KMPlayer 4.2.2.9.6


Yau akwai 'yan wasa daban-daban, kowannensu yana da aikinta. Wannan labarin zai tattauna, watakila, mafi mashahuri irin wannan shirin - KMPlayer.

KMP Player mai kwarewa ne mai jarida wanda zai iya kunna fayiloli guda biyu a komfuta da yin bidiyo. Ana kunna mai kunnawa tare da kyakkyawan tsari na fasali wanda mai amfani zai buƙaci lokacin amfani.

Taimako don babban adadin tsarin

KMPlayer na iya zama mai ban sha'awa ga masu amfani, da farko, saboda an sanye ta da goyon bayan ga mafi yawan sauti da bidiyo.

Juyawa na 3D

Kawai dannawa ɗaya akan maɓalli na musamman, za a iya bidiyon bidiyo daga yanayin 2D zuwa 3D, samar da kallo mai dadi tare da tabarau na musamman anaglyph.

Aiwatar da tasiri da kuma tacewa

Ayyukan kayan aikin ginawa zai ba ka damar yin kyau-kara da ingancin bidiyon da kuma sauti a kunne. Alal misali, sabanin shirin Jaridun Media Player, yana ƙunshe da tsari mai yawa na saitunan da kayan aiki don inganta launuka a cikin bidiyo.

Hoton

Kusan kowane mataki a mai kunnawa yana da nasa gajerun hanyoyi. Idan ya cancanta, za ka iya saita ƙungiyar kanka.

Kulawa

Ɗaya daga cikin abubuwan fasalin wannan mai jarida shine don haskaka yiwuwar kamawa sauti daga bidiyo, hoto ko duk bidiyon.

Yin aiki tare da kalmomin

Shirin yana goyan bayan duk fayiloli na asali, dangane da abin da baka da matsala tare da incompatibility. Bugu da ƙari, idan ya cancanta, kana da ikon ƙara fayil ɗin bidiyo tare da sigogi zuwa bidiyon ko ƙirƙirar su ta hanyar kai tsaye daga taga mai kunnawa, saitawa a hankalinka.

Sakamako

Dangane da allon allo, ingancin bidiyo ko zaɓinku, za ku iya canja kowane lokaci, girman yanayin kuma har ma amfanin inabin bidiyo, saboda haka yanke wasu sassa.

Yanayin rediyo

Ayyukan da aka gina don tsarawa sake kunnawa zai sauya gudunmawar kunna bidiyo ko kiɗa, haɓaka sauti mai jiwuwa, daidaita sautin kuma ƙarin.

Samun cikakken bayani game da rikodin

Idan kana buƙatar sanin cikakken bayani game da fayilolin da aka bude yanzu a cikin shirin, za ka iya samun wannan bayanin ba tare da taimakon taimakon aikace-aikace na ɓangare na uku ba.

Ƙirƙiri da sarrafa alamun shafi

Domin samun damar zuwa wani batu a cikin bidiyo, shirin ya samar da aikin don ƙirƙirar alamun shafi.

Amfani da gurbin

Tun da KMPlayer ya taka rawar gani ga Winamp player, plugins da aka aiwatar domin Winamp na iya aiki sosai a KMPlayer. Wannan yanayin zai ba ka damar ƙara sabon fasali zuwa shirin.

H.264 goyon bayan

H.264 shi ne mashahuri mai ladabi wanda zai ba ka damar damfin bidiyo, yayin da kake riƙe da wannan inganci.

Amfanin KMPlayer:

1. Kyakkyawan yin amfani da ɗanɗanar mai amfani, amma har yanzu yana da saurin kwarewa na Kayan Media Player;

2. Akwai tallafi ga harshen Rasha;

3. An rarraba cikakken kyauta.

Abokan amfanin KMPlayer:

1. Lokacin da babu fayiloli a cikin shirin, an nuna talla akan allon;

2. A lokacin shigarwa, idan ba a bar shi ba a lokaci, samfurori daga Yandex za a shigar.

KMPlayer mai kirki ne mai dacewa kuma mai dacewa tare da babban nau'i na fasali da saituna. Mai kunnawa ya gudanar da bayar da shawarar kansa a tsakanin miliyoyin masu amfani, ci gaba da samun rinjaye da tabbaci.

Sauke KMP Player don kyauta

Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon

Yadda zaka tsara bidiyo a KMPlayer Canja murya a KMPlayer Kashe ko ba da damar subtitles a KMPlayer Babu sauti a KMPlayer. Abin da za a yi

Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa:
KMPlayer mai kirki ne mai jarida mai sauƙi marar iyaka don kunna fayilolin bidiyo da kuma saitunan da yawa.
Tsarin: Windows 7, 8, 8.1, 10, XP, Vista
Category: Shirin Bayani
Developer: KMP Media Co., Ltd
Kudin: Free
Girman: 36 MB
Harshe: Rashanci
Shafin: 4.2.2.9.6