Yadda za a ƙara littattafan zuwa iTunes

Kullum duk wata cibiyar sadarwar zamantakewa, ciki har da VKontakte, a yau yana samar da dama da dama daban-daban, ciki har da wadanda aka halicce su musamman don yin sababbin sababbin sani. Daya daga cikin irin wannan dalla-dalla shine shigarwa na gari da haihuwa, wanda zamu bayyana a bayyane.

Canja wurin zama na VK

Mu nan da nan zaku hankalinku ga gaskiyar cewa duk abin da birni kuka saka, da farko, dole ku saita ƙarin saitunan sirri, ba da damar samun damar yin amfani da tambayoyin zuwa wasu masu amfani. Duk da haka, wasu bayanai, har ma ban da wannan alama ba, za su kasance samuwa ta hanyar tsoho.

Duba kuma: Yadda za a rufe da bude bango VK

Bugu da ƙari, a sama, kamar kowane irin shafin, VK yana ba da sababbin masu amfani da ƙwarewa na musamman waɗanda ke ba ka damar saita dukkan saitunan da ake so ba tare da wata matsala ba. Kada ku yi watsi da irin wannan sanarwar idan ba ku san al'amuran aikin wannan hanya ba.

Ana amfani da shawarwarin mu, maimakon haka, a sauya sigogi na yanzu, maimakon shigarwa daga fashewa.

Full version

A yau, ban da wasu sashe ba, wanda zamu ambaci daga baya, za ku iya kafa birnin a kan shafin VKontakte ta amfani da hanyoyi biyu. A wannan yanayin, hanyoyi biyu ba madadin juna ba ne.

Na farko na yiwuwar shigarwa don wurin zama yana ba ka, a matsayin mai amfani da wannan hanyar sadarwar, tare da damar da za ka kafa garinka. Yana da kyau a yi la'akari da wannan asalin gyare-gyaren gyare-gyare kawai a matsayin ƙari, tun sau da yawa ba ya nuna girman kai.

  1. Je zuwa babban shafi na VKontakte ta amfani da maɓallin "My Page" kuma a ƙarƙashin hoton bayaninka danna maballin "Shirya".

    A madadin, za ka iya bude babban menu ta latsa Ava a kusurwar kusurwar taga ta aiki sannan kuma ka sake zuwa babban shafi na sashe a cikin hanya guda "Shirya".

  2. Yanzu za ku kasance cikin shafin. "Asali" a cikin ɓangaren tare da yiwuwar canza bayanan sirri.
  3. Gungura cikin shafin tare da sigogi zuwa sakon rubutu. "Yanki".
  4. Gyara abin da ke cikin takaddun da aka kayyade daidai da bukatun.
  5. Zaka iya canza abun ciki na wannan filin ba tare da hanewa ba, yana nuna ba kawai biranen da ke kasancewa da abin dogara ba, amma har da ƙauyuka.
  6. Za'a iya barin filin idan an sami irin wannan buƙatar.

  7. Kafin barin sashe na gyaran sigogi, yana da muhimmanci don amfani da saituna ta amfani da maɓallin "Ajiye" a kasan shafin.
  8. Don tabbatar da daidaito na bayanan da aka shigar, da kuma duba allon, je zuwa bangon bayanin ku.
  9. A gefen dama na shafin, fadada shinge. "Nuna cikakken bayani".
  10. A cikin sashe na farko "Bayanan Asali" gaba aya "Yanki" abin da kuka nuna a baya za a nuna.

Ya kamata a lura da cewa idan wani yayi amfani da bayanan da ka samar a matsayin nema nema a kan shafin VKontakte, za a nuna shafinka a sakamakon. A lokaci guda, ko da saitunan sirri da ke rufe bayanan sirri yadda ya kamata ba zai kare ka daga wannan abu ba.

A nan gaba, yi hankali, nuna ainihin bayanan ba tare da ƙarin kariya daga sigogi na sirri ba!

Hanya na biyu kuma mafi mahimmanci na nuna birnin a shafi na VK shine don amfani da toshe "Lambobin sadarwa". Bugu da ƙari, da bambanci da zaɓin da aka zaɓa a baya, wurin zama yana da iyakacin ƙimar da ƙayyadaddun wuraren da ake ciki.

  1. Bude shafin "Shirya".
  2. Amfani da menu a ɓangaren dama na aikin aiki, je zuwa sashen "Lambobin sadarwa".
  3. Top of page bude a layin "Ƙasar" saka sunan jihar da kake bukata.
  4. Kowace ƙasa yana da yankuna masu iyakacin iyaka.

  5. Da zarar ka nuna kowane ƙasa, wani shafi zai bayyana a ƙarƙashin layi. "City".
  6. Daga jerin sunayen da aka tsara ta atomatik kana buƙatar zaɓar tsari bisa ga bukatun ku.
  7. Idan ba'a ƙara yankin da kake buƙatar zuwa lissafin asali ba, gungura zuwa kasa kuma zaɓi "Sauran".
  8. Bayan yin wannan, abinda ke cikin layin zai canza zuwa "Ba a Zaɓa" kuma zai kasance don samfurin gyare-gyare.
  9. Tabbatar da kai tsaye a filin, jagora ta sunan wurin da aka so.
  10. Nan da nan a cikin hanyar tattarawa za a gabatar da kai ta atomatik wanda ya ƙunshi duka sunan birnin da cikakkun bayanai game da yankin.
  11. Don kammala, zaɓi wuri wanda ya cika bukatunku.
  12. Ba buƙatar ka rubuta cikakken sunan ƙasar, tun da tsarin zaɓi na atomatik yayi aiki fiye da daidai.
  13. Baya ga abin da ke sama, zaka iya maimaita ayyukan a wasu sassa biyu:
    • Ilimi, nuna alamar wurin;
    • Gudanarwa ta hanyar kafa wurin yin rajistar kamfanin ku na aiki.
  14. Ba kamar sashe ba "Lambobin sadarwa"Wadannan saituna sun riga sun jaddada yiwuwar tantance wurare daban-daban a lokaci ɗaya, suna da ƙasashe daban-daban kuma, bisa ga al'ada, biranen.
  15. Bayan ka shigar da duk bayanan da kai tsaye da alaka da birane, yi amfani da sigogi ta amfani da maɓallin "Ajiye" a kasan shafin aiki.
  16. Dole ne a yi wannan aiki daban a kowane sashe!

  17. Kuna iya bincika yadda ainihin siginan sifa ke dubawa ta hanyar bude adireshin martaba.
  18. Birnin da aka ƙayyade a cikin sashe "Lambobin sadarwa", za a nuna a nan gaba a ranar haihuwa.
  19. Duk sauran bayanai, da kuma a cikin akwati na farko, za a gabatar da su a cikin sashin layi. "Cikakken Bayani".

Babu wani ɓangare da aka yi la'akari da ya dace. Sabili da haka, buƙatar yin bayani akan ƙayyadewa yana iyakance ne kawai ta hanyar sha'awar ku.

Wayar hannu

Mafi yawan masu amfani da tsarin zamantakewa da aka zaɓa sun fi so su yi amfani da aikace-aikacen tafi-da-gidanka na hannu, wanda ke da ɗanɗanar aiki, idan aka kwatanta da cikakken shafin yanar gizon. Wannan shine dalilin da ya sa hanyar da za a canza saitunan gari a kan Android ya dace da sashe daban.

An rubuta waɗannan saitunan a kan sakon VK, kuma ba don wani na'urar ba.

Lura cewa wayar hannu ta VK tana ba da ikon canza birnin kawai a cikin sashe "Lambobin sadarwa". Idan kana buƙatar daidaita bayanai a wasu tubalan shafin, ya kamata ka yi amfani da cikakken shafin yanar gizo na VC daga kwamfuta.

Aikace-aikacen hannu

  1. Bayan kaddamar da aikace-aikace, bude babban menu ta amfani da icon wanda ya dace a kan kayan aiki.
  2. Yanzu a saman allon, sami hanyar haɗi. "Je zuwa bayanin" kuma danna kan shi.
  3. An kunna maballin a ƙarƙashin sunanka.

  4. A shafin da ya buɗe, kana buƙatar amfani da maɓallin "Shirya".
  5. Gungura ta wurin ƙayyadaddun sashe zuwa shinge "City".
  6. A cikin shafi na farko, kamar haka tare da cikakken shafin yanar gizon, kana buƙatar saka ƙasar da kake bukata.
  7. Kusa, danna kan toshe "Zaɓi birni".
  8. Ta hanyar bude hoton mahallin zaka iya zaɓar tsari daga jerin jerin tambayoyin da aka fi sani.
  9. Idan babu ƙasar da ake so, da hannu ta rubuta sunan birni ko yankin da kake so a akwatin rubutu "Zaɓi birni".
  10. Bayan an ƙayyade sunan, daga jerin sunayen da aka gina ta atomatik danna kan wurin da kake so.
  11. Idan gundumar ya ɓace, ƙila ka yi kuskure a wani wuri ko, wanda ba zai yiwu ba, ba a ƙara sanya wuri mai kyau ba a cikin database.

  12. Kamar yadda yake a cikin cikakkiyar sakon, ana iya rage yawan tambayoyin da aka shigar da su.
  13. Lokacin da aka kammala zaɓin, taga zai rufe ta atomatik, kuma a cikin layin da aka ambata "Zaɓi birni" za a shigar da sabuwar yarjejeniya.
  14. Kafin barin sashe, kar ka manta da amfani da sababbin sigogi ta amfani da maɓalli na musamman a kusurwar dama na allon.
  15. Babu ƙarin tabbacin da ake buƙata, saboda haka zaka iya ganin sakamakon sabuntawar nan da nan.

Nuances na fenti shine kawai hanyar da za a iya canja saitunan bayanan yankin daga na'urorin hannu. Duk da haka, babu wanda ya kamata ya manta da wani ɓangaren wannan hanyar sadarwar, a matsayin hanyar haske na shafin.

Binciken bincike na shafin

Bugu da ƙari, nau'in VC da aka ɗauka ba shi da bambanci da aikace-aikacen, amma ana iya amfani da ita daga PC.

Je zuwa shafin yanar gizon hannu

  1. Yin amfani da mai bincike, bude hanyar a hanyar haɗin da muka ƙayyade.
  2. Bude babban menu ta amfani da maɓallin a cikin kusurwar hagu na allon.
  3. Danna kan sunan asusun ku don buɗe babban shafi.
  4. Next, amfani da toshe "Cikakken bayani" don bayyana cikakken bayanin martaba.
  5. A cikin hoto "Bayanan Asali" danna kan mahaɗin "Shirya shafi".
  6. Gungura ta bude taga zuwa sashe "Lambobin sadarwa".
  7. Bisa ga abin da muka faɗa a sama, na farko canja abubuwan da ke cikin filin. "Ƙasar" sannan kuma nuna "City".
  8. Babban fasali a nan shi ne irin wannan gaskiyar matsayin zabi na ƙasa a kan shafukan da aka buɗe.
  9. Ana amfani da filin na musamman don bincika mafita a waje da jerin ma'auni. "Zaɓi birni" tare da zaɓi na gaba na yankin da aka so.
  10. Bayan shigar da bayanai masu muhimmanci, yi amfani da maballin "Ajiye".
  11. Barin sashe Ana gyara da kuma dawowa zuwa shafin yanar gizon, za a gyara sabuntawa ta atomatik.

A cikin wannan labarin, mun bincika dalla-dalla a duk hanyoyi na yanzu don canza birnin a kan shafin VK. Sabili da haka, muna fatan za ku iya kauce wa rikitarwa.