Kashe lambar waya daga VKontakte

Kamar yadda ka sani, a kan hanyar sadarwar yanar gizo VKontakte, lokacin da kake rijista bayanan sirri, kowane mai amfani ya tilasta ya nuna lambar wayar hannu, wanda aka yi amfani da ita don dalilai daban-daban. Mutane da yawa ba su haɗuwa da muhimmancin wannan ba, wanda shine dalilin da yasa sau da yawa akwai bukatar canza lambar. A cikin wannan labarin za mu tattauna yadda za a kwance lambar wayar da ba a taɓa fito ba daga shafin VK.

Mun ƙulla lambar daga asusun VK

Da farko, lura cewa kowace lambar waya za a iya amfani dasu sau ɗaya a cikin bayanin sirri ɗaya. Bugu da ƙari, tsarin ƙaddamarwa zai iya faruwa ne kawai ta hanyar canza tsohuwar waya zuwa sabon saiti.

Za'a iya sanya lambar waya ta atomatik bayan an share shafin. Tabbas, kawai waɗannan lamurran suna la'akari yayin da aka dawo da bayanin martaba wanda ba zai yiwu ba.

Duba kuma:
Yadda za a share shafin VK
Yadda za a mayar da shafin VK

Kafin mu ci gaba da yin nazarin matsalar, muna bada shawara cewa ka fahimci kanka tare da kayan a kan aiwatar da canza adireshin imel. Kuna buƙatar yin haka don kada ku sami wahala a samun asusunku a nan gaba.

Duba kuma: Yadda za a kwance adireshin e-mail VK

Hanyar 1: Cikakken shafin

Kamar yadda ake iya gani daga take, wannan hanya ta shafi amfani da cikakken shafin yanar gizon. Duk da haka, duk da haka, abubuwa da yawa da za mu yi la'akari da shi a cikin umarnin, shafi na biyu hanya.

Tabbatar da gaba da kasancewar duka tsoho da sabon lambar. In ba haka ba, alal misali, idan ka rasa tsohon wayarka, muna bada shawarar tuntuɓar goyon bayan fasahar VKontakte.

Duba kuma: Yadda za a rubuta zuwa goyon bayan fasahar VK

  1. Bude babban menu na kayan aiki ta danna kan hoton hoton a kusurwar dama kuma zaɓi sashe "Saitunan".
  2. Amfani da ƙarin menu, je shafin "Janar".
  3. Bincika toshe "Lambar waya" kuma danna kan mahaɗin "Canji"located a gefen dama.
  4. Anan zaka iya buƙatar ƙarin tabbacin cewa kana da damar yin amfani da tsohuwar lamba ta kwatanta lambobi na ƙarshe na wayoyin.

  5. A cikin taga wanda ya bayyana, cika filin "Wayar Hannu" bisa ga lambar da za a ɗaure kuma danna maballin "Samo lambar".
  6. A cikin taga mai zuwa, shigar da lambar da aka karɓa a kan lamba, kuma danna "Aika.
  7. Bayan haka, za a umarce ka da jira kusan kwanaki 14 daga ranar aikace-aikacen, don haka waya ta canja.
  8. Idan yanayi bai yarda ka jira 14 days ba, yi amfani da haɗin dace a cikin sanarwar lambar canji. A nan za ku buƙaci samun dama ga tsohuwar wayar.
  9. Lura cewa zaka iya amfani da lambar da aka haɗe da ita zuwa wata shafi.
  10. Duk da haka, lura cewa kowane wayar hannu tana da iyakacin iyaka akan yawan ɗaurin bindiga, bayan haka ba zai yiwu ya danganta shi zuwa wasu asusun ba.
  11. Wannan ƙuntatawa za a iya ƙaddara idan shafin da aka buƙata ya ƙafe har abada.

  12. Idan ka yi duk abin da ke daidai, to sakamakon sakamakon zai zama lambar canzawa.

A ƙarshe na babban hanya, lura cewa ba kawai Rasha ba, amma kuma lambobin waje na iya haɗawa zuwa shafin VC. Don yin wannan, kana buƙatar amfani da VPN mai dacewa kuma shiga ta amfani da adireshin IP na kowace ƙasa ba Rasha ba.

Duba kuma: Mafi kyawun VPN don mai bincike

Hanyar 2: Aikace-aikacen Sahi

A hanyoyi da dama, hanyar canza wayar ta hanyar aikace-aikacen hannu yana kama da abin da muka bayyana a sama. Abinda ya fi muhimmanci shi ne wuri na sashe.

  1. Bude aikace-aikacen VKontakte kuma je zuwa babban menu ta amfani da maɓallin dace a cikin ke dubawa.
  2. Daga sassan da aka gabatar, zaɓi "Saitunan"ta danna kan shi.
  3. A cikin toshe tare da sigogi "Saitunan" kana buƙatar zaɓar wani ɓangare "Asusun.
  4. A cikin sashe "Bayani" zaɓi abu "Lambar waya".
  5. Kai da kuma a cikin yanayin da cikakken shafin yanar gizon, zaka iya bugu da kari ka mallake tsohon lambar.

  6. A cikin filin "Wayar Hannu" shigar da sabon lamba lamba kuma danna "Samo lambar".
  7. Cika cikin filin "Dokar Tabbatarwa" bisa ga lambobin da aka karɓa daga SMS, sannan danna maballin "Sanya Dokar".

Dukkan ayyukan da aka yi, da kuma a cikin hanyar farko, ya dogara ne akan kasancewar tsohon lambar. Idan ba za ka iya karɓar saƙo tare da code akan shi ba, to sai ka jira kwanaki 14. Idan kana da dama, amfani da hanyar haɗi.

Bugu da ƙari, duk abin da ke sama, yana da mahimmanci a maimaita cewa don kwance ba tare da canje-canje ba za ka iya rajistar sabon asusun da kuma nuna lambar da aka yi amfani da shi. Bayan haka, za ku buƙaci ku shiga ta hanyar tabbatarwa kuma ku cire wayar hannu maras so daga bayanan ku na sirri. Duk da haka, kada ka manta game da hane-hane da aka ambata a lokacin labarin.

Duba kuma: Yadda za a ƙirƙirar shafi na VK

Muna fatan ba ku da wata matsala tare da ɓoyewa da kuma ɗaukar lambar waya.