Wayoyi don gyara kuskure 3194 a kan iTunes


Lokacin da iTunes ke aiki ba daidai ba, mai amfani yana ganin kuskure akan allon, tare da lambar sirri. Sanin lambar kuskure, za ka iya fahimtar dalilin da ya faru, wanda ke nufin cewa tsarin matsala ya zama mafi sauki. Tambayar kuskure ne 3194.

Idan kun haɗu da kuskuren 3194, wannan ya gaya maka cewa lokacin da kake kokarin kafa kamfanin Apple firmware a kan na'urarka, ba ka karbi amsa ba. A sakamakon haka, za ayi amfani da karin ayyuka don magance wannan matsala.

Wayoyi don gyara kuskure 3194 a kan iTunes

Hanyar 1: Ɗaukaka iTunes

Wani ɓangaren mahimmancin iTunes da aka sanya akan kwamfutarka zai iya zama dalilin kuskuren 3194.

A wannan yanayin, kawai kuna buƙatar bincika sabuntawa don iTunes kuma, idan an samo su, shigar da su. Bayan shigarwa ya cika, ana bada shawara don sake farawa kwamfutar.

Duba kuma: Yadda za a bincika iTunes don sabuntawa

Hanyar 2: sake yi na'urorin

Ba lallai ba ne don cire yiwuwar cewa rashin nasarar tsarin ya faru a cikin aiki na na'urar. A wannan yanayin, ya kamata ka sake farawa da na'urori uku a yanzu: kwamfuta, na'ura Apple da na'urar mai ba da hanya tsakanin ka.

Ana shawarar Apple-na'urar don sake farawa da karfi: don yin wannan, riƙe ƙasa da maɓallin wutar lantarki da kuma "Home" don kimanin 10 seconds har sai an cire kashe na'urar ta atomatik.

Hanyar 3: Bincika fayil na hosls

Tun da kuskuren 3194 yana faruwa ne saboda matsalolin da ke haɗa da sabobin Apple, ya kamata ka kasance mai damuwa da fayil din da aka gyara.

A matsayinka na mai mulki, ƙungiyar ta ƙunshi kashi 90% na lokuta a kan ƙwayoyin cuta canza kwamfuta, don haka dole ne ka fara duba tsarin tare da anti-virus ko amfani da kayan aikin warkaswa na musamman Dr.Web CureIt.

Download Dr.Web CureIt

Bayan an gano ƙwayoyin ƙwayoyin cuta kuma an cire su da kyau, sake farawa kwamfutar. Yanzu kana buƙatar bincika matsayi na fayiloli mai amfani. Idan ya bambanta da ainihin, tabbas zai buƙaci komawa asalin asali. Yadda za a sami fayil ɗin runduna akan komfuta, da kuma yadda za a mayar da shi zuwa ga asali na ainihi, an bayyana shi dalla-dalla akan shafin yanar gizon Microsoft na wannan mahada.

Idan kana son yin gyare-gyare zuwa fayilolin mai amfani, tabbatar da sake farawa kwamfutar bayan ya ceci canje-canje kuma sake gwadawa don sake dawowa ko sabuntawa a cikin iTunes.

Hanyar 4: Kashe Software Antivirus

Wasu shirye-shiryen rigakafin rigakafi na iya hana damar iTunes zuwa sabobin Apple, yin wannan tsari azaman aikin bidiyo.

Ka yi kokarin dakatar da shirye-shiryen kariya a kwamfutarka, ciki har da riga-kafi, sa'an nan kuma sake farawa iTunes kuma bincika kurakurai. Idan kuskuren 3194 a Ityuns a ɓace bace ba, kuma kun sami damar kammala aikin dawowa (sabuntawa), kuna buƙatar shiga zuwa saitunan riga-kafi kuma ƙara iTunes zuwa jerin ɓoye. Har ila yau, hanyar sadarwa mai aiki a cikin riga-kafi na iya haifar da wannan kuskure, saboda haka ana bada shawara don dakatar da shi.

Hanyar 5: Hanyoyin Intanit na Intanit

Wasu hanyoyi na iya toshe damar iTunes zuwa sabobin Apple. Don duba wannan yiwuwar, haɗi zuwa Intanit kai tsaye, ta hanyar yin amfani da hanyar modem, i.e. cire kullin intanet daga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, sannan kuma ya haɗa shi tsaye zuwa kwamfutarka.

Hanyar 6: iOS sabuntawa akan na'urar kanta

Idan za ta yiwu, sabunta na'urar ta iska. Ƙarin bayani game da wannan hanyar da muka riga mun fada a baya.

Duba kuma: Yadda za'a sabunta your iPhone, iPad ko iPod via iTunes da kuma "a kan iska"

Idan kuna ƙoƙarin mayar da na'urar, muna bada shawarar yin cikakken saitiyar bayani da saituna ta hanyar na'urar. Don yin wannan, bude aikace-aikacen. "Mafarki" kuma je zuwa sashe "Karin bayanai".

A ƙarshen taga wanda ya buɗe, je zuwa sashe. "Sake saita".

Zaɓi abu "Cire abun ciki da saitunan" kuma tabbatar da buƙatar ku aiwatar da ƙarin hanya.

Hanyar 7: Yi gyare-gyare ko haɓakawa a kan wani kwamfuta

Gwada gwadawa ko tanadi na'urar Apple akan wani kwamfuta.

Abin takaici, ba koyaushe dalilai na kuskure ba 3194 yana faruwa ne saboda ɓangaren software. A wasu lokuta, akwai matsaloli na hardware tare da na'urar Apple - wannan yana iya zama matsala tare da modem ko matsalolin wutar lantarki. Don gano ainihin dalilin matsalar shine kawai ya cancanta, don haka idan ba za ku iya kawar da kuskuren 3194 ba, to ya fi kyau aika na'urar don ganewar asali.