga, sannan ka danna kusa da maɓallin "Duba yanzu".
Babbar buƙatarku ta fara a kan allon kuma ta fara turawa ta atomatik zuwa shafin shafi na Flash Player. A nan za ku iya ganin nauyin tebur sabon jujjuyawar fasalin plugin Flash Player. Nemo tsarin aiki da mai bincike a wannan tebur, kuma zuwa dama za ka ga halin yanzu na Flash Player.
Kara karantawa: Yadda za'a duba tsarin Adobe Flash Player
Idan fitowar ta yanzu ta plugin bai bambanta da wanda aka nuna a teburin ba, zaka buƙatar sabunta Flash Player. Je zuwa shafin sabunta na plugin zai iya zama nan da nan a kan wannan shafi ta danna kan mahaɗin shafi "Cibiyar Bincike Mai Saukewa".
Za a miƙa ku zuwa shafin saukewa na sabon zamani na Adobe Flash Player. Shirin sabuntawa ga Flash Player a wannan yanayin zai zama daidai da lokacin da aka sauke ka kuma shigar da plugin akan kwamfutarka a karon farko.
Duba kuma: Yadda za'a sanya Adobe Flash PLayer akan kwamfutarka
Sau da yawa Ana ɗaukaka Flash Player, za ka iya ci gaba ba kawai mafi kyawun haɗin gizon yanar gizo ba, amma kuma tabbatar da tsaro mafi girma.