Idan kana buƙatar rubuta bayanai zuwa wani faifai, to ya fi dacewa don amfani da kayan aiki na Windows, amma shirye-shirye na musamman da aka tsara tare da wannan aikin. Alal misali, BurnAware: wannan samfurin ya ƙunshi dukan kayan aikin da ya dace da ke ba ka damar rikodin nau'i daban daban.
BurnAware wata sanarwa ce mai amfani da software wadda ta biya duka kyauta da kuma kyauta, wanda zai ba ka damar rubuta duk wani bayanin da ake buƙata zuwa disk.
Darasi: Yadda za a ƙera kiɗa don rarraba a burnaware
Muna bada shawara don ganin: Wasu shirye-shirye don ƙananan diski
Kashe ƙananan bayanai
Gana CD, DVD ko Blu-ray duk wani bayanin da ake bukata - takardu, kiɗa, fina-finai, da dai sauransu.
Burn Audio-CD
Idan kana buƙatar rikodin kiša akan CD ɗin audio mai ɗorewa, to akwai ɓangaren sashe na wannan. Shirin zai nuna yawan minti don yin rikodin kiɗa, duk abin da zaka yi shi ne ƙara waƙoƙin waƙoƙi waɗanda aka adana a kan kwamfutarka kuma je kai tsaye zuwa hanyar da ke cikin wuta.
Ƙirƙiri faifai na bootable
Kayan aiki mai amfani shine kayan aiki na farko da ake buƙatar aiwatarwa da tsarin shigarwa. BurnAware yana da wuri mai dacewa don rikodin faifan takalmin, inda kake buƙatar saka shi cikin drive kuma saka hoto na rarraba tsarin aiki.
Gana hoton
Idan kana da wani hoton a kwamfutarka, alal misali, wasan kwamfuta, to, za ka iya ƙone shi a cikin blank, don ya fara gudu daga wasan daga baya.
Disk Cleanup
Idan kana buƙatar share duk bayanan da ke ƙunshe a cikin kullun da aka sake yin amfani da shi, to, saboda waɗannan dalilai akwai ɓangaren ɓangaren shirin, wanda zai ba ka damar yin tsabtace ɗayan hanyoyi guda biyu: tsaftacewa da tsaftacewa cikakke.
Burn MP3 audio CD
Rikodin MP3, watakila, ba bambanta da ƙona katin data tare da ƙananan ƙananan ba - a cikin wannan sashe yana yiwuwa don ƙara kawai fayilolin kiɗa na MP3.
ISO kwafi
Kayan aiki mai sauƙi da mai dacewa a cikin BurnAware zai ba ka damar cire duk bayanin da ke ƙunshe a kan drive, da ajiye shi a kan kwamfutarka azaman hoto na ISO.
Samun layi da fitar da bayanai
Kafin ka fara rubuta fayiloli, bincika taƙaitaccen kundin da kuma fitar da bayanai da aka bayar "Bayanin Disc". A ƙarshe, yana iya zama cewa kwamfutarka ba ta da wani aikin wuta.
Samar da jerin fayafai
Kayan aiki mai amfani idan kana buƙatar rikodin bayanai akan 2 ko fiye blanks.
Burn DVD
Idan kana buƙatar ƙura wani fim din DVD zuwa kwakwalwar da ke ciki, to, koma zuwa ɓangaren shirin "DVD-video diski", wanda zai ba da damar yin wannan aikin.
ISO image halittar
Ƙirƙiri hoto na ISO daga duk fayilolin da ake bukata. Bayan haka, an halicci hoto da aka tsara a faifai ko kaddamar ta amfani da maɓallin kama-da-wane, misali, ta amfani da Daemon Tools.
Diski rajistan
Abinda ke amfani da shi wanda zai ba ka izini don duba magungunan don gano kamannin kurakurai, misali, bayan yin aikin rikodi.
Ƙirƙiri ISO mai ɗamara
Idan kana buƙatar ƙone siffar ISO ta kasance zuwa faifai don yin amfani da kafofin watsa labaru, za a nuna aikin taimako. Aikin da aka zaɓa ISO.
Abũbuwan amfãni:
1. Aiki mai sauƙi da dacewa, wanda cikakken mai amfani zai iya fahimta;
2. Akwai tallafi ga harshen Rasha;
3. Shirin yana da kyauta kyauta, wanda ke ba ka damar yin aiki tare da ƙananan diski.
Abubuwa mara kyau:
1. Ba a gano ba.
BurnAware babban kayan aiki ne don rikodin bayanai daban-daban a kan diski. Wannan software yana da nau'o'in ayyuka daban-daban, amma a lokaci guda bai yi hasara mai sauƙin ganewa ba, sabili da haka ana bada shawara ga amfani da yau da kullum.
Sauke BurnAware don kyauta
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: