Shirya matakai mafi sauki shine aiwatarwa ta amfani da shirye-shirye na musamman. Wannan software yana ba ka damar yin abu mai sauri da kuma ƙirƙirar abu, bin daidai girman. A Intanit akwai babban adadi na cikakkun bayanai, kuma a yau za mu yi nazarin StairDesigner daki-daki.
Shirya sigogi
Samar da sabon ƙira zai fara da shigarwa na sigogi na zane. Shigar da lambobi na lambobi a cikin filayen da ake buƙata don saita girman da shugabanci na kowane mataki. Shirin yana da aiki na ƙuntataccen gida, wanda ba ya ƙyale samar da wani aikin da tsayi zai zama maɗaukaki don ɗagawa, zai ɗauki sararin samaniya, ko matakai zai kasance a mafi girma.
Kayan aiki
Bayani cikakkun bayanai, bayyanar da alamomin matakan suna nuna su a cikin babban taga a wurin aiki. Bugu da ƙari, ana shigar da sigogin shiga a nan yayin ƙirƙirar abu. Mai amfani zai iya ƙaddamar da hoton, canza bayyanar ko aiki tare da kowane bangare dabam.
A StairDesigner akwai hanyoyi da yawa don nuna aikin a cikin aiki. Alal misali, zaka iya kunna kawai matakai, kunna ƙasa da rufi ko rufi. Dukkan ayyukan da aka yi ta hanyar menu mai tushe. "Nuna".
Taswirar zane na 3D
Bugu da ƙari, siffar hoto biyu, StairDesigner ba ka damar duba abubuwan da aka halitta a yanayin 3D. Don yin wannan, shirin yana da ɗakin raba, inda akwai kayan aiki masu yawa da ayyuka waɗanda ke ba ka damar samun cikakken ra'ayi na matakan daga kowane bangare.
Ka lura da menu na popup. "3D". A nan akwai wasu kayan aiki masu amfani da ayyuka waɗanda ke ba ka izini don saita wannan yanayin na nuna matakan. Zaka iya taimakawa ko musaki nuni na wasu sassa, saita madaidaicin atomatik ko canza ra'ayi.
Shirye-shiryen Bowstring
An saita maƙalli Bowstring a cikin wani taga daban. Akwai dukkanin sigogi masu dacewa - tsawon hagu da dama, hagu da tsawo. Idan akwai hanyoyi da yawa a cikin aikin, to za'a iya saita su a kowanne ɗayan, ko za'a iya amfani da sigogi guda ɗaya zuwa duk abubuwan kirki.
Karka zabin hanyoyi
Kamar yadda ka sani, ba duk matakan da aka gina kai tsaye ba ko kuma a wani kusurwa. Yawancin su su ne zane-zane kuma suna tafiya a hankali a wani darajar, an auna su a digiri. Shirin na StairDesigner ya ba ka damar aiwatar da wannan tsari na sauri. Ana buƙatar mai amfani ne kawai don saita sigogi masu dacewa a cikin saitunan saitunan da ya dace sannan kuma su yi amfani da su, bayan haka matashi a cikin aikin zai canza yanayin.
Yanzu a kan aikin cikin babban taga za ku ga sassan da dama tare da nuni daban-daban na matakan zangon. A gefen hagu, an nuna gefen gefensa, kuma a dama, a saman. Kowane mataki ana alama tare da lambarta kuma an rarraba dukansu a kowane lokaci bisa ga sigogi da aka ƙayyade, don haka a ƙarshen nisa tsakanin kowannensu ɗaya ne.
Kwayoyin cuta
- Shirin na kyauta ne;
- Ba ya karɓar sararin samaniya akan kwamfuta;
- Mai sauƙin amfani;
- Zabi ta atomatik yawancin matakai;
- Tsaran matakai masu dacewa.
Abubuwa marasa amfani
- Rashin harshen Rasha;
- Ba a taɓa yin aiki ba;
- Babu yiwuwar daidaita wasu sigogi.
A yau mun sake duba dalla-dalla mai sauƙi mai sauƙi don shirin tsabtace matakai daban-daban na StairDesigner. Kodayake aikinsa na iyakance ne, duk da haka, yana ba ka damar aiwatar da tsari mafi kyau duka na aikin kuma duba shi a cikin nau'i biyu da 3D.
Sauke StairDesigner don kyauta
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: