Har zuwa yau, ana amfani da software mai yawa don rikodi, wanda daga cikinsu akwai ɗakunan kunshe tare da saiti na ayyuka. Matsalar da aka yi la'akari da software na DeepBurner zai ba ka izinin ƙirƙirar ayyuka a cikin dubawa mai sauƙi-da-karanta. Ayyukan aiki yana sa ya yiwu a rikodin diski tare da duk wani bayani. Babu buɗaɗɗen ayyuka na kwafin kundin faifai, ƙirƙirar CD-DVD da Bidiyo.
Zane
Ɗauki mai zane-zane tare da wasu abubuwa na Windows aikace-aikace zai ba ka damar yin aiki ba tare da matsaloli ba. Akwai wasu windows a cikin shirin - waɗannan zasu iya zama ayyukan da kayan aiki. Gidan da ke ƙasa da mahallin mahallin yana ba ka damar amfani da ayyuka na shimfidu daban-daban. A kan wannan rukuni, za ka iya amfani da ayyukan zuwa fayilolin faifai. A farkon maɓallin kewayawa, an nuna taga mai duba domin zaɓar abubuwa da za a rubuta. Bar na kasa yana nuna launi na layi don ƙayyade sararin samaniya.
Saituna
Wannan shirin yana ba da ikon yin saitunan asali. Da farko, za ka iya saita drive, wato cire fayiloli bayan an gama rikodin kuma girman buffer drive. Idan ana buƙatar, kashe murya, wanda ke yin sauti mai sauti lokacin da ka gama rikodi da kuma shafe diski. Siffofin matakan wucin gadi suna baka dama ka zaɓi tashar ajiya don ayyukan da aka yi amfani da DeepBurner. Daga cikin wadansu abubuwa, za ka iya siffanta ikon hukuma na rikodin.
Burn ƙura
Shirin ya ba ka damar rikodin fayafai tare da bayanai daban-daban. Wadannan sun hada da ayyukan CD / DVD tare da bayanai, fayilolin bidiyo, CD ɗin CD, DVD-Video. Tana goyon bayan rikodi na multisession disc. Akwai tallafi don irin wannan rukunin diski: CD-R / RW, DVD + -R / RW, DVD-RAM. Zai yiwu a rikodin fayiloli mai sarrafawa tare da tsarin aiki ko CD ɗin CD. Bugu da ƙari, rikodi yana samuwa daga USB-tafiyarwa.
Yanayin disk
Bugu da ƙari, yin rikodi, DeepBurner ya ba ka damar yin wasu ayyuka tare da kafofin watsa labarai. Akwai damar yin kwafin kowane faifan da ke ƙunsar. Don ajiye aikin, yi amfani da aikin aiwatar da kwafin ajiyar bayanan da aka rubuta. Daga DVD din da ke ciki, zaka iya kwafin bidiyon don kwafinsa ta gaba zuwa wani faifai ko ƙirƙirar hoto don duba shi a CD / DVD.
Taimako
Zaka iya kiran yankin taimako daga menu. Anan za ku sami cikakkun bayanai game da aiki tare da shirin. Bugu da ƙari, ɓangaren ya bayyana fasalin fasali da umarnin don amfani da ɗayan ayyukan. Taimakon yana da bayanai mai yawa, ko da yake a Turanci. A ciki zaku iya samun umarni game da yadda za a saya lasisi da aka biya ko ganin kwarewar ta a kan kyauta. Akwai hanyoyi da yawa don haɓakawa, daga abin da zaka iya zaɓar buƙatun mai amfani da ya dace.
Kwayoyin cuta
- Harshen Rasha;
- Ƙungiyar taimako mai karfi.
Abubuwa marasa amfani
- Rashin taimako na harshen Lissafi.
Saboda kasancewar manyan ayyuka ta hanyar DeepBurner, zaka iya ƙona bayanai daban-daban don fayawa. Bugu da ƙari, damar da aka ba da damar yin amfani da labaru da ƙirƙirar hoto zai ba da damar yin amfani da wannan shirin sosai. Kasancewa na rukuni na Rasha ya ba ka dama sauƙaƙa da duk kayan aikin da wannan software ya samar.
Sauke DeepBurner don kyauta
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: