Don duba fayiloli na PDF ya ƙirƙiri babban adadin shirye-shirye. Ya fara daga hadaddun, aikace-aikace na multifunctional kuma ya ƙare tare da shirye-shirye masu sauki don karantawa.
Idan kana buƙatar shirin kadan don karatun takardun PDF, to amfani da Sumatra PDF. Wannan shirin yana da fasalin da ba ya buƙatar shigarwa, kuma ƙirar mai sauƙi da ƙwarewa zai ba da damar ko da mai amfani da ƙwarewar PC don magance wannan shirin.
Babban bambanci na Sumatra PDF daga wasu shirye-shiryen irin wannan, kamar PDF XChange Viewer, shine ƙwarewar ƙwaƙwalwar. A nan ba za ka sami 'yan maɓalli kaɗan da menus ba. Dukkanin sarrafawa suna maballin maɓalli da kuma menu guda ɗaya. A lokaci guda, shirin ya ƙunshi dukkan ayyukan da ake bukata don karanta jin dadi na PDF.
Muna ba da shawarar ganin: Wasu shirye-shirye don buɗe fayilolin PDF
Fassara karatun fayilolin PDF
Duk da sauƙin wannan shirin, ba abin da ya fi dacewa da wasu aikace-aikace irin wannan, kamar Adobe Reader, dangane da kallon PDF. Akwai duk ma'auni don irin waɗannan fasalin shirye-shiryen: rage / ƙara sikelin daftarin aiki, yada labarin, duba rubutun akan shafuka 2 ko yada.
Shirin yana iya nuna PDF a yanayin gabatarwar, wanda za'a sauya tsakanin shafukan yanar gizo ta amfani da maballin linzamin kwamfuta, kuma an nuna takardun kanta a cikakken allo. Wannan yana da amfani idan kana buƙatar nuna PDF ga jama'a.
Sumatra PDF an sanye shi da layin binciken da ke ba ka damar samun rubutun da ake so a takardar PDF ta kalma ko magana. Bugu da ƙari, PDF, aikace-aikacen yana goyan bayan wasu takardun lantarki: Djvu, XPS, Mobi, da dai sauransu.
Kashe abun ciki na PDF
Kuna iya kwafin abun ciki na takardun PDF: rubutu, hotuna, tebur, da dai sauransu. don ƙarin amfani don manufofin su.
Rubuta PDF
Bugu da takardun PDF ɗin ba ma matsala ga Sumatra PDF ba.
Sanya PDF zuwa fayil din rubutu
Tare da Sumatra PDF, zaka iya samun fayil na rubutu daga PDF. Ya isa ya bude PDF a cikin shirin kuma ajiye shi a matsayin fayil na rubutu.
Amfani da Sumatra PDF
1. Kyakkyawan sauƙi na shirin, daidai dace da masu amfani da PC marasa amfani;
2. Akwai fasali mai ɗaukar hoto na shirin;
3. Shirin a Rasha.
Cons Sumrara PDF
1. Ƙarin ƙaramin ƙarin fasali.
Saurin Sumatra PDF don wani zai zama maɗaukaka, domin yana ba ka damar rage yawan ayyukan da ake buƙata don duba PDF. Sumatra PDF zai zama mafi kyau ga tsofaffi - yana da wuya cewa zasu iya rikicewa a cikin maɓallin biyar da ɗaya aikace-aikace. Wadanda suke buƙatar wani abu ya fi dacewa su dubi Foxit Reader ko PDF XChange Viewer.
Download Sumatra PDF don kyauta
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: