Google Chrome mai amfani ne da mai amfani da aiki, wanda yana da kayan aiki masu yawa ga tsarin saiti. Tabbas, a cikin yanayin matsawa zuwa sabuwar kwamfuta ko kuma buƙatar maɓallin banal sake shigarwa, babu mai amfani yana so ya rasa duk saituna don wane lokaci da ƙoƙarin da aka kashe, don haka wannan labarin zai tattauna yadda za a ajiye saitunan Google Chrome.
Idan irin wannan bayanin kamar, alal misali, alamun shafi, za'a iya fitar dashi daga Google Chrome, to, masu amfani suna da matsaloli tare da adana saitunan.
Yadda zaka fitar da alamun shafi daga Google Chrome
Yadda za a adana saitunan bincike na Google Chrome?
Hanyar hanyar da za ta adana saituna a cikin Google Chrome shine amfani da aiki tare, wanda zai ba ka damar adana duk saitunan da kuma tara bayanai na burauzar Google Chrome a cikin asusunka na Google kuma ya canza su zuwa wani Google Chrome a kowane lokaci ta amfani da wannan asusun.
Da farko, idan ba ku da asusun Google (asusun Gmel mai rijista), kuna buƙatar ƙirƙirar ɗaya don daidaita aiki ta hanyar wannan haɗin. Da zarar an ƙirƙiri asusun, za ka iya ci gaba zuwa kafa aiki tare na mai bincike kanta.
Don yin wannan, a kusurwar dama dama danna kan gunkin bayanan. Ƙarin ƙaramin taga zai tashi akan allon, wanda zaka buƙaci danna maballin. "Shiga zuwa Chrome".
Za a bayyana taga akan allon wanda kake buƙatar shigar da adireshin imel na Google. Danna maballin "Gaba".
Following, bi da bi, za a sa ka shigar da kalmar sirri, bayan haka kuma mu danna maballin "Gaba".
Wannan tsarin zai sanar da ku game da haɗin gwargwadon asusunku na Google da kuma fara aiki tare. Danna maballin "Ok" don rufe taga.
Duk abu yayi kusan shirye, amma muna buƙatar tabbatar da cewa an haɗa saitin aiki tare a cikin saitunan bincike. Don yin wannan, a saman kusurwar dama na mai bincike, danna kan maɓallin menu, sa'an nan kuma a cikin jerin farfadowa, je zuwa ɓangaren "Saitunan".
Sau ɗaya a cikin maɓallin saitunan mai bincike, toshe wani sashi zai kasance a saman saman taga. "Shiga"inda kake buƙatar zaɓar maɓallin "Shirya matakan daidaitawa".
Fila da tsarin daidaitawa zai tashi akan allon, wanda duk abin da aka aiki tare da mai bincike ya kamata a kunna ta tsoho. Idan kana so ka saita aikin wasu abubuwa a cikin dalla-dalla, za a buƙatar ka zaɓi abu a cikin ɓangaren mashaya "Zaɓi abubuwa don aiki tare"sa'an nan kuma cire tsuntsaye daga waɗannan matakan da tsarin bazai aiki tare ba, amma a lokaci guda tabbatar da barin tsuntsu kusa da batun "Saitunan".
A gaskiya, a kan wannan, ana adana saitunan Google Chrome Intanit na Intanet. Yanzu ba za ka damu da cewa saitunanka ga kowane dalilai na iya rasa - domin suna ajiyayyu a cikin asusunka na Google.