Sake Hoton Hotuna a Photoshop

Talla a kan hanyar sadarwar zamantakewa VKontakte ba ka damar ƙara yawan shafukan yanar gizo daban-daban ta hanyar jawo hankalin sababbin masu amfani tare da taimakon talla na musamman. Babban ɓangaren su banners. A cikin labarin yau za mu tattauna game da dukkan fannoni na ƙirƙirar da sanya tallan irin wannan.

Ƙirƙiri Banner VK

Za mu raba dukkan mataki na ƙirƙirar banner VKontakte zuwa matakai biyu. Bisa ga bukatun don sakamakon, zaka iya tsallake ɗayan su ko amfani da wasu shawarwari kawai. A wannan yanayin, kulawa na musamman ya kamata a biya shi wurin sakawa, tun lokacin da aka samar da mujallolin shi ne, don mafi yawan ɓangaren, wani tsari mai mahimmanci.

Mataki na 1: Ƙirƙiri

Da farko kana buƙatar ƙirƙirar hoto don banner tare da ɗaya daga cikin izini mai izini. Akwai zaɓuɓɓuka guda biyar:

  • Ƙananan - 145x85px;
  • Square - 145x145px;
  • Babba - 145x165px;
  • Musamman - 256x256px;
  • Showcase - 560x315px.

Wasu nau'ikan banners na talla na iya bambanta da girman, wanda yake da gaskiya ga ginshiƙai a kan garun gari. Saboda haka, kafin yin aiki tare da ɓangaren hoto yana da mafi kyau don nazarin umarnin don ƙirƙirar tallace-tallace da ƙayyade a gaba da tsarin talla. Bayan haka, zai yiwu a ci gaba da aiwatar da ƙarin ayyuka.

Duba kuma: Samar da banner don affiliate

Mafi kyawun zaɓin edita don Banner na VKontakte zai zama Adobe Photoshop saboda kasancewar kayan aikin da aka ƙaddamar da yawa wanda ya ba ka izini ka rubuta aikin aiki daidai don saka abubuwa masu zane. Har ila yau, akwai abubuwa da yawa kamar wannan software, ciki har da sabis na kan layi na musamman.

Ƙarin bayani:
Yadda za a yi banner online
Hotunan Analogs Photoshop

Don saukakawa, zaka iya amfani da ƙuduri mai ƙarfi, wadda za ka buƙaci ragewa kafin ajiyewa.

A matsayin batu don banner, ya kamata ka ƙara hotuna waɗanda suka cika ainihin abin da aka tallata. Bugu da ƙari, ƙirar dole ne na musamman. Wani lokaci zaku iya samuwa da zane-zane na farko ko ƙuriƙiri tare da bugun jini.

Ya kamata a mayar da hankali kan cikawa a cikin aikin. Duk da yake talla don wasanni ko aikace-aikace na iya kunshi duka ɗaya daga siffar guda ɗaya, yana da kyau a tallata tallace-tallace ko wata kantin sayar da kayan aiki tare. Kyakkyawan ra'ayi shine sanya alamar kamfani ko samfurin samfurin.

Yana iya ƙayyade ga wasu gumakan da abun ciki na rubutu, kai tsaye, don me ya sa mai amfani ya kamata ya kula da tallan ku.

A lokuta da dama, zaka iya yin banner dan kadan ta hanyar ƙara abubuwa tare da ƙarar haske. Wannan hanya ce mai kyau don samun masu amfani. Duk da haka, don kauce wa matsaloli tare da gwamnati, kada ka manta a nan gaba don kafa iyakar shekaru ga masu sauraron wanda aka nuna tallar.

Mataki na 2: Gida

Saboda gaskiyar cewa manufar VKontakte banners, da kuma a wasu shafukan yanar gizo, ita ce tallata wasu shafukan yanar gizo, dole ne ku yi amfani da ayyuka masu dacewa don sanya shi. Wannan na iya buƙatar saka jari na jari. Ƙarin bayani an bayyana wannan labarin a labarin na gaba.

Ƙarin bayani: Samar da asusun talla VK

  1. Ta hanyar babban menu je zuwa sashen VK "Talla".
  2. Anan ya kamata ka zaɓi gunkin tare da sa hannu Tallan da aka ƙaddara.
  3. Danna "Yi wani sanarwa"don zuwa shirya talla.
  4. Daga zaɓuɓɓukan gabatar, zaɓi irin talla. Kamar yadda aka ambata a baya, dangane da zaɓinku, ƙila za a iya bambanta.
  5. An shiryar da umarnin da muka gabatar a cikin haɗin da ke sama, da kafa wani talla.
  6. A cikin toshe "Zane" zaɓi ɗaya daga cikin samuwa "Shirye-shiryen Ad". Hakanan wani lokaci yana iya rinjayar kudin masauki.

    Latsa maɓallin "Ɗauki hoton" kuma zaɓi fayil da aka riga aka shirya tare da banner. A wannan yanayin, kada kayi watsi da tabbacin VC akan ƙudurin haɓaka da fayilolin fayil.

    Tsarin zabar da kuma ɗaukar hoto ba ya bambanta da irin wannan hanya a ɓangare na hotuna.

    Duba kuma: Ƙara hotuna VK

    Zaka iya zaɓar wurin da aka nuna daga hoton idan ya fi girma ya wuce girman yanayin da aka ba da shawarar.

  7. Bayan ajiye hoton
    za su bayyana a gefen dama na rubutun talla. Yanzu kuna buƙatar kammala cika cikin sauran wurare kuma ku sanya wuri tare da biya.

Hanyar samar da tallace-tallace da aka yi niyya ga ƙungiyar VKontakte, mun kuma tattauna a cikin cikakkun bayanai yadda zai yiwu a cikin wani labarin dabam a mahada a ƙasa.

Kara karantawa: Yadda zaka sanya tallan da aka yi niyya a cikin ƙungiya ta VK

Kammalawa

Bayan karanta umarninmu, zaku iya ƙirƙirar, daidaitawa da kyau kuma ku buga banner talla akan VKontakte. Don bayani game da wasu fannoni kan batun labarin, don Allah tuntube mu cikin abubuwan da ke ƙasa.