Hanyoyi don canza fayil daga PDF zuwa DOC


A matsayinka na mai mulki, IMEI yana ɗaya daga cikin manyan kayan aikin tabbatar da asali na na'urar hannu, ciki har da Apple ya samar. Kuma zaka iya gano wannan lambar ta na'urarka ta hanyoyi daban-daban.

Koyi IMEI iPhone

IMEI lambar lambobi 15 ne da aka sanya wa iPhone (da wasu na'urori masu yawa) a matakin samarwa. Lokacin da ka kunna wayarka, an sanya IMEI ta atomatik zuwa mai tafiyar da salula, yana aiki a matsayin mai ganowa mai cikakke na na'urar kanta.

Gano abin da aka sanya IMEI zuwa wayar yana iya buƙata a lokuta daban-daban, alal misali:

  • Don tabbatar da asali na na'urar kafin sayen daga hannu ko a cikin kantin sayar da kaya;
  • Lokacin da ake tuhumar 'yan sanda don sata;
  • Don dawo da na'urar ya sami mai mallakar hakkin.

Hanyar 1: Bukatar USSD

Zai yiwu hanya mafi sauki da sauri shine koyi IMEI na kusan kowane smartphone.

  1. Bude wayar App kuma je zuwa shafin. "Keys".
  2. Shigar da umarni mai zuwa:
  3. *#06#

  4. Da zarar an shigar da umarni daidai, IMEI na wayar zata bayyana ta atomatik akan allon.

Hanyar 2: iPhone Menu

  1. Bude saitunan kuma je zuwa sashen. "Karin bayanai".
  2. Zaɓi abu "Game da wannan na'urar". A cikin sabon taga, sami layin "IMEI".

Hanyar 3: A kan iPhone kanta

Ana amfani da bayanin mai lamba 15 a na'urar kanta. Ɗaya daga cikin su yana ƙarƙashin baturi, wanda kuke gani, yana da wahala a gani, idan kuna la'akari da cewa ba za'a iya cirewa ba. Ana amfani da ɗayan a kan katin katin SIM kanta.

  1. An yi amfani da takarda takarda da aka haɗa a cikin kit ɗin, cire tarkon da aka saka katin SIM.
  2. Yi hankali ga farfajiyar tire - yana da nau'i na musamman wanda aka ɗora a kansa, wanda ya dace daidai da abin da kuka gani ta amfani da hanyoyin da suka gabata.
  3. Idan kai mai amfani ne na iPhone 5S da kasa, to, bayanan wayar yana da bayanan da ake bukata. Abin baƙin ciki, idan na'urarka ta kasance sabon, ba za ka iya gano mai ganowa ta wannan hanya ba.

Hanyar 4: A akwatin

Kula da akwatin: dole ne a ƙayyade IMEI. A matsayinka na mai mulki, wannan bayanin yana samuwa a ƙasa.

Hanyar 5: Ta hanyar iTunes

A kan kwamfuta ta hanyar wayoyin Intanit, zaka iya gano IMEI kawai idan an haɗa na'urar ta tare da shirin.

  1. Run Aytyuns (ba za ka iya haɗa wayar zuwa kwamfutar ba). A cikin kusurwar hagu na sama danna kan shafin. Shiryasa'an nan kuma je yankin "Saitunan".
  2. A cikin taga wanda ya buɗe, je zuwa shafin "Kayan aiki". Wannan zai nuna na'urorin haɗi na karshe. Bayan da ya motsa maɓallin linzamin kwamfuta a kan iPhone, wata taga za ta tashi akan allon, wanda IMEI zai kasance a bayyane.

A halin yanzu, waɗannan hanyoyi ne duk kowane mai amfani, yana ba su damar gane IMEY na na'urar iOS. Idan wasu zaɓuɓɓuka sun bayyana, dole ne a ƙara labarin.