Yi rikodin bidiyo daga allon iPhone

Yawancin aikace-aikace na zamani da kuma aikace-aikace na zamani, a wata hanya ko kuma wani, ya ƙunshi DirectX. Wannan tsarin, kamar sauran mutane, ma batun batun kasawa. Ɗaya daga cikinsu shine kuskure a ɗakin ɗakin karatu na dx3dx9_43.dll. Idan ka ga saƙo game da irin wannan gazawar, mafi mahimmanci, fayil ɗin da kake buƙata ya lalace kuma yana buƙatar sauyawa. Masu amfani da Windows zasu iya fuskantar matsalar farawa a 2000.

Matsaloli mai yiwuwa don dx3dx9_43.dll

Tun da wannan ɗakin karatu mai ƙarfi yana cikin ɓangaren Direct X, hanya mafi sauki ta kawar da kuskure shi ne shigar da sabuwar sifa na rarraba wannan tsarin. Abinda ya cancanci na biyu shine don ɗaukar DLL ba tare da hannu ba kuma sanya shi a cikin kulawar tsarin.

Hanyar 1: DLL-Files.com Client

Wani shahararren aikace-aikacen da zai iya sarrafa tsarin saukewa da shigar da ɗakunan karatu a cikin tsarin zai zama mahimmanci a gare mu tare da dx3dx9_43.dll.

Sauke DLL-Files.com Client

  1. Bude shirin. A cikin masaukin bincike dake cikin babban taga, rubuta dx3dx9_43.dll kuma danna "Gudun bincike na dll".
  2. Lokacin da shirin ya sami fayil ɗin da kake nema, danna sunan ɗakin karatu.
  3. Bincika zabin, sannan danna maballin. "Shigar" don fara saukewa da shigar da DLL a cikin tsarin tsarin.

Hanyar 2: Shigar da sabuwar version na DirectX

Kamar sauran matsaloli tare da fayiloli irin wannan, za a iya gyara kurakurai a dx3dx9_43.dll ta hanyar shigar da sabon tallan Xizon X.

Download DirectX

  1. Saukewa kuma gudanar da mai sakawa. Mataki na farko shi ne lura da batun game da yarda da yarjejeniyar lasisi.

    Latsa ƙasa "Gaba".
  2. Mai sakawa zai ba ka damar shigar da ƙarin kayan aiki. Yi kamar yadda kuke so kuma latsa "Gaba".
  3. Bayan kammala aikin shigarwa, latsa "Anyi".

Wannan hanya tana tabbatar da cewa ɗakin karatu na dynamic dx3dx9_43.dll ya kasa.

Hanyar 3: Shigarwa ta hannu na ɗakin ɗakun da ya ɓace

Akwai lokuttan da ba za ku iya amfani da ko dai shigar da sababbin kaya kyauta Direct X ba, ko shirye-shiryen ɓangare na uku don gyara matsaloli. A wannan yanayin, hanya mafi kyau ita ce gano da sauke DLL da ake bukata, sa'an nan kuma ta kowane hanya ta kwafe shi zuwa ɗaya daga cikin kundayen adireshi -C: / Windows / System32koC: / Windows / SysWOW64.

An bayyana adireshin karshe na shigarwar da yiwuwar nuances a cikin jagorar shigarwa na DLL, saboda haka muna bada shawara cewa kayi sanarda kanka da shi. Har ila yau, mafi mahimmanci, kuna buƙatar aiwatar da hanya don yin rijistar ɗakin karatu na dumi, tun da ba tare da yin wannan hanya ba zaka iya gyara kuskuren.

Hanyoyin da aka ambata a sama sune mafi sauki da kuma dacewa ga duk masu amfani, amma idan kuna da hanyoyi, to gayyatar da ku!