Bincike da shigarwa na direban don bugawa Canon L11121E

Kamar yadda ka sani, kafin ka fara aiki tare da kusan kowane na'urar bugawa da aka haɗa zuwa kwamfuta, kana buƙatar ganowa da shigar da direbobi masu dacewa. Irin wannan aiki yana iya sauƙin cika tare da taimakon da dama hanyoyin, kowannensu ya haɗa da yin wasu manipulations. Na gaba, muna duban hanyoyi hudu da za a iya samar da kayan aikin software na Canon L11121E.

Nemi kuma sauke direbobi don Canon L11121E printer.

Canon L11121E yana da misali mai yawa na kamfanin, an sake shi a shekarar 2006. A halin yanzu, an cire shafi na wannan samfurin daga shafin yanar gizon, kuma an dakatar da tallafinsa. Duk da haka, akwai sauran hanyar yin wannan aikin bugawa ta al'ada a kowane tsarin Windows operating system. Kuna buƙatar ganowa da kuma shigar da direba don Canon i-SENSYS LBP2900, wanda ya dace da kayan aiki da ake tambaya.

Hanyar 1: Canon Support Site

A sama, mun riga mun nuna abin da ake bugawa zamu nemi direba. Da farko, ya kamata ku kula da shafin yanar gizon, saboda an koya wa software mai dacewa da sababbin sigogi. Ya kamata kuyi haka:

Je zuwa shafin Canon

  1. A kan shafin yanar gizon Canon ta hanyar sashe "Taimako" tafi ta wurin maki "Saukewa da Taimako" - "Drivers".
  2. Zaka iya zaɓar abin da ake so daga lissafin da aka bayar, duk da haka, zai ɗauki dogon lokaci.

    Muna bada shawarar shiga i-SENSYS LBP2900 kuma zuwa shafin kayan aiki, wanda zai bayyana a kayan kayan aiki a ƙarƙashin akwatin bincike.

  3. Nan da nan kula da tsarin sarrafawa ta atomatik. Idan ba a gamsu da wannan zabin ba, saita wannan saitin kanka.
  4. Gungura ƙasa da bit kuma sami maɓallin. "Download".
  5. Karanta yarjejeniyar lasisi kuma karɓa da shi don fara sauke mai sakawa.
  6. Gudun mai sakawa ta hanyar buƙatar mai saukewa ko sanya shi don ajiyewa.
  7. Bude fayiloli a cikin tsarin tsarin.

Yanzu zaka iya haɗa L11121E zuwa kwamfuta. Ya dace tare da shigar da kayan software, don haka zai cika ayyukansa daidai.

Hanyar 2: Software na Ƙungiyar Talla

Akwai yiwuwar cewa software na ɓangare na uku don shigar da direbobi yana da nasu bayanan bayanan da aka adana inda aka adana tsohon kayan aiki. Idan wannan gaskiya ne, a yayin da kake duba abubuwan da aka gyara da kuma rubutun haɓaka, software za ta gane daftarwar da aka haɗa, ta saukewa da kuma shigar da software na asali. In ba haka ba, za a sauke direba na i-SENSYS LBP2900 da aka ambata a sama. Binciken jerin software don gano direbobi a cikin wani labarinmu a haɗin da ke ƙasa.

Kara karantawa: Mafi kyau shirye-shirye don shigar da direbobi

Mafi kyawun magance wannan hanya za a iya la'akari da DriverPack Solution da DriverMax. Suna yin kyakkyawan aiki, da sauri duba tsarin kuma zaɓi software mai jituwa. Sharuɗɗa don yin aiki tare da kowanne daga cikinsu, karanta hanyoyin da suka biyo baya:

Ƙarin bayani:
Yadda za a sabunta direbobi a kwamfutarka ta amfani da Dokar DriverPack
Bincika kuma shigar da direbobi a cikin shirin DriverMax

Hanyar 3: ID Hardware

A lokacin samar da software na kayan aiki, an sanya wani mai ganowa na musamman. Irin wannan lambar wajibi ne don samfurin yayi aiki daidai da tsarin aiki. Tun da direba mai kula da L11121E ya ɓace, mai ganowa zai kasance daidai da na'urar talla ta LBP2900. ID yana kama da wannan:

USBPRINT CANONLBP2900287A

Yi amfani da wannan lambar don neman fayiloli mai dacewa ta hanyar ayyukan layi na musamman. Mawallafinmu wanda aka bayyana a cikin labarin da ke ƙasa da cikakken bayani game da aiwatar da wannan tsari.

Kara karantawa: Bincika direbobi ta ID ta hardware

Hanyar 4: Fasahar Hidimar Windows

Kayan aiki na Windows yana da kayan aiki don ganowa da shigar da direbobi. A wannan yanayin, ƙila bazai aiki daidai ba saboda gaskiyar cewa mai bugawa ya dade. Idan zaɓuɓɓukan farko na farko ba su dace da kai ba, zaka iya gwada wannan. Jagora mai shiryarwa akan wannan batu yana samuwa a cikin sauran kayanmu.

Kara karantawa: Shigar da direbobi ta amfani da kayan aikin Windows

A kan wannan, labarinmu ya ƙare. Muna fatan mun bayyana halin da ake ciki tare da direba na mai bugawa Canon L11121E. Umarnin da ke sama ya taimake ka ka jimre wa ɗawainiyar ba tare da matsalolin ba, domin basu buƙatar samun wadansu ilmantarwa ko kwarewa ba, sai dai suyi bin kowane mataki.