Yadda za a yi amfani da kwamfutar filayen USB na USB Windows UltraISO

Sakamakon karshe na Internet Explorer, ba shakka ba zai iya kasa don faranta da sababbin fasali da ayyuka ba, amma har yanzu wasu shafuka yanar gizo ba za su iya nuna su ba daidai ba: hotuna ba tare da sunada ba, bazuwar kwatsam a kan shafi, ɓangaren kashewa da menus.

Amma wannan matsala ba tukuna ba ne dalili da ya ki yin amfani da mai bincike, saboda kawai zaka iya sake fassara Internet Explorer 11 a yanayin daidaitawa, wanda ke kawar da duk gazawar shafin yanar gizon. Yadda za a yi wannan shine batun wannan littafin.

Haɓaka saitunan daidaitawa don shafin

Tsarawa Internet Explorer 11 a cikin yanayin dacewa yana da mahimmanci ko kunna ko kashe wani saiti na musamman don wani shafin. Babbar abin da za a fahimci halin da ake ciki don amfani da wani zaɓi, da kuma abin da sauran, da kuma yadda za a iya yin haka. Idan ɓangare na farko ya fi ƙaruwa (za mu juya yanayin daidaitawa, idan shafin ya nuna ba daidai ba kuma ya kashe ta idan ba a nuna alamar Intanet ba ko ba a ɗauka ba bayan kafa yanayin daidaitawa), sa'annan zamu yi ƙoƙari mu fahimci bangare na biyu cikin ƙarin daki-daki.

  • Bude Internet Explorer 11
  • Je zuwa shafin da aka nuna ba daidai ba
  • A cikin kusurwar dama na shafin yanar gizon yanar gizo, danna gunkin gear Sabis ko key hade Alt X, sa'an nan kuma a menu wanda ya buɗe, zaɓi Ƙungiyar Taɗi Game da Zaɓuɓɓuka

  • A cikin taga Ƙungiyar Taɗi Game da Zaɓuɓɓuka Duba kwalaye kusa da abubuwan Nuna shafukan intranet a cikin yanayin dacewa kuma Yi amfani da Lissafin Jadawalin Microsoftsannan kuma nuna adireshin shafin yanar gizon da ke da matsala ta saukewa kuma danna Don ƙara

Don musayar saitunan yanayin dacewa, yana da isa a cikin Ƙungiyar Taɗi Game da Zaɓuɓɓuka sami kuma zaɓi tare da linzamin yanar gizon intanet wanda kake so ka cire saitunan daidaitawa kuma danna maballin Share

Kamar yadda kake gani, a cikin 'yan mintuna kaɗan, yanayin daidaitawa a cikin Internet Explorer 11 za'a iya aiki ko kashewa.