IOS

Ga yawancin masu amfani, iPhone kyauta ce ga mai kunnawa, yana baka damar kunna waƙoƙin da kake so. Don haka, idan ya cancanta, ana iya canja waƙar daga wani iPhone zuwa wani a cikin ɗayan hanyoyin da ake biyowa. Muna canja wurin kundin kiɗa daga iPhone zuwa iPhone Ya faru don haka a cikin iOS babu wasu samfuran da aka samo wa mai amfani don canja waƙoƙin waƙoƙi daga ɗayan Apple zuwa wani.

Read More

Yau, akalla saƙo guda ɗaya ana sanyawa a kan masu amfani da wayoyin salula, abin da ke da mahimmanci - wannan hanya ce mai mahimmanci don kasancewa tare da iyali, abokai da abokan aiki tare da kudaden kuɗi mai mahimmanci. Zai yiwu, ɗaya daga cikin manyan wakilan irin wadannan manzanni shine WhatsApp, wanda yana da aikace-aikace na musamman ga iPhone.

Read More

Ɗaya daga cikin abubuwan da ba a iya amfani da shi ba ne daga iPhone shine cewa wannan na'urar tana da sauki a sayar da kusan kowane yanayin, amma dole ne a fara shirya shi sosai. Muna shirya iPhone don sayarwa. A gaskiya, kun sami sabon mai shigowa, wanda zai yi murna da karɓar iPhone. Amma domin kada a canja wurin zuwa wasu hannayensu, baya ga smartphone, da kuma bayanan sirri, dole ne a gudanar da ayyuka da yawa na shirye-shirye.

Read More

A yau, Apple kanta tana yarda cewa babu bukatar iPod - bayan duk, akwai iPhone wanda, a gaskiya, masu amfani fi son sauraron kiɗa. Idan babu buƙatar ɗayan kiɗa na yanzu da aka ɗora a kan wayar, zaka iya share shi koyaushe. Cire waƙar daga iPhone Kamar yadda kullun, Apple ya samar da damar iya share waƙoƙi ta hanyar iPhone kanta, ko yin amfani da kwamfuta tare da shigar da iTunes.

Read More

Snapchat wani shiri ne mai mahimmanci wanda ke da hanyar sadarwar jama'a. Babban fasali na sabis, godiya ga abin da ya zama sanannen - yana da babban adadin masks daban-daban don ƙirƙirar hotunan hotuna. A cikin wannan labarin zamu bayyana dalla-dalla yadda za mu yi amfani da na'ura akan iPhone. Ayyukan aiki a cikin Snapchat Below muna la'akari da manyan nuances na yin amfani da Snapchat a cikin yanayin iOS.

Read More

Mutane da yawa masu amfani da iPhone suna riƙe da sakonnin SMS, saboda yana iya ƙunsar muhimman bayanai, hotuna masu zuwa da bidiyo, da kuma wasu bayanan da suka dace. Yau zamu magana game da yadda za'a canja saƙon SMS daga iPhone zuwa iPhone. Canja wurin sakonnin SMS daga iPhone zuwa iPhone A ƙasa, zamu yi la'akari da hanyoyi biyu don canja wurin saƙonni - ta yin amfani da hanyar daidaitaccen kuma ta amfani da shirin na musamman ga madadin bayanai.

Read More

Aikace-aikacen Apple Wallet shi ne sauyawa na lantarki don sabaccen walat. A ciki, zaka iya adana katunan banki da katunan kuɗi, kuma a duk lokacin amfani da su lokacin biya a wurin ajiya a cikin shaguna. A yau za mu dubi yadda za mu yi amfani da wannan aikace-aikacen. Amfani da Apple Wallet aikace-aikace Ga wadanda masu amfani da basu da NFC a kan iPhone, aikin biya ba tare da sanarwa ba samuwa a kan Apple Wallet.

Read More

Don ajiye kudi, mutane sau da yawa sukan saya wayoyi daga hannunsu, amma wannan tsari yana cike da damuwa da yawa. Masu sayarwa sukan yaudare abokan ciniki, suna ba da misali, tsohuwar samfurin iPhone don sabon sabo ko ɓoye nau'in lahani na na'urar. Saboda haka, yana da mahimmanci a hankali a duba smartphone kafin sayen shi, koda kuwa a kallon farko yana aiki a hankali kuma ya dubi kyau.

Read More

Watches a kan iPhone suna da muhimmiyar rawa: suna taimakawa wajen yin marigayi da kuma kula da ainihin lokaci da kwanan wata. Amma idan idan ba a saita lokacin ba ko aka nuna ba daidai ba? Canjin lokaci Na iPhone yana da tashe-tashen lokacin canja wuri, ta amfani da bayanai daga Intanit. Amma mai amfani zai iya daidaita kwanan wata da lokaci ta hannu tare da shigar da saitunan daidaitaccen na'ura.

Read More

IPhone na da wuya a yi tunanin ba tare da aikace-aikacen da ke ba shi ba tare da duk abubuwan ban sha'awa. Saboda haka, kuna fuskantar aikin canja wurin aikace-aikace daga ɗayan iPhone zuwa wani. Kuma a ƙasa za mu dubi yadda za'a iya yin haka. Mun canja wurin aikace-aikacen daga wani iPhone zuwa wani Abin baƙin ciki, Apple masu ci gaba ba su samar da hanyoyi da dama don canja wurin shirye-shirye daga wannan na'urar apple zuwa wani.

Read More

Shafin yanar gizo na yau yana ba abokan ciniki abubuwa daban daban don saukewa: kiɗa, fina-finai, littattafai, aikace-aikace. A wasu lokuta wasu daga cikin karshen suna da ƙarin aiki don ƙarin ƙarin kuɗi, biyan kuɗi wanda wanda mutum yake saya. Amma yadda za a ki yarda da wannan daga baya, idan mai amfani ya daina amfani da aikace-aikacen ko ba ya son ci gaba da biya?

Read More

Yawancin lokaci, yawancin masu amfani da '' iPhone 'suna dauke da bayanai maras muhimmanci, ciki har da hotuna, wanda, a matsayin mulkin, "ci" mafi yawan ƙwaƙwalwar. A yau za mu gaya muku yadda za ku iya saukewa da sauri duk hotunan da aka tara. Share duk hotuna a kan iPhone A ƙasa za mu dubi hanyoyi biyu don share hotuna daga wayarka: ta hanyar na'urar apple da kanta da kuma amfani da kwamfutar da ke amfani da iTunes.

Read More

Duk da yawan sautin ringi da aka sanya a kan iPhone, masu amfani sukan fi so su sanya waƙoƙin su kamar sautunan ringi. Amma a gaskiya, yana nuna cewa sa kiɗanka akan kira mai shigowa ba sauki. Ƙara sautin ringi zuwa iPhone Hakika, zaka iya yi tare da sautunan ringi na ainihi, amma yana da ban sha'awa lokacin da ake kunna waƙar da kake so a yayin kira mai shigowa.

Read More

A yayin aiki na iPhone, masu amfani suna aiki tare da tsarin fayiloli daban-daban wanda za'a iya buƙatar lokaci don canja wuri daga wannan na'urar apple zuwa wani. A yau za mu dubi hanyoyin da za a sauya takardu, kiɗa, hotuna da wasu fayiloli. Canja wurin fayiloli daga ɗayan iPhone zuwa wani

Read More

Godiya ga wayoyin komai da ruwan, masu amfani suna da damar karanta littattafai a kowane lokaci masu dacewa: nuni na inganci, ƙananan girma da kuma samun dama ga miliyoyin littattafan e-littattafai kawai suna taimakawa wajen yin jita-jita mai kyau a cikin duniya, wanda marubucin ya ƙirƙira shi. Farawa don karanta ayyukan a kan iPhone yana da sauƙi - kawai aika fayil ɗin dacewa da shi.

Read More

Tun da wayoyin salula wayoyin salula ba su da batir masu amfani, a matsayinsu na mulki, matsakaicin aikin da mai amfani zai iya ɗauka shi ne kwana biyu. Yau, matsala mai mahimmanci za a yi la'akari dashi a yayin da iPhone bai yarda a caje shi ba. Dalilin da yasa iPhone ba ta caji A ƙasa ba, munyi la'akari da dalilai na ainihi wanda zai iya rinjayar rashin caji wayar.

Read More

Lalacewa ta asirce na bidiyon daga iPhone - halin da ake ciki ya zama na kowa. Abin farin, akwai zaɓuɓɓuka don dawowa a kan na'urar. Sauyawa bidiyo a kan iPhone A ƙasa za mu tattauna hanyoyin biyu don farfado da bidiyon sharewa. Hanyar 1: Kundin "Kwanan nan ya ƙare" Apple ya la'akari da cewa mai amfani zai iya share wasu hotuna da bidiyo ta hanyar sakaci, don haka ya sami kundin kundi na musamman "Kwanan nan an share".

Read More

Sau da yawa muna amfani da taksi don tafiya da sauri a birni. Za ka iya yin umurni da shi ta hanyar kiran kamfanin sufurin jiragen ruwa, amma aikace-aikacen hannu na kwanan nan sun zama mafi shahara. Ɗaya daga cikin waɗannan ayyuka shine Yandex.Taxi, wanda zaka iya kiran motar daga ko'ina, lissafin farashi kuma bi tafiya a kan layi.

Read More

Yau, masu amfani da wayoyin salula da Allunan sun fi son karanta littattafan e-littattafai, saboda yana da kyau sosai, šaukuwa da araha. Kuma don karanta littattafan e-littafi kan allon iPhone, kana buƙatar shigar da aikace-aikacen karatu na musamman akan shi. IBooks Aikace-aikacen da Apple ta samar.

Read More

Gudun tafiya, koyan harsunan waje, ziyartar shafukan yanar gizo na waje da kuma fadada hanyoyi, mai amfani da iPhone bai iya yin ba tare da aikace-aikace ba. Kuma zabin ya zama da wuya sosai, tun da akwai mai yawa aikace-aikace irin wannan a cikin App Store. Mai fassara na Google Zai yiwu mai fassara mafi shahararren don ya sami ƙaunar masu amfani a duk faɗin duniya.

Read More