Ganawa mashaya a cikin Windows XP

Duk da yake kallon fayiloli na PDF, zaka iya buƙatar cire ɗayan hoto ko fiye da ya ƙunshi. Abin takaici, wannan tsari yana da mahimmanci game da gyare-gyare da kuma duk wani aiki tare da abun ciki, saboda haka matsalolin cirewa hotuna suna yiwuwa.

Hanyoyi don cire hotuna da fayilolin PDF

Don samun ƙarshe daga hoto daga fayilolin PDF, zaku iya tafiya hanyoyi da dama - duk yana dogara ne da siffofin sa a cikin takardun.

Hanyar 1: Adobe Reader

Shirin Adobe Acrobat Reader yana da abubuwa da yawa don cire hoto daga wani takarda tare da tsawo PDF. Mafi sauki don amfani "Kwafi".

Sauke Adobe Acrobat Reader

Lura cewa wannan hanyar yana aiki ne kawai idan hoton abu ne mai rarraba a cikin rubutu.

  1. Bude PDF kuma sami siffar da kake so.
  2. Danna kan shi tare da maɓallin hagu don yin zaɓi ya bayyana. Sa'an nan - danna dama don buɗe mahallin menu inda kake buƙatar danna "Kwafi Hoton".
  3. Yanzu wannan hoton yana a cikin takarda. Za a iya saka shi a cikin wani edita na sharhi kuma ya adana cikin tsarin da ake so. Ɗauki Paint misali. Yi amfani da gajeren hanya don manna. Ctrl + V ko maɓallin daidai.
  4. Idan ya cancanta, gyara hoto. Lokacin da duk abin ya shirya, buɗe menu, motsa siginan kwamfuta zuwa "Ajiye Kamar yadda" kuma zaɓi hanyar da aka dace don hoton.
  5. Sanya sunan hoton, zaɓi shugabanci kuma danna "Ajiye".

Yanzu hotunan daga rubutun PDF yana samuwa don amfani. Duk da haka, ƙimarsa bata rasa.

Amma idan an sanya shafukan PDF ɗin daga hotuna? Don cire hoto daban, zaka iya amfani da kayan aikin Adobe Reader don ɗaukar hoton wani yanki.

Kara karantawa: Yadda ake yin PDF daga hotuna

  1. Bude shafin Ana gyara kuma zaɓi "Ɗauki hoto".
  2. Zaži hoton da ake so.
  3. Bayan haka, za a kofe dutsen da aka zaɓa a cikin allo. Saƙon tabbatarwa zai bayyana.
  4. Ya rage don saka hoton a cikin editan edita kuma ajiye shi zuwa kwamfutar.

Hanyar 2: PDFMate

Don cire hotuna daga PDF, zaka iya amfani da shirye-shirye na musamman. Wannan shi ne PDFMate. Bugu da ƙari, tare da takardun, wanda aka yi daga zane, wannan hanya bazai aiki ba.

Sauke PDFMate

  1. Danna "Ƙara PDF" kuma zaɓi takardun.
  2. Je zuwa saitunan.
  3. Zaɓi toshe "Hoton" kuma sanya alama a gaban abu "Sanya hotuna kawai". Danna "Ok".
  4. Yanzu a ajiye akwatin "Hoton" a cikin shinge "Harshen Fitarwa" kuma danna "Ƙirƙiri".
  5. A ƙarshen hanya, matsayi na bude fayil zai kasance "An kammala nasarar".
  6. Ya kasance don buɗe ajiyar ajiyar ajiya kuma duba duk hotunan da aka fitar.

Hanyar 3: PDF Image Extraction Wizard

Babban aikin wannan shirin yana ɗaukar hotuna daga PDF. Amma hasara shine cewa ana biya.

Sauke Wizard Hoto Hoton Hotuna

  1. A farkon filin, saka fayil ɗin PDF.
  2. A na biyu - babban fayil don ajiye hotuna.
  3. A cikin na uku - sunan don hoton.
  4. Latsa maɓallin "Gaba".
  5. Don sauke tsarin, za ka iya saka idon shafukan da aka samo hotuna.
  6. Idan an kare kundin tsarin, shigar da kalmar wucewa.
  7. Danna "Gaba".
  8. Tick ​​akwatin "Cire Hoton" kuma danna"Kusa".
  9. A cikin taga mai zuwa za ka iya saita sigogi na hotuna da kansu. A nan za ku iya hada dukkan hotunan, fadada ko jefa su, an saita su don dawo da ƙananan hotuna ko manyan hotuna, kuma ku tsayar da duplicates.
  10. Yanzu saka fasalin hotuna.
  11. Hagu zuwa danna "Fara".
  12. Lokacin da aka dawo da hotunan, wata taga ta bayyana tare da rubutun "Gama!". Har ila yau akwai hanyar haɗi don zuwa babban fayil tare da waɗannan hotuna.

Hanyar 4: Ƙirƙirar hoto ko kayan aiki Scissors

Misali Windows kayan aiki zai iya zama da amfani don cire hotuna daga PDF.

Bari mu fara tare da screenshot.

  1. Bude fayil ɗin PDF a kowane shirin inda zai yiwu.
  2. Kara karantawa: Yadda za a bude PDF

  3. Gungura cikin takardun zuwa wurin da ake so kuma danna maballin. PrtSc a kan keyboard.
  4. Duk allon hoton zai kasance a kan allo. Manna shi a cikin edita mai zane kuma a datsa abin da ya wuce, saboda haka kawai hoton da ake so ya kasance.
  5. Ajiye sakamakon

Tare da taimakon Scissors Zaka iya zaɓar wuri da ake bukata a PDF.

  1. Nemo hoton a cikin takardun.
  2. A cikin jerin aikace-aikace, bude babban fayil "Standard" da kuma gudu Scissors.
  3. Yi amfani da siginan kwamfuta don haskaka hoto.
  4. Bayan wannan, zane zane zai bayyana a cikin wani taga dabam. Zaka iya ajiye shi nan da nan.

Ko kwafe zuwa takarda allo don ƙara sakawa da kuma gyara a cikin edita mai zane.

Don bayanin kula: yana da mafi dacewa don amfani da ɗaya daga cikin shirye-shiryen don ƙirƙirar hotunan kariyar kwamfuta. Don haka zaka iya kama yankin da ake so sannan ka buɗe shi a cikin edita.

Kara karantawa: Software na screenshots

Saboda haka, ba wuya a cire hotuna daga fayilolin PDF ba, koda kuwa an yi shi daga hotuna da kariya.