Bude fayilolin PDF a kan layi

Katin bidiyo mai amfani ne da ke buƙatar direba don aiki na ƙaura da kuma iyakar wasan kwaikwayon wasanni da shirye-shiryen "nauyi". Yayin da aka saki sabon sigogi, ana bada shawara don sabunta software don adaftan haɗi. Saukewa yana ƙunshe da gyaran buguwa, an kara sababbin siffofin, kuma haɓakawa tare da Windows da shirye-shiryen suna inganta.

Shigar da direba na AMD Radeon HD 6670

Misali 6670 ba za a iya kira sabon ba, saboda haka karfin direba bazai jira ba. Duk da haka, ba duk masu amfani sun riga sun shigar da sakonnin software na zamani, inganta daidaituwa tare da sababbin sababbin Windows ba. Kuma wani zai iya buƙatar shi bayan kammala sake saiti na OS. Ga waɗannan kuma wasu lokuta akwai dama da zaɓuɓɓuka domin neman da shigar da direba cikin tsarin. Bari mu bincika kowanne daga cikinsu.

Hanyar 1: Site na Mai Gidan

Hanyar mafi inganci da kuma amintacce don shigar da kowane direba shi ne bincika samfurin na karshe ko dacewa a kan shafin yanar gizon. AMD tana baka damar sauke software don kowane adaftin ka.

Je zuwa shafin yanar AMD

  1. Jeka zuwa shafin saukewa a haɗin da ke sama sannan ku sami block "Zaɓin jagorancin jagora". Cika cikin gonakinsu bisa ga misali:
    • Mataki na 1: Desktop graphics;
    • Mataki na 2: Radeon hd jerin;
    • Mataki na 3: Radeon HD 6xxx Series PCIe;
    • Mataki na 4: OS naka da zurfin zurfinsa.

    Lokacin da aka kammala, danna GABATAR Sakamakon.

  2. A shafi na gaba, tabbatar da cewa sigogi sun dace da naka. An samo samfurin Hoto na 6666 a jerin Harsunan HD 6000, don haka direba ya cika da jerin da aka zaɓa. Daga nau'ikan software guda biyu, zaɓi da saukewa "Ƙarin Bayanin Software".
  3. Bayan saukewa, gudanar da mai sakawa. A mataki na farko, zaka iya sauya babban fayil ɗin banza ko bar hanyar da ta dace ta latsa nan da nan "Shigar".
  4. Jira har sai fayiloli ba su da komai.
  5. Mai sarrafawa na maye gurbin zai fara, inda kake buƙatar canza harshen shigarwa ko je kai tsaye zuwa mataki na gaba ta danna kan "Gaba".
  6. A cikin wannan taga, idan kuna so, zaka iya canza babban fayil inda za'a shigar da direba.

    Haka kuma yana nuna irin shigarwa: "Azumi" ko "Custom". A cikin sakon farko, za'a gyara dukkan wajan takaddun kuma an bada shawara don zaɓar shi a mafi yawan lokuta. Tsarin shigarwa na iya zama da amfani a cikin lokuta marasa kuskure kuma yana samar da zabi mara kyau:

    • Tashar direba na AMD;
    • HDMI audio driver;
    • Cibiyar Gudanarwa ta AMD;
    • AMD Installation Manager (ba za a iya kawar da shigarwa ba, don dalilai masu ma'ana).
  7. Bayan yanke shawarar irin shigarwa, danna kan "Gaba". Tsarin nazarin tsarin zai faru.

    Masu amfani da suka zaba "Custom", kana buƙatar gano abubuwan da ba'a so ba kuma danna sake "Gaba".

  8. Ƙungiyar yarjejeniyar lasisi ta buɗe, inda kake dannawa "Karɓa".
  9. Za a fara shigarwa da aka gyara, yayin da allon zai iya kashe sau da yawa. A ƙarshe zaka buƙatar sake farawa da PC.

Idan irin wannan zaɓi bai dace da ku ba saboda wani dalili, ci gaba da fahimtar ku da sauran hanyoyin.

Hanyar 2: AMD Utility

Hakazalika, za ka iya shigar da software ta amfani da mai amfani da ke da kansa ya ƙayyade katin bidiyo da aka shigar da OS. Tsarin shigarwa kanta zai kasance daidai da hanyar da ta gabata.

Je zuwa shafin yanar AMD

  1. Je zuwa shafin yanar gizon mai amfani ta hanyar amfani da mahada a sama. Bincika toshe "Sakamakon atomatik da shigarwa na direba" kuma sauke shirin da aka tsara.
  2. Gudun mai sakawa. A wannan mataki, zaka iya canza hanyar ɓacewa ko kuma kai tsaye zuwa mataki na gaba ta latsa "Shigar".
  3. Jira har sai karshen lalacewa.
  4. Yi yarda da sharuddan yarjejeniyar lasisi ta danna kan "Karɓa kuma shigar". Duba akwati game da aikawa da kididdiga ba dama ba ne.
  5. Bayan nazarin tsarin da GPU za a miƙa su zabi "Bayyana shigarwa" kuma "Saitin shigarwa". Zaɓi zaɓi mai dacewa, fara daga mataki na 6 na Hanyar 1.
  6. Mai sarrafawa na maye gurbin zai fara, don aiki tare da shi, sake maimaita matakai 6-9 daga hanyar da ta gabata. Sakon su zai zama daban-daban, tun da an riga an zaɓa nau'in shigarwa, amma ka'idar shigarwa ta kasance ɗaya.

Ba'a ce wannan hanya ta fi dacewa da ta farko ba, tun da yake yana ɗaukar adadin lokacin ba tare da rashi mataki ba, inda mai amfani ya zaɓi zaɓin katin bidiyo da tsarin aiki - wannan shirin yana ƙayyade duk abin da kanta.

Hanyar 3: Software na Musamman

Hanyar dacewa don shigarwa da sabunta direbobi ba tare da yin amfani da bincike da kulawa ba shine amfani da shirye-shirye na musamman. Irin wannan software yana yin nazari na atomatik na PC aka gyara da kuma sabunta tsofaffi da kuma shigar da direbobi masu ɓacewa.

Su ne mafi dacewa don amfani bayan sake shigar da Windows - a cikin wannan yanayin, yana da isa don gudanar da shirin daga lasifikar USB na USB kuma shigar da software mai mahimmanci. Duk da haka, zaku iya aiki tare da irin waɗannan shirye-shiryen a kowane lokaci, duka don ɗaukakawar software da ƙaddamarwa na kwamfutar kaya na AMD Radeon HD 6670.

Kara karantawa: Software don shigarwa da sabunta direbobi.

Babban shiri a cikin wannan hanya ita ce DriverPack Solution. Yana da sauki a yi amfani da shi kuma yana da babban software mai asali. Kuna iya karanta rubutunmu na dabam game da amfani da shi ko amfani da kowane analogue da kuke son ta kallon jerin shirye-shiryen a haɗin da ke sama.

Kara karantawa: Yadda ake amfani da Dokar DriverPack

Hanyar 4: ID na na'ura

Duk wani ɓangaren kwamfutar yana da lambar sirri wanda ke ba da damar gano shi. Amfani da shi, zaka iya samun direba don katin bidiyon ka kuma sauke shi, la'akari da zurfin bit da kuma tsarin tsarin aiki. An gane wannan ID ta hanyar "Mai sarrafa na'ura", amma don adana lokaci, zaka iya kwafin shi daga layin da ke ƙasa.

PCI VEN_1002 & DEV_6758

An saka wannan lambar zuwa filin bincike a kan shafin, wadda ke aiki a matsayin tasirin direba. Duk abin da zaka yi shi ne zabi Windows version tare da zurfin zurfin kuma sauke direba ta kanta. A hanyar, wannan hanyar za ku iya saukewa ba kawai sabuntawa ba, amma har ma a baya versions. Ana iya buƙatar wannan idan wanda ya ƙi ya yi aiki a kan kwamfutarka. Kara karantawa game da gano direba a wannan hanya a cikin wani labarin dabam.

Kara karantawa: Yadda za a sami direba ta ID

Hanyar 5: Windows Tools

Ƙarƙashin aiki, amma hanyar da za a iya shigar shi ne don amfani Task Manager. Amfani da haɗin Intanit, yana bincika halin yanzu na direba don katin bidiyo. Sau da yawa sau da yawa, bazai iya yin sabuntawa ba, amma idan babu software, zai iya sauke shi. Kuna iya fahimtar kanka tare da wannan hanyar shigarwa ta hanyar mahaɗin da ke ƙasa.

Kara karantawa: Shigar da direba ta amfani da kayan aikin Windows

Wannan labarin ya sake gwada hanyoyin da za a kafa direbobi na katin AMD Radeon HD 6670. Zabi wani zaɓi wanda yafi dacewa da bukatunku, da kuma amfani da shi.